หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : New Unlocked Processor from AMD in Thailand!!!  (อ่าน 28271 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #60 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 20:04:49 »

อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะครับ นี่ 655K ครับ กำลังเทส PSU อยู่  out out out out out out

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #61 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 20:11:55 »

อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะครับ นี่ 655K ครับ กำลังเทส PSU อยู่  out out out out out out

โคตรเกรียนเลยครับน้า bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #62 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 20:13:34 »

กด Cinebench10 แล้วไปดื่มวีต้าต่อ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #63 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 20:36:39 »

ส่วนผมกำลังดื่ม  100 อยู่ครับ  เมาแล้วไปดู มิยาบิ  drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
idirex2000

« ตอบ #64 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 21:00:24 »

ไล่ลุงเชนด้วยดีกว่า อิอิกำ

« ตอบ #65 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 21:21:16 »

ตามคุณหนุ่มไม่ทันครับ เง้ออออออ drunk

idirex2000

« ตอบ #66 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 23:55:59 »

เอาอีกหน่อยลูกพี่ เอาไว้ไล่ 580 ลุงเชน

« ตอบ #67 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 00:01:00 »

06 ก็ไล่ไม่ทันครับ อิอิกำ drunk drunk drunk

tpp

« ตอบ #68 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 07:34:13 »

เง้อ เสียดาย PSU ไม่ไหว ไ่ม่อย่างงั๊นเจอ 655K สอยแน่ๆครับ

คุณหนุ่มอย่ามาไล่วัยรุ่นเลยครับ เดี๋ยวคืนนี้ต้องรีบกลับไปมึนกับหัวบทความให้เสร็จครับ แรงงงงงงงงงงงงงงงง แต่ ช้า

อิอิ กำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2011, 07:43:08 โดย tpp » บันทึกการเข้า
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #69 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 14:13:02 »

นั่งรออย่างใจจดใจจ่อ ครับ อีกแค่ ไม่ถึง  24 ชม. 

ปล.น้ำจิ้ม ที่อาจารย์น่อมเอามา  ให้ดูก่อนที่ 5 GHz แสดงว่า บทความต้องเยอะกว่า 5 GHz อย่างแน่นอน อิอิกำ

ปล. มันก็น่าแปลกใจนะครับ ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือเปล่า ผมว่า การเปิดตัวของเขาค่อนข้างเงียบนะครับ สำหรับ รถตักดินรุ่นใหม่ ดูเงียบๆยังไงไม่รู้ไม่ค่อยเปิดเผยข้อมูล ว่าดีกว่าคู่แข่งอย่างงั้นอย่างงี้ ไม่เหมือนตอนเปิดตัวการ์ดจอ อิอิกำ   drunk

ตอนแรก ย้อนไปสมัย 5-6 ปีที่แล้ว ผมซัง AMD มากเลยครับ ตอนนั้นผมซื้อ เครื่อง อะไหร่มือ 2 มา ให้ร้านเค้าประกอบให้ แดรกผมไป 9000 บาทครับ CPU  Duron 1.2 GHz แรม 256 MB ครับ HDD  40 GB ประมาณนี้ครับ  drunk
ปรากฎว่า ผมใช้ เครื่อง ได้เดือนกว่าๆ  เปิดไม่ติดครับ เลยยกให้ร้านเค้าไปซ่อม เค้าบอกว่า CPU ใหม้ครับ ผมประกันอะไหร่มือ 2 แค่ 7 วันเองครับ ร้านเค้าบอกมาว่างี้  ให้ตายสิ ตอนนั้นผมไม่มีความรู้เรื่องคอมเลยสักนิดครับ  ตอนนั้น ผมซัง AMD แฮงงที่สุดเลย  ใช้งานไม่ได้หนักหนาอะไรไหม้ได้ไงเนี่ย หลังจากนั้น ก็ใช้แต่ อินเทลมาตลอดครับ ไม่กล้าซื้อ AMD ใช้  drunk drunk  จนมาอยู่ร้านคอม เลยรู้ว่า CPU รุ่นใหม่ๆ ของ AMD ทนความร้อน ทนไฟ ทนมือ อิอิกำ และก็แรงด้วยแต่............. drunk drunk

สุดท้ายนี้ที่ร่ายยาวๆๆมานี่ไม่มีอะไรครับ  อยากจะดูรถไถว่าจะ รับสภาพ ดิน ที่นา บ้านผมได้หรือเปล่า อิอิกำ  drunk drunk drunk   แต่ถ้า ตัวนี้ ที่อาจารย์น่อม เทสอยู่ ไม่ถูกใจยังไง ผมจะขอรับ ที่ 1000 บาทนะครับ ค่า EMS กับค่าเหล้าผมออกเองก็ได้ครับ อิอิอิอิกำ  drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 14:28:08 »

เห็นว่าแง้มๆผลออกมาแล้วนะครับ 

แรงและเร็วกว่า intel แน่นอนครับงานนี้

แต่ว่า    แรงและเร็วกว่า  E5200 นะครับ อิอิกำ drunk
tpp

« ตอบ #71 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 14:38:52 »

เดี๋ยวรอ gen 2 ปีหน้าครับสำหรับสาวก AMD เพราะชุดนี้ราคาไม่น่าจะถูกแน่นอนครับ

ยังงัยซ๊ะเดี๋ยวจะดูก่อนครับว่าจะพอเหลือเงินซื้อไว้ให้แม่เล่นเกมส์เฟสบุ๊กหรือเปล่านะครับ อิอิ กำ

« ตอบ #72 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 14:39:29 »

เห็นว่าแง้มๆผลออกมาแล้วนะครับ 

แรงและเร็วกว่า intel แน่นอนครับงานนี้

แต่ว่า    แรงและเร็วกว่า  E5200 นะครับ อิอิกำ drunk

แรงกว่าแน่นอนครับ 100% แต่เรื่องเร็วกว่าไม่แน่ใจครับ อิอิกำ  drunk

beerking

« ตอบ #73 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 14:44:46 »

นั้นนนนนนนนน  ว่าแล้วลุงเชนต้องมาแบบนี้ อิอิ drunk
tpp

« ตอบ #74 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 14:46:40 »

นั้นนนนนนนนน  ว่าแล้วลุงเชนต้องมาแบบนี้ อิอิ drunk

^^
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ขึ้นบน
  พิมพ์