หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คบกันมานานๆ เบื่อกันบ้างมั้ย  (อ่าน 28446 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #75 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:19:13 »

ดีแล้วครับ   ไม่มีเมียนี่มีข้อดีอย่างนึงครับ   ไปเที่ยวมาก็ไม่ต้องกลัวว่าจะรู้ว่าไปเที่ยวมา  ไม่ต้องกลัวว่าใครจะจับได้    ชิวๆ

หลังๆมานี่  ผมเจอจับได้ว่าไปนวดมานี่    จากที่เป็นเสี่ยยัดเงินในกระเป๋าหมืนสองหมื่นออกไปแรดได้นี่  ตอนนี้มันให้มาแค่ร้อยสองร้อยแค่นั้นครับ  ตอนนี้ผมเป็นคนดีแล้วครับ   อิอิกำ drunk

โคตรเศร้าเลยครับ Cry

อันนี้เหตุการณ์จริงครับคุณพงษ์  ที่ว่าได้วันละ 200 นี่ได้ 200 จริงๆครับ  เง้อ...    เดี๋ยวนี้คุณนายท่านเหมือนทำงาน สตง. เลยครับ   ตรวจสอบบัญชีเก่งกว่าตรวจสอบคดีซุกหุ้นทักษิณอีกครับ ถ้ามันรู้อีกนี่คงโดนเนรเทศไปอยู่มอนเตเรโกแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ drunk

เป็นผมคงไม่ยอมแน่ๆครับ อย่างน้อยๆก็ต้องขอขึ้นเป็น 250  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #76 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:26:56 »

ดีแล้วครับ   ไม่มีเมียนี่มีข้อดีอย่างนึงครับ   ไปเที่ยวมาก็ไม่ต้องกลัวว่าจะรู้ว่าไปเที่ยวมา  ไม่ต้องกลัวว่าใครจะจับได้    ชิวๆ

หลังๆมานี่  ผมเจอจับได้ว่าไปนวดมานี่    จากที่เป็นเสี่ยยัดเงินในกระเป๋าหมืนสองหมื่นออกไปแรดได้นี่  ตอนนี้มันให้มาแค่ร้อยสองร้อยแค่นั้นครับ  ตอนนี้ผมเป็นคนดีแล้วครับ   อิอิกำ drunk

อันนี้เหตุการณ์จริงครับคุณพงษ์  ที่ว่าได้วันละ 200 นี่ได้ 200 จริงๆครับ  เง้อ...    เดี๋ยวนี้คุณนายท่านเหมือนทำงาน สตง. เลยครับ   ตรวจสอบบัญชีเก่งกว่าตรวจสอบคดีซุกหุ้นทักษิณอีกครับ ถ้ามันรู้อีกนี่คงโดนเนรเทศไปอยู่มอนเตเรโกแน่ๆเลยครับ  อิอิกำ drunk

เป็นผมคงไม่ยอมแน่ๆครับ อย่างน้อยๆก็ต้องขอขึ้นเป็น 250  drunk

อย่างน้อยผมก็ขอสมัครเป็นสมาชิกสมาคมคนซักกางเกงในเมียด้วยคนนะครับท่านพี่ อิอิ กำ lol

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #77 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:32:01 »

อย่างน้อยผมก็ขอสมัครเป็นสมาชิกสมาคมคนซักกางเกงในเมียด้วยคนนะครับท่านพี่ อิอิ กำ lol

เด๋วนี้มันเริ่มมีใช้ให้ไปซื้อโกเต๊กซ์ให้มันด้วยแล้วครับ  Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:34:22 »

ผมซื้อหนังสืออัตชีวประวัติของแฟรงค์ อาบาเนลมาอ่านนะครับ

อ่านจนจบแล้ว ประมวลดู  ผมว่าน่าสนใจดีครับ

ที่ว่า   เอาบัตรเครดิตไปรูดซื้อยางรถยนต์ แต่ผิดสังเกตว่า ทำไม  รถคันนี้ มันใช้ยางเปลืองจัง เดือนนึงเบิกไปตั้งหลายชุด เง้อ...    สุดท้ายเล่นฮั๊วกับคนขายยาง เอาเงินมาหมุนเล่นซะงั้น....

เริ่มเห็นทางสว่างแล้วครับ อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #79 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:46:48 »

เข้ามาดู ทุกข์ของคนมีเมีย go

แสดงว่าท่านคิมยังไม่มีเมีย   ^^ drunk

จ้า เพราะฉะนั้นจึงพามหาสารคามหล่อไปได้ไง love

ดีแล้วครับ   ไม่มีเมียนี่มีข้อดีอย่างนึงครับ   ไปเที่ยวมาก็ไม่ต้องกลัวว่าจะรู้ว่าไปเที่ยวมา  ไม่ต้องกลัวว่าใครจะจับได้    ชิวๆ

หลังๆมานี่  ผมเจอจับได้ว่าไปนวดมานี่    จากที่เป็นเสี่ยยัดเงินในกระเป๋าหมืนสองหมื่นออกไปแรดได้นี่  ตอนนี้มันให้มาแค่ร้อยสองร้อยแค่นั้นครับ  ตอนนี้ผมเป็นคนดีแล้วครับ   อิอิกำ drunk

ไม่เป็นไรครับพี่หมอ สักวันหนึ่งจะเป็นวันของเรา rules
yoshiki

« ตอบ #80 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:51:43 »

ผมซื้อหนังสืออัตชีวประวัติของแฟรงค์ อาบาเนลมาอ่านนะครับ

อ่านจนจบแล้ว ประมวลดู  ผมว่าน่าสนใจดีครับ

ที่ว่า   เอาบัตรเครดิตไปรูดซื้อยางรถยนต์ แต่ผิดสังเกตว่า ทำไม  รถคันนี้ มันใช้ยางเปลืองจัง เดือนนึงเบิกไปตั้งหลายชุด เง้อ...    สุดท้ายเล่นฮั๊วกับคนขายยาง เอาเงินมาหมุนเล่นซะงั้น....

เริ่มเห็นทางสว่างแล้วครับ อิอิกำ drunk

จดไว้ครับ จะเอาไปฟ้อง อิอิ กำ lol
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #81 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:52:46 »

แสดงว่าท่านคิมยังไม่มีเมีย   ^^ drunk
ไอ้kimมันไม่มีเมียเพราะมันเป็นเกย์เหมือนบางท่านในเว็บง่ะ อายุป่านนี้ไม่มีเมียนี่เกย์ชัดๆ 666
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2010, 23:54:15 โดย Chris » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:56:43 »

ท่าน thank กลับมาอ่านอีกรอบนี่ ผมว่าตอนนี้เจ้าของกระทู้ท่านเอาตรีนก่ายหน้าผากไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ อิอิกำ drunk
thank
Registered User
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 22:00:41 »

ยังดีกว่าเมียน้อยท่านจิลครับ เมียน้อยแกทำงานอยู่ดาวนาเม็ก ได้เจอกันแค่ครั้งเดียว ครั้งแรกและครั้งสุดท้าย เพราะกว่าจะเดินทางมาถึงโลกก็ประมาณ 100 ปีแสงครับ rofl

โอวววววววว  นานจริงเชียว slap
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #84 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 22:09:24 »

เหมือนเด็กได้ของเล่นใหม่ที่ไม่ใช่ของเล่นที่ถูกใจไม่นานก็เบื่ออีก

รับfitting3/8จ้า
thank
Registered User
*

« ตอบ #85 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 22:11:23 »

ท่าน thank กลับมาอ่านอีกรอบนี่ ผมว่าตอนนี้เจ้าของกระทู้ท่านเอาตรีนก่ายหน้าผากไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ อิอิกำ drunk

ก็ไม่ถึงขนาดน้านนนหรอก   arf

« ตอบ #86 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 22:13:17 »

ยังดีกว่าเมียน้อยท่านจิลครับ เมียน้อยแกทำงานอยู่ดาวนาเม็ก ได้เจอกันแค่ครั้งเดียว ครั้งแรกและครั้งสุดท้าย เพราะกว่าจะเดินทางมาถึงโลกก็ประมาณ 100 ปีแสงครับ rofl

โอวววววววว  นานจริงเชียว slap

ขอนแก่นจิลคนมหาเฮียนี่เก่งจริงๆนะครับ หารูมนุษย์ต่างดาวเจอด้วย น่าจะได้รับรางวัลโนเบลด้วยนะเนี่ย  drunk

kim

« ตอบ #87 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 23:47:33 »

แสดงว่าท่านคิมยังไม่มีเมีย   ^^ drunk
ไอ้kimมันไม่มีเมียเพราะมันเป็นเกย์เหมือนบางท่านในเว็บง่ะ อายุป่านนี้ไม่มีเมียนี่เกย์ชัดๆ:666:

เง้อ........ whip
สบาย-สบาย

« ตอบ #88 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 00:21:50 »

คบกันนานๆ เรื่องเบื่อคงมีมั่งละครับ

ผ่านอุปสรรค มากๆ เข้า เราก็จะแกร่งขึ้น

ส่วนใหญ่เห็นทะเราะกันทีไร ดีกันเมื่อไหร่ เหมือนได้กิ๊กใหม่ทุกทีซิน่า

คบมา 7ปีแล้ว ผมว่ามากพอที่จะตัดสินใจได้แล้วนะครับ ว่าใช่หรือไม่ใช่

beerking

« ตอบ #89 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 00:25:13 »

ไอ้kimมันไม่มีเมียเพราะมันเป็นเกย์เหมือนบางท่านในเว็บง่ะ อายุป่านนี้ไม่มีเมียนี่เกย์ชัดๆ:666:

เง้อ........ whip

555  โดน เอิ๊กๆ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์