หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: HDD Stat ไฟไม่เข้าทำไงดี  (อ่าน 2578 ครั้ง)
Tobari
Registered User
*

« เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 11:35:20 »

ผมว่ามันหน้าจะช็อตแต่ผมไม่เห็นมีรอยไหม้ บนHDD แล้วผมสงสัยว่ามันเสียงที่ตรงไหนกันเนีย -*-
หลังจากนั้น ต่อทุกอย่างก็ไม่มีไฟเข้าที่HDD เลยคับ ดับสนิด (มันเหมือนไม่มีไฟเข้าไปที่HDD อ่ะคับ)
มีร้านไหนแถวพันทิบงามวงวานมั่งครับที่รับซ่อม HDD ผม Seagate 500GB Stat (หมดประกันไปแล้ว)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์