หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : มวยถูกคู่ คนดูถูกใจ HD4890 เจอ GTX275  (อ่าน 19858 ครั้ง)
2m*
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 10:04:22 »

เห็นแล้วก้ออยากได้การ์ดใหม่ แต่ของที่มียังใช้ไม่หมดเลยครับ
เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรเล่นเกมส์ไม่ถึงชั่วโมงเบื่อ ชอบนั้งมอง 3DMark มากกว่า lol

ปล.ลูกสาวยิ้มแป้นแล้นน่ารักมากครับน้าโต นางฟ้าน้อยๆของผม ขวบกว่าแระ โตทันเดี๋ยวส่งเข้าประกวดมั้ง อิอิ

ในบทความนั่นลูกชายน้าโตครับ  lol lol lol

ชื่อ น้องซูม Smiley Smiley
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 10:19:57 »

เห็นแล้วก้ออยากได้การ์ดใหม่ แต่ของที่มียังใช้ไม่หมดเลยครับ
เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรเล่นเกมส์ไม่ถึงชั่วโมงเบื่อ ชอบนั้งมอง 3DMark มากกว่า lol

ปล.ลูกสาวยิ้มแป้นแล้นน่ารักมากครับน้าโต นางฟ้าน้อยๆของผม ขวบกว่าแระ โตทันเดี๋ยวส่งเข้าประกวดมั้ง อิอิ

ในบทความนั่นลูกชายน้าโตครับ  lol lol lol

เง้อครับ แบบนี้โตมามีแววดังแบบกอล์ฟ-ไมด์แน่ๆเลยครับ หน้าเหมือนเด็กผู้หญิงเลยครับ อิอิ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #32 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 10:35:10 »

อ้าวหน้าแตก อายจัง อิอิกำ  mad
dkkd
Registered User
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 10:38:35 »

ถ้าอยากดูแบบมีแต่น้ำ กับ กาก   

มีที่นี่ ที่แรก

ที่ Servery busy บ่อยๆ เน่าๆนั่นแหล่ะครับ

เว็บคอมฯ คนออนไลน์ไม่ถึงพัน  เว็บล่มเน่าๆซะงั้น แบบนี้ เค้าเรียก ที่นี่ ที่แรก แบบเน่าๆ มีแต่น้ำกับกากจริงๆ อิอิกำ

เง้อครับท่าน มันส์กันแต่เช้าเลยนะครับเนี่ย อิอิ เล่นกันแบบนี้ ใครไม่รู้นึกว่าท่านกับผมเป็นคนเดียวกันเลยนะครับเนี่ย อิอิ drunk

IP ตรงกัน  ใจตรงกันซะงั้น อิอิกำ

เว็บนี้ เอาไว้ดูแบบเนื้อๆ เน้นๆ  ครับ

ส่วน ที่นี่ที่แรก  เอาไว้ดูเพื่อเวทนา กับความน้ำ กับ กาก แค่นั้นครับ อิอิ กำอีกแล้ว
Friday~13rd

« ตอบ #34 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 12:10:44 »

ขอบคุณสำหรับบทความดี ๆ ครับน้าโต  ลูกสาวน้าโตนี่คงอายุพอ ๆ กับลูกสาวคนเล็กผม  (ที่สำคัญลูกผมมันโคตระดื้อเลยครับ)

คนนี้มีเดือยครับท่านต่ายฯ,  อยู่ อ.1 แล้ว
ซนมั๊ย? ก็พอตัว ถ้ามีไฟแช็คอยู่ข้างๆ มันคงเผาบ้านได้แน่นอน...อิอิกำ !!  (ต้องระวังมากๆ)    out

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 12:12:00 »

ถ้าอยากดูแบบมีแต่น้ำ กับ กาก   

มีที่นี่ ที่แรก

ที่ Servery busy บ่อยๆ เน่าๆนั่นแหล่ะครับ

เว็บคอมฯ คนออนไลน์ไม่ถึงพัน  เว็บล่มเน่าๆซะงั้น แบบนี้ เค้าเรียก ที่นี่ ที่แรก แบบเน่าๆ มีแต่น้ำกับกากจริงๆ อิอิกำ

เง้อครับท่าน มันส์กันแต่เช้าเลยนะครับเนี่ย อิอิ เล่นกันแบบนี้ ใครไม่รู้นึกว่าท่านกับผมเป็นคนเดียวกันเลยนะครับเนี่ย อิอิ drunk

IP ตรงกัน  ใจตรงกันซะงั้น อิอิกำ

เว็บนี้ เอาไว้ดูแบบเนื้อๆ เน้นๆ  ครับ

ส่วน ที่นี่ที่แรก  เอาไว้ดูเพื่อเวทนา กับความน้ำ กับ กาก แค่นั้นครับ อิอิ กำอีกแล้ว

IP ไม่ตรงคร้าบบบ คนละมุมโลกคนละISPเลยคร้าบ ม๊อดท่านอื่นเป็นพยานได้คร้าบ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dkkd
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 12:16:15 »

บทความเนื้อๆเน้นๆออกแทบทุกวันจริงๆครับ

ดูจากที่นี่ อุ่นใจกว่าว่าชัวว์ไม่มั่วนิ่มเหมือนบางที่ครับ อิอิกำอีกแล้ว
tpp
True Love Always

« ตอบ #37 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 12:19:01 »

เอาผลมาโชว์บ้างสิครับ great

อิอิ อยากเห็นลูกสาวผมหรือผล Benchmark ครับ ^^
เดี๋ยวหารูปตอนอีนู๋มันทรมานคอมผมก่อน..อิอิ
ส่วนการ์ดจอ ตอนนี้ผมใช้ GTS250 ของ EVGA ครับ กำลังนั้งหาค่าสูงสุดที่เทสผ่านทุกเทสอยู่ครับ

55 ถ้าสวยน่ารักจะได้ไปขอให้ลูกชายอ่ะครับ  lol

« ตอบ #38 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 12:21:19 »

บทความเนื้อๆเน้นๆออกแทบทุกวันจริงๆครับ

ดูจากที่นี่ อุ่นใจกว่าว่าชัวว์ไม่มั่วนิ่มเหมือนบางที่ครับ อิอิกำอีกแล้ว

ช่วงนี้บทความออกทุกวัน บางวันออก2บทความมาเดือนกว่าแล้วครับ อิอิ คาดว่าจะเป็นแบบนี้ไปเีรื่อยๆจนถึงปีใหม่

คอยติดตามชมกันได้นะครับ อิอิ jap

maxx_2007
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 13:49:31 »

อ้าวหน้าแตก อายจัง อิอิกำ  mad
whip slap

Nattt

« ตอบ #40 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 16:49:06 »

อยากเห็น ATI ชกกันเองอีกรอบ เอา 4850 2 ใบ ชกกับ 4890 อะ !!

อีกมุมมองเลยน้า

yoshiki

« ตอบ #41 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 19:15:39 »

เจ๋งเลยครับน้าโต great

ปล. 4870X2 นี่เอามาชนกับ GTX280 or GTX285 ไม่ใช่เหรอครับ
PatRaceTin

« ตอบ #42 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 19:34:51 »

อ่าว กำ เด็กชายหรือนั่น!!!

ปล.รอบหน้า DX11 ผมขอลองดู Benchmark อีกที สงสัยปีหน้า กร๊าก

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2
eddshow
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 19:40:29 »

นั่งรอดู 4870x2 ฟัดกับ GTX 295 คือ  GTX280x2 idea
มีแตกหักโดยเฉพาะราคา ฝ่ายเขียวชนะขาด
maxx_2007
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 20:26:19 »

อ่าว กำ เด็กชายหรือนั่น!!!

ปล.รอบหน้า DX11 ผมขอลองดู Benchmark อีกที สงสัยปีหน้า กร๊าก

lol lol lol

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์