หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดยาให้หน่อยค๊าบ  (อ่าน 10701 ครั้ง)
numz
Vmodtech Member

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 22:51:16 »

อิอิ  โอเช เดียว คุยกัน ไม่ลดมีแต่เพิ่ม อิอิ  

ราคาเดิมแต่เพิ่ม MB กับ ram มาด้วย โอเชเลย การ์ดจอก็เอานะตัวเอง  whistle

หมายถึงเรื่องเมมโมรี่คอนโทลมันยัดไว้ในซ๊พียูอะไรประมาณนั้นครับ    คุยกันต่อหน้าได้เลยไม่ต้องโฟนอินแบบ 775 ครับ  จะคุยกันแต่ละทีต้องเปิด Facebook ต้องแต่งรูปอะไรนี่ เสียเวลาครับกว่าจะได้คุยกันครับ     เง้อ....

นาทีนี้  ลืม 775 ได้แล้วจริงๆครับ  

มาดมๆซอกเกตกันดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

ทำมัยต้องดมด้วยอะครับน้า ตามอ่านหลายรอบหล่ะ ไม่ get  oops เลงไอ้นี่ใว้ GA-P55A-UD3P ต้องดม เอ้ยดูอะไรเป็นพิเศษอะเป่าน้า

พอ ให้ก็กดพี่มันใหญ่เลย เง้อ   ไอ้คุณน้องที่เคารพ  อิอิ

อะล้อเล่งง น๊า  love love

charif
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #46 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 23:04:18 »

เหมือน cpu ดูไม่ค่อยดีเท่าไหร่แฮะ  intello

แถมด้วยคราบฝุ่นบนซิ้ง แต่ก็ล้างด้วยซันไล ง่ายดีคับ  ^^

ดูที่รอยจุดบน cpu นี่มีเสียวนิดๆนะครับท่านบัง เง้อ

ครับ   ตามอาจารย์เชนเลยครับ

เหมือนขาลงไม่เต็มนะครบ เง้อ   แถมไม่กลางด้วย 

แสดงว่าแนวโน้มดีครับ อิอิกำ drunk
รอย cpu นี่ผมลืมดูตั้งแต่ตอนรับมาแล้วคับ

เรยไม่แน่ใจว่าเกิดที่ผม หรือเจ้าของเก่า  drunk drunk

แต่ในนี้มีท่านน่อมอยู่ ผมไม่กัวคับ เดี่ยวลากต่ออีกหน่อยดีก่า ได้เคลมรวมเรื่อง s/pdif ไปด้วยเรย อิอิ..กำ

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
idirex2000

« ตอบ #47 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 23:22:58 »

อิอิ  โอเช เดียว คุยกัน ไม่ลดมีแต่เพิ่ม อิอิ  

ราคาเดิมแต่เพิ่ม MB กับ ram มาด้วย โอเชเลย การ์ดจอก็เอานะตัวเอง  whistle

หมายถึงเรื่องเมมโมรี่คอนโทลมันยัดไว้ในซ๊พียูอะไรประมาณนั้นครับ    คุยกันต่อหน้าได้เลยไม่ต้องโฟนอินแบบ 775 ครับ  จะคุยกันแต่ละทีต้องเปิด Facebook ต้องแต่งรูปอะไรนี่ เสียเวลาครับกว่าจะได้คุยกันครับ     เง้อ....

นาทีนี้  ลืม 775 ได้แล้วจริงๆครับ  

มาดมๆซอกเกตกันดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

ทำมัยต้องดมด้วยอะครับน้า ตามอ่านหลายรอบหล่ะ ไม่ get  oops เลงไอ้นี่ใว้ GA-P55A-UD3P ต้องดม เอ้ยดูอะไรเป็นพิเศษอะเป่าน้า
ตัวนี้สุดยอดครับคุณหนุ่ม(ชื่อเดียวกันเลย อิอิกำ)จัดเลย SOCKET LOTES ลากกันจนแต๊ปไปหลายทีล่ะ
ยังฟื้นกับมาปกติได้ สุดยอดจริงๆ GIGAบ๊วย yes yes
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 08:39:28 »

เหมือน cpu ดูไม่ค่อยดีเท่าไหร่แฮะ  intello

แถมด้วยคราบฝุ่นบนซิ้ง แต่ก็ล้างด้วยซันไล ง่ายดีคับ  ^^

ดูที่รอยจุดบน cpu นี่มีเสียวนิดๆนะครับท่านบัง เง้อ

ครับ   ตามอาจารย์เชนเลยครับ

เหมือนขาลงไม่เต็มนะครบ เง้อ   แถมไม่กลางด้วย 

แสดงว่าแนวโน้มดีครับ อิอิกำ drunk
รอย cpu นี่ผมลืมดูตั้งแต่ตอนรับมาแล้วคับ

เรยไม่แน่ใจว่าเกิดที่ผม หรือเจ้าของเก่า  drunk drunk

แต่ในนี้มีท่านน่อมอยู่ ผมไม่กัวคับ เดี่ยวลากต่ออีกหน่อยดีก่า ได้เคลมรวมเรื่อง s/pdif ไปด้วยเรย อิอิ..กำ

ไฮไลท์ของงานนี้มันอยู่ที่เครื่อง DJ ครับ  คิดว่าน่าจะแอบเหม็นแน่นอนครับ เดี๋ยวรอให้กลับมาจากเคลมกับฝรั่งแถวๆสมุยก่อนแล้วกันครับ  อิอิกำ drunk

charif
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #49 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 09:03:58 »

ท่าน DJ กลับมาไวๆคับ รอชมอยู่

อย่าเคลมฝรั่งเพลินละ อิอิ กำ  whip

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์