หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์ไปไหนกันมั่งครับ มาคุยกันหน่อย  (อ่าน 15922 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 17:39:02 »

whistle ไปอาบน้ำแร่กับเมียชาวบ้านครับ  rofl
เง้ออ มามุขไหนครับหนุ่ม  drunk

เง้อออออ

beerking

« ตอบ #31 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 17:53:19 »

กลับบ้านนอกตามเคยครับ ไปทำบุญ แห่พระประจำปี รดน้ำผู้สูงอายุ เล่นกีฬาพื้นบ้าน เผลอ ๆ อาจจะโดนไปเป็นกองหลังแข่งฟุตบอลประจำหมู่บ้านอีก(ทั้ง ๆ ที่ผมก็เล่นไม่ค่อยจะเป็น แต่ก็เล่นกันสนุก ๆ ตามประสาคนบ้านนอกอะครับ ไ่ม่รู้ว่าจะวิ่งตามบอลทันหรือเปล่า)  อิอิ กำ whip
จังหวัดไหนครับพี่ น้องจำไม่ได้แล้วครับ ใช่สุไหงโกลกป่าวครับ  out

ไม่ใช่แล้วท่านพี่ ผมคนจันท์ฮิครับ ขับรถ 2 ชั่วโมงครึ่งก็ถึงแล้วครับ อิอิ drunk
อิอิกำ น่าอิจฉาจังเลยฮิ ขับแปปเดียวก็ถึงแล้วฮิ drunk

แคนไปกลับตอนคริสมาสเลยสิครับ ไม่ต้องคิดมากครับ lol

ท่านเบียร์ไม่เหนื่อยเหรอเนี่ย ไปสองที่เลย ไปกะใครมั่งอ่ะครับ

อ้างถึง
ไม่ได้ไปไหนครับ เขาให้อยู่เวรระวังเหตุครับ อิอิกำ
อยากอยู่ กทม มั่งจังครับ  Kiss

ไม่เหนื่อยครับมีคนขับรถให้ อิอิ   love
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 18:38:41 »

whistle ไปอาบน้ำแร่กับเมียชาวบ้านครับ  rofl
เง้ออ มามุขไหนครับหนุ่ม  drunk

หนีร้อนไป ออนเซนกับที่บ้านครับพี่ 11-18  love แต่เสาร์นี้ก็ อุ่นเครื่องด้วยหัวหินดับร้อน กรุงเทพก่อนหล่ะ whistle
ถึงว่า ปกติเห็นไปเมืองนอกทุกปี อยากกินหมูเต๊ะมีแบบ delivery ป่ะครับ lol

เดินข้ามสะพานลอยมา หลังห้าง ก็ได้กินหละ ยังจะให้ไปส่งที่บ้านอีก ส่งอะได้ รอบ 2 ทุ่มได้มะ ได้แวะส่งให้ก่อนกลับบ้าน

แต่ เปิดร้านมันอาทิตย์เน้อ เจ้าของร้านมันหนีลงใต้ไปทิดกว่าหละ  intello

HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #33 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 19:22:44 »

ถ้าเหตุการณ์ปกติ สงกานต์อยู่กรุงเทพ โคตรมีความสุขเลยครับ คนน้อย ไปไหนมาไหนสบาย เรื่อยๆไม่มีใครรีบ

ดูหนังโรงก็ว่าง กินข้าวคนก็น้อยไม่ต้องรอนาน ถึงนานเราก็ไม่เดือดร้อนเพราะไม่ได้รีบไปไหน ขับรถเล่นถนนก็ว่างยกเว้นย่านที่เค้าเล่นน้ำกันน๊ะครับ

แต่หาส้มตำกินโคตรยากเลย อิอิ lol

แต่สงสัยปีนี้คนออกต่างจังหวัดเยอะ เพราะวัดจากดัชนีซองผ้าป่าแล้วโดนไปหลายซอง winktongue
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #34 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 19:48:12 »

เฝ้า plant ครับ กำ

ได้ขวัญถุงเยอะแน่เลยงานนี้  lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #35 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 21:29:11 »

หนีร้อนไป ออนเซนกับที่บ้านครับพี่ 11-18  love แต่เสาร์นี้ก็ อุ่นเครื่องด้วยหัวหินดับร้อน กรุงเทพก่อนหล่ะ whistle
ถึงว่า ปกติเห็นไปเมืองนอกทุกปี อยากกินหมูเต๊ะมีแบบ delivery ป่ะครับ lol

เดินข้ามสะพานลอยมา หลังห้าง ก็ได้กินหละ ยังจะให้ไปส่งที่บ้านอีก ส่งอะได้ รอบ 2 ทุ่มได้มะ ได้แวะส่งให้ก่อนกลับบ้าน

แต่ เปิดร้านมันอาทิตย์เน้อ เจ้าของร้านมันหนีลงใต้ไปทิดกว่าหละ  intello
เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปกินแน่ ๆ ครับ แต่คงต้องเสาร์อาทิตย์แหละครับอิอิ

น้าฮูกพูดถึงซองผ้าป่า ตั้งแต่ต้นปีมานี่ ผมโดนไปเกิน 5 ซองแล้วมั้งครับ อิ่มบุญกันเลยทีเดียว Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #36 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 21:51:01 »

ได้ขวัญถุงเยอะแน่เลยงานนี้  lol

อ๋อ ไม่ได้ซักบาทครับ ท่านหัวหน้าผมบอกว่า หยุดทำมัย เราต้องเสียสละ คนมันเฮียครับ พวกท่านนั้นเห็นคนไทยมีขนบธรรมเนียมประเภณีไม่ได้หรอกครับ สร้างสถาณะการณ์ต่างๆนาๆ เฮียจริงๆ

เดี๋ยวผมค่อยไว้หักคอหยุดแม่มเอาอาทิตย์หลังจากนั้นครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #37 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 22:03:43 »

อ๋อ ไม่ได้ซักบาทครับ ท่านหัวหน้าผมบอกว่า หยุดทำมัย เราต้องเสียสละ คนมันเฮียครับ พวกท่านนั้นเห็นคนไทยมีขนบธรรมเนียมประเภณีไม่ได้หรอกครับ สร้างสถาณะการณ์ต่างๆนาๆ เฮียจริงๆ

เดี๋ยวผมค่อยไว้หักคอหยุดแม่มเอาอาทิตย์หลังจากนั้นครับ

น้าเปี้ยวหรอน้า แวนเททไหมสาดดดดด

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #38 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 22:05:15 »

เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปกินแน่ ๆ ครับ แต่คงต้องเสาร์อาทิตย์แหละครับอิอิ

น้าฮูกพูดถึงซองผ้าป่า ตั้งแต่ต้นปีมานี่ ผมโดนไปเกิน 5 ซองแล้วมั้งครับ อิ่มบุญกันเลยทีเดียว Kiss

ซองกรรมการด้วยป่ะครับ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 07:59:07 »

พึ่งรู้จักออนเซนตอนดูรายการช่อง tpbs รายการคนที่ปุ่นพาไปเที่ยวนั่นแหล่ะครับ  วาบิซาบิมั๊ง ชื่อรายการ 

แต่ว่า อาทิตย์ที่ผ่านมา  ผมรอดูแต่ดันไม่เจอแฮ่ะ   มันย้ายเวลาเปล่าหว่า   

เห็นมีแต่พาไปเที่ยวออนเซน แวะทุกที่เหมือนกันครับ    ดูแล้วนี่   สบายจริงๆครับ     

ตอนนี้ก็   อยู่ประเทศไทย  ใช้บริการ ออน. ไปพลางๆก่อนดีกว่าครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #40 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 08:12:13 »

คาดว่าหมอนวดจะน้อยลงเกินครึ่งนะครับสำหรับสงกรานต์นี้  Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #41 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 08:20:47 »

เง้อ ผมเดินสายเพียบเลยครับ
วันนี้ต้องไปน่าน
พรุ่งนี้แสดงเสร็จ กลับทันที
จากนั้นก็ต้อนรับผ้าป่าที่บ้าน
ต่อด้วยหมอลำซิ่งอีก 2 วัน
ค่อยไปรวมญาติที่บ้าน
แล้วก็หมอลำซิ่งอีก 2 วัน

ปล. ผมไม่ได้่ไปลำครับ ไปคุมระบบเครื่องเสียง  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yoshiki

« ตอบ #42 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 08:29:13 »

พึ่งรู้จักออนเซนตอนดูรายการช่อง tpbs รายการคนที่ปุ่นพาไปเที่ยวนั่นแหล่ะครับ  วาบิซาบิมั๊ง ชื่อรายการ 

แต่ว่า อาทิตย์ที่ผ่านมา  ผมรอดูแต่ดันไม่เจอแฮ่ะ   มันย้ายเวลาเปล่าหว่า  

เห็นมีแต่พาไปเที่ยวออนเซน แวะทุกที่เหมือนกันครับ    ดูแล้วนี่   สบายจริงๆครับ    

ตอนนี้ก็   อยู่ประเทศไทย  ใช้บริการ ออน. ไปพลางๆก่อนดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

รายการนี้ปิดตัวลงไปแล้วอะครับผมก็ชอบดูมาก ๆ เลยครับ พาเที่ยวแบบสบาย ๆ ชิว ๆ ไ่ม่มีพิธีรีตรองอะไรมาก น่าเสียดายครับรายการมันปิดตัวไปแล้ว ยังจำหน้าตอนฮิโระซัง กินวาซาบิสด ๆ ได้เลย จี๊ดสุด ๆ ครับ ถ้าทำออกมาเป็น DVD ก็ดีครับจะได้สะสมไว้ whip
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #43 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 09:05:58 »

น้าเปี้ยวหรอน้า แวนเททไหมสาดดดดด

ลุงเชนใจดีจริงๆครับ แบบนี้ต้องบุกเอาน้ำไปสาดท่านหัวหน้าแล้วครับ เอาแบบยกถัง 200 ลิตรแล้วคว่ำลง lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Cybernetic

« ตอบ #44 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 11:28:18 »

ลุงเชนใจดีจริงๆครับ แบบนี้ต้องบุกเอาน้ำไปสาดท่านหัวหน้าแล้วครับ เอาแบบยกถัง 200 ลิตรแล้วคว่ำลง lol
ตอนนี้ท่านหัวหน้างานยุ่งมากครับ งานเข้าอื้อ  mdr

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์