หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไง Cross Fire ถึงจะเป็น Enable ครับ ท่านเทพ ด่วนจ้าอิอิกำ  (อ่าน 16649 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:37:02 »

อิอิอ่านไปอ่านมาชักอยากไปอาบน้ำที่มโนราห์แทน อิอิกำ

ไปแล้วไม่ไหวครับ มีแต่คนรู้จักครับ  อิอิกำ  เดี๋ยวงานเข้าครับท่าน out
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 23:38:56 »

อิอิอ่านไปอ่านมาชักอยากไปอาบน้ำที่มโนราห์แทน อิอิกำ

ไปแล้วไม่ไหวครับ มีแต่คนรู้จักครับ  อิอิกำ  เดี๋ยวงานเข้าครับท่าน out

แบบนี้แหละครับ คนในวงการเดียวกัน อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #32 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 07:32:30 »

ข้อมูลเพียบเลยครับ  rules

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #33 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 07:43:21 »

อ้อ สรุปว่า สารคามต้องไป enable น้องๆที่เข้าเวรตอนห้าทุ่ม บริเวณโรงแรมโกลเด้นซิตี๊ ตรงข้ามหมอสาโรจน์ เสร็จแล้วรีสตาร์ท แล้วเข้าไปสลับจั๊มเปอร์น้องอีกคนที่ไวโอลิน เยื้องๆโลตัส

ทีนี้พอ restart อีกที ก็จะเห็น crossfire เป็น enable ครับ เง้อ กำ rules
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #34 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 08:12:09 »

อ้อ สรุปว่า สารคามต้องไป enable น้องๆที่เข้าเวรตอนห้าทุ่ม บริเวณโรงแรมโกลเด้นซิตี๊ ตรงข้ามหมอสาโรจน์ เสร็จแล้วรีสตาร์ท แล้วเข้าไปสลับจั๊มเปอร์น้องอีกคนที่ไวโอลิน เยื้องๆโลตัส

ทีนี้พอ restart อีกที ก็จะเห็น crossfire เป็น enable ครับ เง้อ กำ rules
อ่านแล้วสับสนในชีวิต ไม่รู้จะไปเที่ยวน้องเค้า หรือนั่งCFอยู่บ้านดี ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 09:42:45 »

คาดว่า   เมื่อคืนคงไม่ได้ CF แล้วครับ 

มโนราห์.... ไวโอลีน....

ผมรู้...  ว่าคุณถึงระยองแล้ว อิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2009, 09:44:54 โดย leim » บันทึกการเข้า
yoshiki

« ตอบ #36 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 09:49:08 »

ข้อมูลตรึมเลยครับ อิอิ lol
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #37 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 10:34:16 »

เง้อ อิอิ กำ.....................อิอิ rules rofl out rofl

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #38 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 10:35:49 »

อ่านแล้วสับสนในชีวิต ไม่รู้จะไปเที่ยวน้องเค้า หรือนั่งCFอยู่บ้านดี ^^

ทั้ง 2 เลยครับ อิอิ กำ..... rofl drunk out

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #39 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 12:49:40 »

ความรู้ทั้งนั้นเลย จดๆ อิอิ

我愛泰國。

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 13:10:43 »

ความรู้ทั้งนั้นเลย จดๆ อิอิ

อิอิ   สงสัยอาจารย์เบียร์  จะไปบ่อย นะครับ อิอิ กำ..........กำอีกอิอิ  lol drunk out rofl rules  คนไหนเลือกเลยๆๆ อิอิ  rules

S.T.A.L.K.E.R

« ตอบ #41 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2009, 23:38:16 »

เอ้ากลายเป็น กท ท่องเที่ยวทั่วไทยไปแล้ว อิอิ  CF ผม แค่ยัดการ์ดทั่งคู่เข้าไป เชื่อมบริดจ์ให้เรียบร้อย ลงไดรเวอร์ รีเครื่อง เปิด
ccc ตามด้วย เปิด CrossFire = Enable (2GPU) จบ  lol drunk

Q9450
EP45T-UD3P
GEIL 4G/1600Mhz
HD 3650 Sapphire+ASUS CF
Enermax EG465P-VE
LIAN LI
LG W2253TQ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2009, 09:42:28 »

เอ้ากลายเป็น กท ท่องเที่ยวทั่วไทยไปแล้ว อิอิ  CF ผม แค่ยัดการ์ดทั่งคู่เข้าไป เชื่อมบริดจ์ให้เรียบร้อย ลงไดรเวอร์ รีเครื่อง เปิด
ccc ตามด้วย เปิด CrossFire = Enable (2GPU) จบ  lol drunk

ขอนแก่นนี่ก็ ใช่ย่อยนะครับ     วิลล่าฯข้างๆ ปรับอากาศนั่นแหล่ะครับ 

ประมาณ 10 ปีที่แล้วมั๊ง    ดอกนั้นไปเปิดเบียร์สิงห์ไป 3 ขวด  ไม่ได้ยิงครับดอกนั้น   ไม่รู้ว่าตอนนี้มันเปลี่ยนไปเยอะหรือยัง

งานนี้ส่องทั้งในตู้  ถัดมาด้านขวาก็  รุ่นนั่งโซฟา  แถมแบ่งตาสีโซฟาระดับความโหด   (ของราคาแพง อิอิกำ)   

เข้าไปทักป๋า (กัปตัน) ดอกสองดอกไป    ก็ตามประสา  งานนี้มีฑิฆัมพร (เชียร์... มุขโบราณมากครับ อิอิกำ)
คุยกับพรรคพวกเสร็จ กลับบ้านนอน ตัวใครตัวมัน  เพราะว่ามีงานต่อ เดี๋ยวจะเสียงานเสียการไป

ตื่นๆมา  ก็  ไปงาน   มันเป็นงานบายศรีสู่ขวัญครับ   

ยกมือไหว้ดีๆ  เหลือไปเห็น  พ่อหมอพราหมณ์ ....  เอาแล้วไง   ป๋ารับจ๊อบนอกอีก.....เราก็ไม่รู้ว่า  ท่านความสามารถรอบด้านขนาดนี้

สักพัก   ทำพิธีเสร็จ     เจอกัปตันท่านทักอีก.....   เหอๆ  งานนี้อันตรายมากครับ

สรุปคือ  ทุกวันนี้  ไม่ได้ไปวิลล่าอีกแล้วครับ   .... อิอิกำ   อันตรายจริงๆดอกนี้ 
(ยังเหลือใต้ถุนโซฟีเทลอีกที่  กำจริงๆ)

ไปขอนแก่นเดี๋ยวนี้แวะมายเฮาซ์ สั่งอาหารมากินเพื่อสุขภาพ เป็นคนดีแล้วครับ   อิอิกำ
เล่าเอาสนุกๆครับ    ยังไงอีสานก็เยี่ยมเสมอครับ หุๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2009, 09:44:50 โดย leim » บันทึกการเข้า
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #43 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2009, 10:52:52 »

lol  lol แรงเกินหน้าเกินตา เดียวมีปล่อยลมยางครับ  out

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์