หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: psu มีเสียงจี่ๆเป็นไรป่าวคับ  (อ่าน 12299 ครั้ง)
kingmax
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 13:56:35 »

ถ้ามัน จี จี่ แบบนี้ก็น่าใช้ครับ  drunk drunk drunk

gee gee girls generation dance withe mirrored

มันจีสป็อตด้วยละน้า

มันคือไรเหรอพี่ จีสป๊อต  lol
น้องก็ลองถามแฟนน้องดูสิครับ ^^

gasp gasp

เอางั้นเลยเหรอพี่ 5555
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #16 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 14:45:43 »

ชักออกทะเล ลงใต้สะดือเข้าช่องคลอดทะลุมดลูกไปล่ะ กามจริงๆ เอ้ย!..กรรมจริงๆ  ::190208::

จี-สปอต (อังกฤษ:G-Spot) เป็นอวัยวะส่วนหนึ่งของเพศหญิง

อยู่ที่ผนังช่องคลอดลึกประมาณ 1 นิ้วหลังกระดูกหัวหน่าว

ถูกค้นพบโดยสูตินารีแพทย์ชาวเยอรมันชื่อ กราเฟนเบอร์ (Gräfenberg)

จึงนำชื่อของเขาที่ขึ้นต้นด้วยตัวจี มาตั้งว่า จี-สปอต โดยอวัยวะนี้เมื่อมีการกระตุ้นเร้าอารมณ์

จะเกิดการขยายตัวขึ้นเหมือนองคชาต และช่วยทำให้ผู้หญิงถึงจุดสุดยอด เช่นเดียวกับคลิตอริส

ที่มา:wikipedia

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 18:11:42 »

มันปกติไหมคับ มันเป็นๆหายๆ เพิ่งใช้มาเดือนเดียวเอง ผมใช้ antec 1000w คับ

ถาม ARC ให้แล้วนะครับ ไปส่งเคลมที่ศูนย์ได้เลย เด๋วเขาจัดการให้ครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
nanodsci
Registered User
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 20:13:58 »

มันปกติไหมคับ มันเป็นๆหายๆ เพิ่งใช้มาเดือนเดียวเอง ผมใช้ antec 1000w คับ

ถาม ARC ให้แล้วนะครับ ไปส่งเคลมที่ศูนย์ได้เลย เด๋วเขาจัดการให้ครับ
ขอบคุณท่านนอมคับ ผมก็โทรไปถามแล้วเขาบอกใช้เวลาเครม 1 เดือนอะคับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 21:55:25 »

ขอบคุณท่านนอมคับ ผมก็โทรไปถามแล้วเขาบอกใช้เวลาเครม 1 เดือนอะคับ

รอเงกเลยครับแบบนี้ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
omiron

มือ Mod GTX 570

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 00:22:27 »

บางที เป็นที่ระบบไฟบ้านเราไม่เสถียนเองนะครับ จากที่ได้อ่านดู มันเป็นๆ หายๆ นานๆเป็นขึ้นมาที หรือ สักพักก็ เป็น แล้วก็หาย

และส่วนมากจะเป็น ถี่มากในช่วง กลางคืน ถ้าใช่ อย่างที่กล่าวไป ก็น่าจะเป็นที่ไฟฟ้าบ้านครับ ยิ่งถ้าบ้านใช้ไฟ เฟสเดียว ยิ่งแล้วเลย
หาข้อสรุปยาก

ที่กล่าวมา ก็เพราะของผมแต่ก่อนก็เป็น แต่ตอนนี้ไม่แล้ว เพราะ เปลี่ยนที่ตั้ง คอมฯ ใหม่ แล้วใช้ไฟคนละเฟส จากที่เดิม
เสียงจี่ ก็หายไป แล้ว

ถ้าเกิดจาก ตัว PSU น่าจะมีเสียตลอดเวลา หรือ ช่วง Full load จริงๆจะดัง เป็นแบบนี้ส่งเคลมเลยครับ

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 07:38:27 »

อืม  ...

ถ้าเสียงจี่ๆเคยเจอกับของ targan นะครับ รุ่นถอดสายได้   

พอเอาไปเสียบกับเครื่องชาวบ้าน ดันไม่มีนะครับ ก็แปลกๆดีเหมือนกัน  สุดท้ายขายแดร๊กให้เค้าไปเรียบร้อย

พอเอายี่ห้อหินเงินมา  เอ่อ  ไม่เป็นแฮ่ะ  ก็ใช้ๆไปครับ อันนี้ปกติสุขดี

มาเจอยี่ห้อ  อาจารย์เย็น   ตอนแรก  ไปเอารุ่น 750 วัตต์มามั๊งครับ แล้วทีนี้ จี่หนักเลย เง้อ

ต้องเอาไปเปลี่ยนเป็นรุ่น M850 แทน  แพงกว่าอีกนิดนึง  เอากลับมา  ยังมีอีก แต่เบาลงกว่าเดิมเยอะ  สุดท้าย ขอดูอาการอีกวัน ถ้ายังเป็นก็  ไปเอาตังค์คืนแมร่งเลย   เง้อ  (ปกติซื้อของกับเค้าจนเค้ารู้จักครับ)

วันรุ่งขึ้น เอ่อ ไม่มีแฮ่ะ   

มานั่งคิดนอนคิดหน่อยนึง  หรือว่าอาจจะเพราะมันโหลดแอร์สองตัวหว่า  ตัวนึงกิน 10 แอมป์  อีกตัวกิน 5 แอมป์   หม้อไฟมันก็โหลดได้ 15 แอมป์หรือเปล่าไม่แน่ใจ หม้อเล็กหน่ะครับไม่ใช่หม้อ 15(45)   เลยไปขอการไฟฟ้าไปเปลี่ยนเป็นมิเตอร์ไฟตัวใหญ่เลย   ตอนนี้  ทั้งบ้านไม่มีปัญหานี้แล้วครับ เง้อ....       คิดว่าแรงดันไฟฟ้าตกแน่ๆครับ  ผมก็เดาเอานะครับ

แต่พักหลังๆนี่  เริ่มมีเสียงจี่ๆออกมาแล้วครับั   จะเป็นช่วงหัวค่ำตอนกลับมาบ้านแล้วนะครับ

คุณนายท่านมาเจอ   กลายเป็นว่าต้องลบทิ้งเลยครับ   

พอดีเรียนภาษาญี่ปุ่นครับ  เสียงมันลอดออกมา...  คีมูจี่ครับ   แมร่งต้องฟอร์แมทฮาร์ดดีสก์ทิ้งเลยครับ  อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 09:00:00 »

หลัง ๆ เจ้า enermax ผมก็ได้ยินบ่อยขึ้นนะครับ เดี๋ยวรอมันพังก่อนค่อยซื้อ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kim

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 11:08:25 »

อืม  ...

ถ้าเสียงจี่ๆเคยเจอกับของ targan นะครับ รุ่นถอดสายได้  

พอเอาไปเสียบกับเครื่องชาวบ้าน ดันไม่มีนะครับ ก็แปลกๆดีเหมือนกัน  สุดท้ายขายแดร๊กให้เค้าไปเรียบร้อย

พอเอายี่ห้อหินเงินมา  เอ่อ  ไม่เป็นแฮ่ะ  ก็ใช้ๆไปครับ อันนี้ปกติสุขดี

มาเจอยี่ห้อ  อาจารย์เย็น   ตอนแรก  ไปเอารุ่น 750 วัตต์มามั๊งครับ แล้วทีนี้ จี่หนักเลย เง้อ

ต้องเอาไปเปลี่ยนเป็นรุ่น M850 แทน  แพงกว่าอีกนิดนึง  เอากลับมา  ยังมีอีก แต่เบาลงกว่าเดิมเยอะ  สุดท้าย ขอดูอาการอีกวัน ถ้ายังเป็นก็  ไปเอาตังค์คืนแมร่งเลย   เง้อ  (ปกติซื้อของกับเค้าจนเค้ารู้จักครับ)

วันรุ่งขึ้น เอ่อ ไม่มีแฮ่ะ  

มานั่งคิดนอนคิดหน่อยนึง  หรือว่าอาจจะเพราะมันโหลดแอร์สองตัวหว่า  ตัวนึงกิน 10 แอมป์  อีกตัวกิน 5 แอมป์   หม้อไฟมันก็โหลดได้ 15 แอมป์หรือเปล่าไม่แน่ใจ หม้อเล็กหน่ะครับไม่ใช่หม้อ 15(45)   เลยไปขอการไฟฟ้าไปเปลี่ยนเป็นมิเตอร์ไฟตัวใหญ่เลย   ตอนนี้  ทั้งบ้านไม่มีปัญหานี้แล้วครับ เง้อ....       คิดว่าแรงดันไฟฟ้าตกแน่ๆครับ  ผมก็เดาเอานะครับ

แต่พักหลังๆนี่  เริ่มมีเสียงจี่ๆออกมาแล้วครับั   จะเป็นช่วงหัวค่ำตอนกลับมาบ้านแล้วนะครับ

คุณนายท่านมาเจอ   กลายเป็นว่าต้องลบทิ้งเลยครับ  

พอดีเรียนภาษาญี่ปุ่นครับ  เสียงมันลอดออกมา...  คีมูจี่ครับ   แมร่งต้องฟอร์แมทฮาร์ดดีสก์ทิ้งเลยครับ  อิอิกำ drunk

น่าสงสารพี่หมอจังเลย rofl
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์