หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆชาว VMODTECH ใช้ความเร็ว CPU เท่าไหร่เวลาใช้งานปกติและเล่นเกมครับ  (อ่าน 14108 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 18:02:45 »

เครื่องเล่นเนท ครับ ใส่เคสแต่เปิดฝา  อิอิ

amd อัดไนตรัส อิอิ กำ แรงจริงๆ

tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 18:07:10 »

แต่ก่อนผมคิดว่าoverclock เฉพาะตอนปั่นคะแนนอย่างเดียว
ตอนนี้ผมเปลี่ยนความคิดแล้วครับ อัดกัน12,000 rpm.ทั้งนั้นเลย great great

อัดไปเลยครับ ถ้าพอมีสำรองอยู่ ซื้อมาใช้ให้คุ้ม มาไว ไปไว เคลมไว เง้อ drunk
idirex2000

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 18:16:08 »

เครื่องเล่นเนท ครับ ใส่เคสแต่เปิดฝา  อิอิ

แรงจนหนาวเลยครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 18:18:42 »

อืม...

เครื่องที่กำลังเล่นนี่ไม่รู้มันวิ่งเท่าไหร่เหมือนกันครับ atom หัวเดียวราคาประหยัดครับ

เอเอ็มดีนี่ก็  425 วิ่งเท่าไหร่ไม่รู้เหมือนกันครับ  น่าจะ 3 นิดๆมั๊งครับ

ไอห้า  นี่ เซ็ทโพรไฟล์ไว้ 2 ตัวครับคือ โหมดย่อง กับ โหมดเจ๊ดจะย่อง....

xp 1800+ รุ่นซีพียูรีมาร์คครับ กำ  เดิมๆตัวนี้

สรุปคือ ส่วนใหญ่จะโหมดย่องหมดเลยครับ   บางตัวซื้อมาแล้วจับลดไฟให้ต่ำกว่าสเปก วิ่งต่ำกว่าสเปกครับ
จะมีตัวที่คล๊อกนี่เอาไว้จั่วเกมส์ หรือไม่ก็ โพรเซสไฟล์บางอย่างไปแค่นั้นเองครับ

นอกนั้นก็  ไม่ได้อยู่ในสารระบบครับ   (PNA - NB atom มันคล๊อกอะไรไม่ได้อยู่แล้วครับโดยปกติ)

บิลค่าไฟนี่หลังๆไม่ค่อยเหนื่อยครับ   เดี๋ยวนี้คอมพิวเตอร์มันประหยัดไฟขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 20:15:29 »

เครื่องเล่นเนต จับใส่เคส และเปิดฝา

เล่นไปมา จอฟ้าที รีสตาร์ทเอย สาธุ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 23:11:52 »

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ love love
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 23:22:45 »

CPU แรงจังแต่ แรม...................อิอิกำ whip whip whip

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 23:23:48 »

เครื่องเล่นเนต จับใส่เคส และเปิดฝา

เล่นไปมา จอฟ้าที รีสตาร์ทเอย สาธุ

ด้วยคน เง้อ อิอิ  lol lol lol whip

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 00:26:44 »

425 ผมวิ่ง 3.6 เองครับ นอกเคสอีกตะหากเพราะยังเก็บตังซื้อเคสไม่ได้เลย Cry

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 01:32:33 »

ที่บ้านนี่ก็ปิดเคสตลอดนะครับ 

แต่ว่า  มันจะประมาณนี้ครับ

หมกเม็ดซะงั้น  โทษทีนะครับ บังเอิญเลียใครไม่เป็นครับ 

นี่ม้าใช้งานของจริงรุ่นแบกกระสอบข้าวสารครับ  ไม่ได้เอาไว้แข่งแดร๊กแต่อย่างใดครับ อิอิกำ  เกิดมาเพื่อสิ่งนี้โดยแท้

425 ที่ 3.5 นะครับ   เล่นปิดเคสอีกต่างหากครับ  อิอิ แบบนี้บางที่อาจจะชอบใจครับเพราะได้แหกตาคนดูครับ อิอิกำอีก
idirex2000

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 07:11:12 »

หมกเม็ดซะงั้น  โทษทีนะครับ บังเอิญเลียใครไม่เป็นครับ 

นี่ม้าใช้งานของจริงรุ่นแบกกระสอบข้าวสารครับ  ไม่ได้เอาไว้แข่งแดร๊กแต่อย่างใดครับ อิอิกำ  เกิดมาเพื่อสิ่งนี้โดยแท้

425 ที่ 3.5 นะครับ   เล่นปิดเคสอีกต่างหากครับ  อิอิ แบบนี้บางที่อาจจะชอบใจครับเพราะได้แหกตาคนดูครับ อิอิกำอีก
เคสสวยดีครับสีขาวด้วย great
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 07:25:08 »

นอกนั้นเป็นเคสสังกะสีรุ่นบางพิเศษล้วนๆครับอาจารย์ อิอิกำ

ถ้าผมใช้เองคงซื้อไม่เกินพันครับเพราะว่ารู้สึกเสียดายเงินครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 07:34:22 »

ปลายปีนี่ ผมว่าจะหาเคสซักอัน สวยๆ เทห์ๆ แต่ถูกๆ มาประกอบเครื่องเล่นเนตซักชุดเนี่ยอ่ะครับ  frown
idirex2000

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 08:04:27 »

ปลายปีนี่ ผมว่าจะหาเคสซักอัน สวยๆ เทห์ๆ แต่ถูกๆ มาประกอบเครื่องเล่นเนตซักชุดเนี่ยอ่ะครับ  frown
ผมอยากได้เคสสวยๆไม่ได้ใช้เคสมาหลายปีแล้ว Cry
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 10:14:14 »

เคสสวยดีครับสีขาวด้วย great

เข้าใจทำดีครับ ง่ายๆลงตัวดีครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์