หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โมโหและสิ้นหวัง นี่มันหลังรามนะเฟ้ย  (อ่าน 10615 ครั้ง)
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 16:45:01 »

ดิ้นไปดิ้นมาตายรัง

สำคนที่มีบ้านอยู่แถวหลังรามแบบผม

ใช้เนตji 1 เมกเดือนละ 740 บาท

จะไปใช้ทรู คู่สายเต็ม

cat คู่สายเต็ม

ji จะอัพเป็น 2 เมก ไกลเกิน อัพไม่ได้

tot ยังไม่อยากลอง แต่บอกว่าสุดๆได้แค่ 2 เมก

เก็บกดสุดๆไม่มีทางออกห่ะอะไรเลย

นี่มันหลังรามหรือว่าขอบประเทศไทยกันเนี่ย

grrrrrr grrrrrr grrrrrr

ลืมบอกว่าสายโทรศัพท์ของTOT  out mad

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Red devil tr.

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 16:57:08 »

gaspมาอยู่บ้านนอกแบบผมดีกว่าไม่อยากคุย rules
6 M. นี้มาเต็มเลย
beerking

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 17:00:12 »

ของผม ก้ได้แค่ 2m มากกว่านี้ไม่ได้แล้วเขาบอกสายเก่า อืม เดียวย้ายไปอยู่บางรักเลยดีกว่า จะได้วิ่งเต็มที่ อิอิ
beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 17:01:10 »

gaspมาอยู่บ้านนอกแบบผมดีกว่าไม่อยากคุย rules

อิอิ ไปอยู่ ด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ เง้อ
Red devil tr.

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 17:08:46 »

อิอิ ไปอยู่ ด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ เง้อ

หลักฐาน
yuki_kaze

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 17:10:40 »

ชอกช้ำใจหนักยิ่งขึ้น Cry

หลักฐาน

bad whip whip whip

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 17:11:41 »

พอๆกับผม อยู่หมู่บ้านเดียวกันกับ ม.รังสิต บ้านอยู่ใกล้TOTบางพูล ห่างไปไม่เกิน2กม. ตู้อยู่ห่างจากบ้านไปประมาณ500ม. แต่ได้แค่2เม็ก TOTว่างั้น จ่ายเจ็ดร้อยกว่าบาท เท่ากับ ทรูกับ3BB แต่เม็กน้อยกว่ามาก เซ็งครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่า จะใช้ทรูหรือ3BBดี ชาวบ้านเค้าไปถึงไหนกันแล้ว ผมยังใช้ 1.5-2เม็กอยู่เลย ล่มก็บ่อบ แต่โทรทวงตังทุกเดือน ทั้งๆที่บิลก็ไม่มา เดือนนี้บิลมา2ใบ ของ สค กะ กย ที่สำคัญ ผมจ่ายไปหมดแล้ว arf

ดูค่าอัพโหลดดิ sleep
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2010, 17:19:12 โดย Chris » บันทึกการเข้า
yuki_kaze

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 17:17:59 »

พอๆกับผม อยู่หมู่บ้านเดียวกันกับ ม.รังสิต บ้านอยู่ใกล้TOTบางพูล ห่างไปไม่เกิน2กม. ตู้อยู่ห่างจากบ้านไปประมาณ500ม. แต่ได้แค่2เม็ก TOTว่างั้น จ่ายเจ็ดร้อยกว่าบาท เท่ากับ ทรูกับ3BB แต่เม็กน้อยกว่ามาก เซ็งครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่า จะใช้ทรูหรือ3BBดี ชาวบ้านเค้าไปถึงไหนกันแล้ว ผมยังใช้ 1.5-2เม็กอยู่เลย ล่มก็บ่อบ แต่โทรทวงตังทุกเดือน ทั้งๆที่บิลก็ไม่มา เดือนนี้บิลมา2ใบ ของ สค กะ กย ที่สำคัญ ผมจ่ายไปหมดแล้ว arf

นี่ก็เลวร้าย แต่ยังพอมีหวังนะครับ

ถ้าเจ้าอื่นยังไม่เต็มหรือมีการวางสายมา

แต่ก็ชมjiอย่างนะครับ เนตเขาเสถียรดี

เหอะๆ แถวบ้านคงไม่มีใครใช้กันเพราะราคานี่แหละ winktongue

kim

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 18:53:23 »

ดูค่าอัพโหลดดิ sleep

เปลื่ยนเลยเสี่ย whip
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 19:08:30 »

Cry  unlove อุบล มาสิ้นหวังด้วยครับ ไม่ใช่เรื่องเน็ตแต่อกหักเง้อ  drunk

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #10 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 19:35:48 »

ผมจะฟ้องกทช. เนี่ยครับ อิอิกำ โปรฯ 4 เมก แต่จ่ายหน้าโมเดมแค่ 2 เมก โทรไปนู่นนี่ก็แล้ว ไม่ช่วยอะไรเล้ยยยย  bad bad bad

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yuki_kaze

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 19:56:03 »

Cry  unlove อุบล มาสิ้นหวังด้วยครับ ไม่ใช่เรื่องเน็ตแต่อกหักเง้อ  drunk

อย่าคิดมาเลยครับ ไม่นานก็ชิน

มาเข้าสู่โลก 2 มิติดีกว่าครับ

ผมจะฟ้องกทช. เนี่ยครับ อิอิกำ โปรฯ 4 เมก แต่จ่ายหน้าโมเดมแค่ 2 เมก โทรไปนู่นนี่ก็แล้ว ไม่ช่วยอะไรเล้ยยยย  bad bad bad

จะกระเทือนซางมันมั่งไหมเนี่ย เฮ้อ

-------------

ผมว่าผู้บริหารtotทำกันแบบนี้มันจงใจเข้ามาทำลายองค์กรชัดๆ

เลว!!

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #12 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 20:04:28 »

จะกระเทือนซางมันมั่งไหมเนี่ย เฮ้อ

-------------

ผมว่าผู้บริหารtotทำกันแบบนี้มันจงใจเข้ามาทำลายองค์กรชัดๆ

เลว!!
มันอึดอัดนะครับ เวลาจะอัพเดทอะไรเนี่ย 1pondo งี้ RHJ งี้ H4610 งี้ รอนานโคตรๆครับ  bad bad bad
ผมต้ิองเรียกร้องสิทธิของผมกลับมา อิอิกำครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #13 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 20:08:39 »

พึ่งเทสมาเมื่อกี้ ผมได้เท่านี้

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
yuki_kaze

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 20:21:52 »

พึ่งเทสมาเมื่อกี้ ผมได้เท่านี้

whip

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์