หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Thermalright Venomous X Review  (อ่าน 12337 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 14:52:46 »

อิอิกำ drunk out

สิ่งที่เห็นเค้าพัฒนาคือวิธีการ install ครับ ซึ่งเค้าิออกแบบมาได้ฉลาดมากมาย ง่ายต่อการติดตั้ง และฐานของซิงค์ซึ่งน่าจะขัดเงามาตั้งนานแล้วกับซิงค์ราคาระดับนี้

โดยรวมจัดว่าใช้ได้ทีเดียวครับ

ความเห็นผมก็คิดว่าที่มันเย็นกว่า U120 Extreme เดิม ก็ตรงฐานล็อคกับผิวสัมผัสที่ราบเรียบนั่นแหละครับท่าน อิอิ

เมืองนอกชนะขาด นี่แหละ เมืองไทยไม่่ใช่เมืองนอก ชนะแค่ฉิวเฉียด อิๆๆ

อาจมีชนะขาดให้เห็นที่อื่นก็ได้นะครับ ซักไฟVCore 1.525V.นะครับ เอิ้กๆๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 16:38:52 »

อิอิกำ drunk out

สิ่งที่เห็นเค้าพัฒนาคือวิธีการ install ครับ ซึ่งเค้าิออกแบบมาได้ฉลาดมากมาย ง่ายต่อการติดตั้ง และฐานของซิงค์ซึ่งน่าจะขัดเงามาตั้งนานแล้วกับซิงค์ราคาระดับนี้

โดยรวมจัดว่าใช้ได้ทีเดียวครับ

ความเห็นผมก็คิดว่าที่มันเย็นกว่า U120 Extreme เดิม ก็ตรงฐานล็อคกับผิวสัมผัสที่ราบเรียบนั่นแหละครับท่าน อิอิ

เมืองนอกชนะขาด นี่แหละ เมืองไทยไม่่ใช่เมืองนอก ชนะแค่ฉิวเฉียด อิๆๆ

อาจมีชนะขาดให้เห็นที่อื่นก็ได้นะครับ ซักไฟVCore 1.525V.นะครับ เอิ้กๆๆ

อิอิกำ น่าจะอย่างนั้นครับ ขัดมาตั้งแต่ซิงค์รุ่นแรก ๆ ก็จบละ Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
zeqrash
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 17:59:07 »

ซิ้งลมคงสุดๆ ได้เท่านี้ใช่ไหมครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 18:11:16 »

ซิ้งลมคงสุดๆ ได้เท่านี้ใช่ไหมครับ

ต้องรอดูกันต่อไปครับ แต่เหมือนกับว่าถ้าจะเย็นกว่านี้ คงต้องฉีกการออกแบบเดิมๆออกไปแล้วครับ

ทรงทาวเวอร์ไปป์เสียบแบบนี้ เหมือนว่าจะมาสุดๆกันแล้วครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 18:45:57 »

เด๋วขัด extreme บ้างดีกว่า เผื่อจะเป็น vnom บ้าง อิอิ กำ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 19:06:01 »

เด๋วขัด extreme บ้างดีกว่า เผื่อจะเป็น vnom บ้าง อิอิ กำ
เสียของหมดน้า ซื้อตัวนี้ไปเลยดีกว่า  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 19:23:56 »

เสียของหมดน้า ซื้อตัวนี้ไปเลยดีกว่า  jap

ใช่ครับเจ๊งแน่ๆ เง้ออออ

tpp
True Love Always

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 21:05:27 »

เง้อ กำ แต่ละคนให้กำลังใจกันสุดๆ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 07:45:23 »

เปลี่ยนกล่องกะดาษด้วย หรือว่าเปลี่ยนนานแล้วนะ

น้ำตลอดเลย อิอิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
HuGnOi

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 08:39:55 »

- เห็นแล้วอยากเปลี่ยน lol

- ผมมี TRUE 120 รุ่นแรกอยู่ ถ้าจะใส่กับ i3 1156 จะหาขาล็อคได้ที่ไหนบ้างครับ  mdr

ที่เจไดเลยครับ 350บาทถ้วน lol

อาทิตย์ที่แล้วถามบอกของหมดครับ เมื่อวานถามใหม่ มีของแล้วครับ great
beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 09:31:37 »

โอ้ว  เป็นอีกตัวที่น่าสนใจนะครับเนีย อิอิ
idirex2000

« ตอบ #26 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 10:28:47 »

สุดยอดครับป๋า
MatooM

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 10:38:58 »

ค่อยสมเหตุสมผลหน่อยครับท่านน่อม

เยี่ยมเรย  mdr

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 12:38:37 »

สุดยอดครับป๋า

อิอิ จริงๆเทสต์พวกนี้ก็ง่ายๆนะครับ ใครๆก็ทำเองที่บ้านก็ได้ ขอให้อุณหภูมิห้องนิ่งๆหน่อยก็พอครับ อิิอิ

ค่อยสมเหตุสมผลหน่อยครับท่านน่อม

เยี่ยมเรย  mdr

ก็ตามจริงเลยครับท่าน ตอนนี้ก็คิดอยู่ว่าจะอัดแอร์ให้หนาวๆแบบประเทศนอกดู แล้วเทสต์ใหม่ครับว่าจะเย็นฉีกแบบเมืองนอกหรือไม่ ไม่รู้จะมีเวลาว่างพอหรือเปล่าครับ อิอิ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์