หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ทำงานมีพนักงานอยู่เกือบสิบคนได้ อยากซื้อเครื่องปริ้นแบบแชร์ใช้งานร่วมกัน  (อ่าน 20060 ครั้ง)
Boom569
Registered User
*

« เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 22:57:20 »

ที่ทำงานมีพนักงานอยู่เกือบสิบคนได้ อยากซื้อเครื่องปริ้นแบบแชร์ใช้งานร่วมกันผ่าน wifi ได้ครับ มีรุ่นไหนแนะนำบ้าง ขอราคาไม่แพงมากนักนะครับ ออฟฟิศเพิ่งเปิดใหม่ เพื่อนๆ มาช่วยกันทำ
แต่ก็เล็งๆ HP DeskJet GT 5820 ไว้อยู่ เพราะว่าราคาก็ไม่แพง แล้วคิดว่าจะประหยัดต้นทุนได้ จะดีไหม
ZaTanz
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 กันยายน 2016, 20:06:14 »

HP DeskJet GT 5820 ก็เป็นตัวเลือกที่ดีครับ ประหยัดต้นทุนได้
ตัวเครื่องใช้งานได้ครบๆครับ ทั้งปริ้น สแกน ถ่ายเอกสาร + สั่งปริ้นผ่าน wifi ได้
แถมติดแทงค์มาจากโรงงานปริ้นได้เยอะพอสมควรครับ ที่คุ้มคือมีประกัน on-site ด้วยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์