หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวอัมพวามา เจอน้องปอยถึงกับมือสั่น อิอิกำ  (อ่าน 27948 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« ตอบ #60 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 18:04:10 »

เย็นนี้เล็งๆปลาหมึกย่างไว้ครับ   ไม่รู้จะทันฝรั่งมันหรือเปล่านะครับ  ทัวว์ฝรั่งลงแมร่งรุมซื้อปลาหมึกกับดูเค้าทอดตั๊กแตนครับ   เง้อ tuxout

ป๋าไม่ชวนผมมั่งครับ   bad bad bad

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #61 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 01:09:25 »

ดอกนี้คิดถึง pmy + หาดแม่พิมมากๆครับ  เง้อ....

ส่วนใหญ่แดร๊กฟรีครับ โทรตามให้เค้ามาเลี้ยงเปิดเป็นบิลบริษัท   รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนดีของสังคมจริงๆครับ อิอิกำ drunk

รูปนี้ถ่ายมาเพราะผมช็อคกับขนาดกุ้งกุลาดำเขาครับ ถามคนขายดูเขาบอกว่ามันจะมีชื่อว่ากุ้งเสือ เห็นขนาดแล้วไม่กล้ากินครับ กลัวกุ้ง GMO อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #62 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 04:23:34 »

เที่ยวเมืองไทยไม่ไปไม่รู้
รูปที่สองสุดยอดครับ

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 21:57:27 »

ดอกนี้คิดถึง pmy + หาดแม่พิมมากๆครับ  เง้อ....

ส่วนใหญ่แดร๊กฟรีครับ โทรตามให้เค้ามาเลี้ยงเปิดเป็นบิลบริษัท   รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนดีของสังคมจริงๆครับ อิอิกำ drunk

รูปนี้ถ่ายมาเพราะผมช็อคกับขนาดกุ้งกุลาดำเขาครับ ถามคนขายดูเขาบอกว่ามันจะมีชื่อว่ากุ้งเสือ เห็นขนาดแล้วไม่กล้ากินครับ กลัวกุ้ง GMO อิอิกำ

อย่าว่างั้นงี้เลยครับ 

เคยไปกินที่กาฬสินธ์  แหล่งกุ้งกุลาดำเลยครับ
ไปนั่งริมแพสั่งกุ้งเผามากินกัน  งานนี้แดร๊กฟรีอีกตามเคยครับ   เง้อ

ขนาดให้เค้าคัดไซส์ใหญ่แล้ว   ยังเล็กกว่าในรูปเลยครับ  เง้อ
ถ้าขายจริงๆผมว่า โลละ 400 ก็ไม่อยู่ครับขนาดนี้   

หรือว่ามันกุ้งพม่าหว่า   ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ แต่กุ้งพม่านี่เสียวยัดตะกั่วที่หัวทำน้ำหนักครับ  อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:09:26 »

เง้อ  สังเกตอีกที

หมายถึง  สามรายการนั่น  ตัวละ 30 บาทเหรอครับ  เง้อ  ถ้าใช่นี่สวรรค์ดีๆนี่เองเลยครับ เง้อ

ปลาหมึก อยู่พิดโลกหลอกขายให้ฝรั่งตัวขนาดประมาณในรูปนี่   ตัวละ 80 - 100 บาทครับ   พูดง่ายๆ  ซื้อกินที่ pmy ระยอง ถูกกว่านี้เท่าตัวครับ   ตรงท่าเรือนวลทิพย์ตรงที่ขายข้าวแกง  มีรถสามล้อมอไซด์จอดขายหมึกย่างตรงนั้นก็  ตัวขนาดนี้ 40 - 45 บาทครับ  เง้อ   ตัวเดียวก็อิ่มแล้วครับ

ถ้าในจานที่ป้าแกจัดมาใส่เป็นชุดๆพร้อมน้ำจิ้มนั่น  ผมว่า 100 นึงยังคุ้มเลยครับถ้าเป็นกุ้งนะครับ    น้ำจิ้มพริกเขียวปั่นเปรี้ยวๆเผ็ดๆ หวานๆ    อันนี้แหล่ะครับของดี  เง้อ

มีโอกาสเดี๋ยวจะไปครับ  เกิดมาก็ยังไม่เคยไปที่นี่สักทีเลยครับ tuxout
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #65 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:21:09 »

เง้อ  สังเกตอีกที

หมายถึง  สามรายการนั่น  ตัวละ 30 บาทเหรอครับ  เง้อ  ถ้าใช่นี่สวรรค์ดีๆนี่เองเลยครับ เง้อ

ปลาหมึก อยู่พิดโลกหลอกขายให้ฝรั่งตัวขนาดประมาณในรูปนี่   ตัวละ 80 - 100 บาทครับ   พูดง่ายๆ  ซื้อกินที่ pmy ระยอง ถูกกว่านี้เท่าตัวครับ   ตรงท่าเรือนวลทิพย์ตรงที่ขายข้าวแกง  มีรถสามล้อมอไซด์จอดขายหมึกย่างตรงนั้นก็  ตัวขนาดนี้ 40 - 45 บาทครับ  เง้อ   ตัวเดียวก็อิ่มแล้วครับ

ถ้าในจานที่ป้าแกจัดมาใส่เป็นชุดๆพร้อมน้ำจิ้มนั่น  ผมว่า 100 นึงยังคุ้มเลยครับถ้าเป็นกุ้งนะครับ    น้ำจิ้มพริกเขียวปั่นเปรี้ยวๆเผ็ดๆ หวานๆ    อันนี้แหล่ะครับของดี  เง้อ

มีโอกาสเดี๋ยวจะไปครับ  เกิดมาก็ยังไม่เคยไปที่นี่สักทีเลยครับ tuxout

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับเรื่องราคา เพราะวันนั้นไม่ได้ซื้อเลย เพราะเมียผมมันกินแต่ไอติม อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #66 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:39:21 »

อย่าว่างั้นงี้เลยครับ 

เคยไปกินที่กาฬสินธ์  แหล่งกุ้งกุลาดำเลยครับ
ไปนั่งริมแพสั่งกุ้งเผามากินกัน  งานนี้แดร๊กฟรีอีกตามเคยครับ   เง้อ

ขนาดให้เค้าคัดไซส์ใหญ่แล้ว   ยังเล็กกว่าในรูปเลยครับ  เง้อ
ถ้าขายจริงๆผมว่า โลละ 400 ก็ไม่อยู่ครับขนาดนี้   

หรือว่ามันกุ้งพม่าหว่า   ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ แต่กุ้งพม่านี่เสียวยัดตะกั่วที่หัวทำน้ำหนักครับ  อิอิกำ drunk
อีนี่ผมเจอมากับตัวเลยครับ อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์