หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : PALIT GTX 480 1536MB DDR5 Full Review  (อ่าน 23015 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #60 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 15:27:02 »

อิอิใช่ครับ แต่เร็วๆนี้ได้กลับโรง'บาลแน่ๆครับ jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 15:47:54 »

ไปส่องมาแล้วครับ เปิดหัวมานี้ซองแบนปานนั้น มันจะใสการ์ดจอได้หรือครับ อิอิ ซองอย่างนั้นใสถั่วงอกพอไหว
แล้วบอกว่ายังไม่เปิดตัว เค้าเปิดกันไป2ชาติแล้วครับ แถมยังมาบอกว่าเปิดเผยไม่ได้ต้องเซ็นเซอร์ไว้ เอาเข้าไป ไม่ให้เห็นภาพ แต่บอกชาวบ้านว่าเป็น GTX480 นี้ไม่ได้ตั้งใจจับผิดน๊ะครับแต่เห็นๆ 3จุดเต็มๆ

ไม่ต้องไปเทส ไปรีวิวให้เสียเวลาครับ ได้มาก็ทอดไข่แด๊กกับขนนปังกันเลยครับนักเรียนเยอรมัน การ์ดมันมีไว้เพาะถั่วงอก ไม่ต้องไปเทสให้เสียเวลา ไอเดิลเกาหมีครับท่าน เง้ออออออ ปวดหมองเลย nvidia เค้าไม่ส่งของให้เทสเพราะกะโหลกหนากันขนาดนี้แหละครับ ไม่ทำหน้าทีสื่อให้ดีให้เป็นกลาง ใจแคบ ไม่เปิดกว้าง

ผมว่าไม่ต้องไปเทสไปรีวิวให้เสียเวลาครับ หลับตาจิ้มบอกอะไรแรง คนเค้าก็เชื่อกันแล้วครับ ระดับไอเดิลขนาดนี้ ปัญญาควายจริงๆ

drunk จริงๆปัญญาอ่อนมากกว่าครับ

ผมว่าเป็นนิมิตหมายอันดีของวงการคอมพิวเตอร์นี้ทีเดียวนะครับ ที่นี่ที่แรกจริงๆครับ   
ถั่วงอกสมัยนี้ขายดีครับ  ไม่ต้องไปทำรีวิวแล้ว เพาะถั่วงอกอยู่ดีๆ แบนเนอร์ก็วิ่งเข้ามาหาแล้วครับ  หลับตาจุดเทียนบอกว่าแรง  สาวกเค้าเชื่ออยู่แล้วครับ  มีแต่กราฟสวยๆไม่ต้องมีที่มาที่ไปก็พอ ไม่ต้องตรงไปตรงมาหรอกครับเพราะถั่วงอกมันได้ราคาครับ   

บางทีการนำมารีวิวแบบตรงไปตรงมา  เจ้าของโพรดักส์เค้าจะได้ขายได้เพราะเรื่องแบบนี้ไปหลอกว่าแรงก็ได้แค่ครั้งเดียวครับ คนซื้อมาบ่นว่าไม่ได้อย่างที่ทำก็ไปหาว่าเค้าอ่อน  มันไม่ได้ครับแบบนั้น   user ระดับเก่งๆแต่เค้าไม่ได้ทำเว็บก็มีเยอะครับ  อะไรที่ตั้งบนความถูกต้อง ความเป็นจริง มันสำคัญกว่าครับ  เพราะคงไม่มีใครอยากให้ลิงกับควายมาหลอกเล่นแล้วให้เออออห่อหมกว่าดีว่าใช่หรอกครับ    อย่าลืมว่า    user ไม่ใช่ประเภท บังคุง ขำกลิ้ง ลิงกับควายจะได้หลอกได้ทุกตัวไปนะครับ เง้อ....

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์