หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หูฟังระดับพระกาฬ by Dr.dre AAAAAA+ ราคาพิเศษ  (อ่าน 2593 ครั้ง)
|nnerline
Registered User
*

« เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 11:20:25 »

| Gear up your ear | Monster beat Dr.dre by |nner line ราคาพิเศษ

เนื้องานเป็น Premium Grade รับประกันชิ้นงาน 7 วันเปลี่ยนใหม่ ดูแลให้ครับ ไม่ทิ้งลูกค้ืา

สินค้าทุกชิ้น นอกจากจะผ่าน Quality Check จากโรงงานแล้ว ยังผ่าน QC จากคนขายครับ

คัดชิ้นงานมาเป็นพิเศษ ทั้งรูปลักษณ์กลิ่นเสียง คุณภาพแน่นๆครับ 

สนใจสอบถามสินค้า ตามที่อยู่ข้างล่างครับ

สินค้าส่งฟรี ทั่วราชอาณาจักรไทย ครับ

Tel. 085-113-3100

Msn .
[email protected]

เลขที่บัญชี ธนาคาร กสิกรไทย หมายเลข 442-2-24650-4 ชื่อบัญชี Apidapa U.

หรือ PM มาก็ได้นะครับ

[size=150]Monster Beat Tour[/size]

รูปจริงครับ

Monster Beat tour ซุ้มเสียงหนักแน่น เน้นเสียงย่านต่ำเหมาะสำหรับ ผู้ที่ชื่นชอบ beat หนักๆ กระแทกกระทั้น
ซะใจสุดตารางสำหรับ In-ear ก็ว่าได้ เหมือนจริงไม่แพ้งานใน Shop ครับ

ราคาพิเศษ มีสองสีครับคือ ดำ และ ขาว

Monster Beat Tour : [size=150]850[/size]
Monster Beat Tour with Control Talk: [size=150]1,700[/size] ( รุ่นคุยโทรศัพท์ได้ครับ )[/b]

[size=150]Monster Beat Solo HD[/size]

รูปจริงครับ

รุ่นนี้ชอบมากเป็นการส่วนตัว ซุ้มเสียงทำออกมาได้หนักแน่น bass นุ่มลึก เสียงกลางมาครบทุกเม็ดครับ
รายละเอียดเสียงถือว่าทำได้สุดยอดสำหรับ solo HD ถ้าเป็นรุ่น solo ธรรมดาเสียงทำได้ไม่ดีเท่า
ชิ้นงานและสีของตัวเรือน เก็บรายละเอียกเป็นพิเศษ ไม่มีตำหนิผิดเพี้ยน เหมือนเฉกเช่นใน shop ทุกๆมุม

ราคาพิเศษมี 4 สีครับ คือ ดำ แดง ขาว และสีพิเศษ สีม่วง ราคาเท่ากันทุกสีครับ

Monster Beat Solo HD  with Control Talk : [size=150]3,200[/size][/b]

[size=150]Monster Beat Studio[/size]

รูปจริงครับ

ราคาพิเศษครับ มีหลายสี สียอดนิยมคือ ดำ และ ขาว ส่วนสีลิมิเต็ดมีครับ สีแดง สีเหลืองลัมโบกินี

Monster Beat Studio : [size=150]3,600[/size][/b]

สำหรับรุ่น Studio ซุ่มเสียงคล้ายๆ solo HD รายละเอียดไม่หนีกันเลยครับ หนักแน่นทุกรายละเอียด นุ่มลึก
แต่รุ่นนี้ เป็น over ear ทรงใหญ่กว่ารุ่น solo HD ลดเสียงรบกวนรอบข้างได้ดียิ่งกว่า ให้รายละเอียดเข้าหูเต็มๆ
ใส่สบายหู ไม่หนีบหูเหมือน skull candy ( เมื่อก่อนใช้อยู่ครับ ตัวแท้ๆเลย หนีบจนหูชา หรือว่าผมหัวใหญ่ไม่รู้ อิอิ )

[size=150]Monster Beat Pro[/size]

ราคาพิเศษ มีสี ขาว และ ดำ มีของพร้อมส่งครับ

Monster Beat Pro: [size=150]4400[/size][/b]

สุดท้ายมาถึงพี่ใหญ่ของตระกูล ไม่นับ Beatbox อิอิ ซุ้มเสียงรุ่นนี้ทำได้ดีในทุกย่างจริงๆ แต่หนักแน่นน้อยกว่ารุ่น
รุ่น over ear ทั้งสองรุ่นก่อนหน้านี้ด้านบน เสียงกลางมาครบทุกเม็ด เสียงสูงทำออกมาได้ไม่แพ้กัน ยิ่งฟังแนว acoustic หรือ Blue และ jazz เปิดดังๆนั่งเงียบๆ ไม่มี noise รบกวนจากตัวลำโพงเลยครับ จาก review นี้ใช้
ใช้โรงเรียนสอนดนตรี iPhone 4 ครับ ตัวขับเสียงดีเป็นทุน ตัวรับดี จะไปเหลืออะไรครับ เหลือเชื่อ อิอิ
ตัวเรือนทำจากอลูมิเนียมคุณภาพดีปัด hairline เป็นเส้นสวยงาม นวมครอบหูจะใหญ่กว่า Studio เล็กน้อยและนุ่มมาก ทำให้เสียงรบกวนจากรอบข้างน้อยมาก

[size=150]Monster Beat Heart Beat[/size]

สำหรับรุ่นพิเศษ เลดี้นะ ก้าก๊า เอ้ย Lady gaga ผมจะ review กับรุ่น in-ear ด้วยกันครับ กับรุ่น Tour
ตัวนี้ซุ่มเสียงออกแนวใสๆครับ ไม่กระแทกกระทั่นหูมาก เสียงย่านต่ำ ออกมานุ่มๆ แบบสุภาพครับ
แต่จะ หนักแน่นไม่เท่ารุ่น Tour ตัวเรือนสวยงามสลักลายเซ็น พร้อมกับสายเรียบแบนสวยงามครับ

ราคาพิเศษ มีสามสีคือ ขาว ดำ แดง

Monster Beat Heart Beat  : [size=150]950[/size][/b]

[size=150]TKD[/size]

Random Color : [size=150]350[/size][/b]
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์