หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลื่นยังครับ โปรดรายงานด้วย อิอิกำ  (อ่าน 13137 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #45 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 00:35:38 »

ลื่นๆๆเหมือนแฟนผมเลยครับ lol lol

เง้อ แบบนี้น่าจะเรียก หลวม นะครับเสี่ย drunk
ลุงเหลิมเรียก แพร๊ด แพร๊ด ครับ  drunk drunk drunk drunk drunk

รุ่นนี้น่าจะเลยจุดของคำว่าลื่นแพร๊ดๆๆๆๆไปแล้วครับ น่าจะไปถึงจุดบ๋วงๆๆๆๆแล้วมากกว่าครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #46 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 01:03:47 »

ลื่นๆๆเหมือนแฟนผมเลยครับ lol lol

เง้อ แบบนี้น่าจะเรียก หลวม นะครับเสี่ย drunk
ลุงเหลิมเรียก แพร๊ด แพร๊ด ครับ  drunk drunk drunk drunk drunk

รุ่นนี้น่าจะเลยจุดของคำว่าลื่นแพร๊ดๆๆๆๆไปแล้วครับ น่าจะไปถึงจุดบ๋วงๆๆๆๆแล้วมากกว่าครับ  drunk
drunk drunk drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Friday~13rd

« ตอบ #47 เมื่อ: 04 มกราคม 2011, 03:45:52 »

ลื่นแบบนี้ อาจมีหลุดได้ครับ ถ้าไม่ big พอ

ปล. เห็นถุงน้ำใต้ตาน้องฯ เค้าแล้ว สงสัยตรากตรำทำงานจนดึกแน่เลย  เอิ้กๆๆ  drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #48 เมื่อ: 19 มกราคม 2011, 00:36:49 »

เมือคืนอยู่เชียงใหม่  ก็ทาหัวแล้วก็ลื่นๆดีเหมือนกันครับ SLน่ากินทั้งนั้น   ของเค้าดีจริงๆครับ อิอิกำ drunk

โอเคครับ  ก็ลื่นใช้ได้ครับ

เวลาล๊อคอิน ล๊อคเอาท์ กระทู้ก็ไม่เปลี่ยน (หมายถึง ตอนจะล๊อคอิน อยู่กระทู้นึง พอล๊อคเอาท์ มันดันกลายเป็นอีกกระทู้ที่เราไม่ได้เปิดครับ)

สงสัย  คงทาซิลิโคนผิดแน่นอนครับ  อาจจะเป็น KY ก็ได้นะครับ รบกวนลองเช็คดูหน่อยนะครับ อิอิกำ drunk

คุณพระ !!!

ไม่สิ  วัยรุ่น ต้องร้อง  เหยดดดดดด.....

ลื่นทุกดอกครับ อิอิกำ drunk

3 โพสต์สุดท้ายก่อนที่เขาจะหายไป ไม่รู้ว่าเป็นเพราะภรรยามาอ่านเจอหรือเปล่าถึงหายไป อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #49 เมื่อ: 19 มกราคม 2011, 02:30:10 »

เมือคืนอยู่เชียงใหม่  ก็ทาหัวแล้วก็ลื่นๆดีเหมือนกันครับ SLน่ากินทั้งนั้น   ของเค้าดีจริงๆครับ อิอิกำ drunk

โอเคครับ  ก็ลื่นใช้ได้ครับ

เวลาล๊อคอิน ล๊อคเอาท์ กระทู้ก็ไม่เปลี่ยน (หมายถึง ตอนจะล๊อคอิน อยู่กระทู้นึง พอล๊อคเอาท์ มันดันกลายเป็นอีกกระทู้ที่เราไม่ได้เปิดครับ)

สงสัย  คงทาซิลิโคนผิดแน่นอนครับ  อาจจะเป็น KY ก็ได้นะครับ รบกวนลองเช็คดูหน่อยนะครับ อิอิกำ drunk

คุณพระ !!!

ไม่สิ  วัยรุ่น ต้องร้อง  เหยดดดดดด.....

ลื่นทุกดอกครับ อิอิกำ drunk

3 โพสต์สุดท้ายก่อนที่เขาจะหายไป ไม่รู้ว่าเป็นเพราะภรรยามาอ่านเจอหรือเปล่าถึงหายไป อิอิกำ

drunk drunk drunk

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์