หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพสาว ๆ จากงาน commart 2010  (อ่าน 7843 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 10:35:33 »

เค้าว่าปีนี้คนไปงานไม่คึกคักเท่าที่ควร มันจริงไหมครับคุณเติ้ง

คอมตกรุ่น พวก Core 2 ราคาน่าจับครับ ปีนี้สาวน้อย คนเยอะ ไม่เกี่ยวกับการเมิงนะครับผมว่า ผมมองว่าคนไม่กล้าควักเงินมากกว่า สำหรับ สาว ๆ ที่มาเดินรอบ ๆ งานดูน้อยลงไป จากที่คุยกะน้อง ๆ เขา เขาบอกว่าเดียวนี้เขาจ้างเป็นช่วงมากกว่าที่จะเหมาเป็นวันอ่ะครับ เพราะผู้จัดท่าทางจะมีงบอยุ่จำกัดในแต่ละค่าย อีกอย่าง พริตตี้บางคนเวลาออกมาหน้างาน ก็ออกมาอ่ายโพย แล้วก็พูดเสริม ๆ ตลอดงาน หมดงานก็เข้าไปนั่งดองอยู่ในห้องต่อ ทำให้คนเก็บงานถ่ายอย่างผมค่อนข้างจะเก็บภาพได้ลำบาก คนส่วนใหญ่ซ้อ NB กะ LCD กันเยอะมาก แต่สำหรับผม ยังไม่รู้จะอัพไร เพราะเท่าใช้อยู่ เพนเทียมธรรมดา ก็ ใช้ได้ดีอยู่อ่ะครับ

อยากไปงานจัง จะไปดูของเคลีย เสียดายงานเลิกซะแล้ว ไม่ทันกลับไทย
กลับไทยเมื่อไร ไปหาของกินกันดีกว่า คุคุคุคุ ถือว่านัดกินในกลุ่มของ วีม๊อดนิแหละ.. หมูกระทะแถวเพรชบุรีก็ดีนะ คุคุค ผมกะพี่พงกินกันมาแล้ว ก็โอเคอยู่ คุคุคุค

ปลายเดือนนี้ท่าน จะไปงาน Motor Show จะไปดูน้องมาร์ชซะหน่อย

เห็นด้วยกับความคิดของท่านเลยนะ วันไหนดีละนิ
ปล. คิดถึงเบียร์สิงห์จริงๆ  mdr

อิอิ ไปด้วยครับท่านคิม ได้คนรู้จริงคอยแนะนำนี้โอกาสหายาก แล้วนั้งกินอะไรง่ายๆ ตามปะสาเพื่อนๆพี่น้อง นี้มีความสุขครับ love
ผมว่านัดรวมพลกันสักครั้งก็ดีครับ...คุคุุค คุคุคุคุคุ ช่วงเงินเดือนออกท่าจะดีนะครับปลาย ๆ เดือน  คุคุคุคุ

น่าสนใจจัง love กลับไทยไปกินอะไรก็ได้ครับ คิดถึงหม้อสุกี้ไทย love

หม้อสุกี้ไทยหรือหม้อไทยท่าน อิอิ

ต้องสุกี้แถวเพชรบุรีก่อนสิครับ love แล้วค่อยไล่ชิมไปสุดรัชดา mdr

555555..... lol lol

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
kingmax

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 16:40:11 »

กระผมก็ไปมาครับ ไปสอย HD มาครับ

ผมว่าคนก็เยอะนะครับ ไปวันเสาร์พอดีเลย ไปถึงประมาณ 10.30 คนยังไม่เยอะครับ แต่เที่ยงๆแล้ว คนเพียบครับ มีสาวชุดเหลืองๆน่ารักด้วยครับ แต่ไม่กล้าขอถ่ายรูป แบบว่าอาย
zaddman

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 20:46:28 »

กระผมก็ไปมาครับ ไปสอย HD มาครับ

ผมว่าคนก็เยอะนะครับ ไปวันเสาร์พอดีเลย ไปถึงประมาณ 10.30 คนยังไม่เยอะครับ แต่เที่ยงๆแล้ว คนเพียบครับ มีสาวชุดเหลืองๆน่ารักด้วยครับ แต่ไม่กล้าขอถ่ายรูป แบบว่าอาย

เมื่อวันเสาผมก็ไปมาครับ แต่ความรู้สึกที่เดินทั้ง 4 วัน พฤ ศุกร์ เสา อาทิด มันดูเบากว่าปีที่แล้วอย่างเห็นได้ชัด โรงอาหารมีที่นั่งแบบาสบาย ๆ ส่วนใหญ่คนจะไปเดินใน Zone C มากกว่าในหอประชุมไพมารี่ฮอร์ ไม่รู้เพราะอะไร แต่งานนนี้ยอมรับครับว่าได้ของถูกใจหลายอย่างจริง ๆ ผมได้ลำโพงตัวใหม่มาชุดนึง กะ ซองใส่ไอพอด คุคุคุคุ ไม่รู้งานคอมเวิด์จะเปงไงมั่งหนอ...คาดว่าไม่น่าจะต่างกันเท่าไร

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 22:23:38 »

ผมว่ากระทู้นี้เริ่มมีกลิ่นคาวๆยังไงพิกลๆแล้วนะครับ 

คลับคล้ายคลับคลาว่าจะมีการตีหม้อกันเกิดขึ้นครับ อิอิกำ tuxout
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #19 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 22:27:27 »

ขอบคุณสำหรับรูปครับ

อย่าลืมงานโชว์รถด้วยนะ  อิอิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
HuGnOi

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 23:11:52 »

อิอิ ลานหน้าไบเทค กับรถโบราณมันเป็นของชอบครับ แต่วันมีโชว์เครื่องเสียงนี้ น้องวัวพริ้วครับ lol
Friday~13rd

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 05:43:11 »

ปลายเดือนนี้ท่าน จะไปงาน Motor Show จะไปดูน้องมาร์ชซะหน่อย

เห็นด้วยกับความคิดของท่านเลยนะ วันไหนดีละนิ
ปล. คิดถึงเบียร์สิงห์จริงๆ  mdr

แล้วไม่คิดถึงเบียร์คิงส์  เหรอท่านฯ   อิอิ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2010, 05:49:06 โดย Friday~13rd » บันทึกการเข้า

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
annyjone
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 22:40:35 »

พริตตี้น่ารักดี   rofl

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์