หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำคีย์บอร์ดให้หน่อยคับ  (อ่าน 8382 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 10:04:43 »

ผมเห็นมีสองรุ่นที่สวยๆนะครับ ราคาไม่แน่ใจ แต่น่าจะเกินสองพัน ลองพิจารณาดูครับ
มันเกินสองพันเลยแหละน้า  แล้วมันก็ไม่มีภาษาไทยซะด้วย วัยรุ่นเซ็งครับ grrrrrr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 10:11:20 »

ลิจิเทค พิมลื่นดีครับ อิอิ

นี่แหละครับ ผลงานLOGITECH อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
2jz_turbo

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 10:33:24 »

ทำไมพวกคีบอร์ดไฮโซ ไม่ค่อยมีภาษาไทยน้า ไม่เข้าใจเลย

Cybernetic

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 10:35:02 »

ทำไมพวกคีบอร์ดไฮโซ ไม่ค่อยมีภาษาไทยน้า ไม่เข้าใจเลย
เดี๋ยวมีแล้วจะไม่ไฮโซอ่ะดิครับ อิอิกำ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #19 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 10:37:30 »

นี่แหละครับ ผลงานLOGITECH อิอิกำ
ผมถึงย้ายมาใช้ Microsoft ไงครับ อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
2jz_turbo

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 11:10:58 »

เดี๋ยวมีแล้วจะไม่ไฮโซอ่ะดิครับ อิอิกำ out

เหอๆ สงสัยต้องสั่งเป็น custom order คับ อิอิ

tpp
True Love Always

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 12:07:53 »

ผมเห็นมีสองรุ่นที่สวยๆนะครับ ราคาไม่แน่ใจ แต่น่าจะเกินสองพัน ลองพิจารณาดูครับ
มันเกินสองพันเลยแหละน้า  แล้วมันก็ไม่มีภาษาไทยซะด้วย วัยรุ่นเซ็งครับ grrrrrr

ราคาสมเหตุผล Razer เลย สวยนะตัวที่มีไฟน่ะ ปุ่มเตี้ยเหมือน laptop

ถ้าตอเรสยิงคงเส้นคงวากับลิเวอร์ เหมือนผลงานดารากับลอจิถอกคงดีครับ glasses jap
Cybernetic

« ตอบ #22 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 13:54:39 »

มันก็สวยนะครับ ผมก็ชอบนะ ติดอย่างเดียวไม่มีภาษาไทย ไม่งั้นตอนนั้นผมสอยมาแล้วแหละ ครั้นจะเอาสติ๊กเกอร์มาแปะมันก็ไม่สวยครับ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์