หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ browser ไม่ได้ครับ helpppppp!!!!!!!!  (อ่าน 2360 ครั้ง)
stupit gamer
Vmodtech Member

[GuMg]NonToI2_TH

« เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 19:19:07 »

^
^
^
ตาหัวข้อครับ ตายทุก browser chrome frefox IE แถม steam (หน้าร้านค้า) origin luncher ทุกเกมส์
ยกเว้นเกมส์ที่ไม่ต้องใช้ launcher เล่นได้ปรกติครับ พวก dota2 HON LOL ส่วน พวกท่ใช้ launcher กับ browser อย่าง BF3 Ghost Reconพอเข้าไปเหมือนเน็ตหลุดครับ ไม่ทราบว่าไวรัสรึปล่าว ช่วยทีครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ

MY Desktop
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 20:35:31 »

เง้อ แล้วก่อนหน้านี้ที่ยังเล่นได้นี่ ได้ลงโปรแกรมอะไรเพิ่มเข้าไปหรือเปล่าครับ

อ้อ ไม่รู้เกี่ยวกับ activeX หรือเปล่านะ ลองหาๆดูก่อนครับ ไม่มีประสพการณ์เลย

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 21:35:49 »

ไม่ได้ทำอะไรเลยครับ ตื่นมานึกว่าเน็ตพัง แต่เข้าเกมส์ว่าจะเล่น single ดัน multi ได้เลยงง เป็นทุก browser เลยครับ

MY Desktop
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 21:48:52 »

ลองปิด antivirus ยัง

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 22:38:06 »

ยังไม่ได้ลงเลยครับ แหะๆ

MY Desktop
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์