หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โมโหและสิ้นหวัง นี่มันหลังรามนะเฟ้ย  (อ่าน 10585 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 20:28:54 »

พึ่งเทสมาเมื่อกี้ ผมได้เท่านี้

whip

out มาให้สะเทือนใจแท้ๆเลย
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 20:54:59 »

พึ่งเทสมาเมื่อกี้ ผมได้เท่านี้

whip

out มาให้สะเทือนใจแท้ๆเลย
อ๊าาาาาาาก เมื่อไหร่บ้านผมจะมีบ้าง  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
สบาย-สบาย

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 21:18:16 »

TOT 9M/1M ราคา 890 บาท/เดือน

เทสที่เวบ adslthailand เสร็จ ไปเทสของเวบ TOT ต่อ ทำไมมันช่างต่างกันราวฟ้า-เหว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2010, 21:20:33 โดย สบาย-สบาย » บันทึกการเข้า

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #18 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 21:40:54 »

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #19 เมื่อ: 16 กันยายน 2010, 23:03:15 »

gaspของเขา แรงจริงฯ เอาไปทำอะไรครับตั้งเยอะ.. great
Friday~13rd

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 05:23:45 »

ข้างบ้านปล่อยมาให้แค่นี้ล่ะครับ
ใช้ฟรีมา 2 ปีแล้ว  ไม่รู้ SSID ใคร ไม่ล็อคสัญญาณ สบายแฮ...อิอิกำ   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 07:51:36 »

3G ก็ดูไม่ค่อยมีอนาคต อิอิกำจริงๆประเทศไทย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 08:16:49 »

ข้างบ้านปล่อยมาให้แค่นี้ล่ะครับ
ใช้ฟรีมา 2 ปีแล้ว  ไม่รู้ SSID ใคร ไม่ล็อคสัญญาณ สบายแฮ...อิอิกำ   drunk

2 ปีแล้วเหรอน้า ท่าทาง SSID จะเป็นค่าดีฟอลต์ใช่ป่ะครับเนี่ย  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
myonemy6
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 08:21:41 »

clown clown

yoshiki

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 08:25:11 »

แรง ๆ กันทั้งนั้นเลยอ่า great
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 08:39:59 »

พอๆกับผม อยู่หมู่บ้านเดียวกันกับ ม.รังสิต บ้านอยู่ใกล้TOTบางพูล ห่างไปไม่เกิน2กม. ตู้อยู่ห่างจากบ้านไปประมาณ500ม. แต่ได้แค่2เม็ก TOTว่างั้น จ่ายเจ็ดร้อยกว่าบาท เท่ากับ ทรูกับ3BB แต่เม็กน้อยกว่ามาก เซ็งครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่า จะใช้ทรูหรือ3BBดี ชาวบ้านเค้าไปถึงไหนกันแล้ว ผมยังใช้ 1.5-2เม็กอยู่เลย ล่มก็บ่อบ แต่โทรทวงตังทุกเดือน ทั้งๆที่บิลก็ไม่มา เดือนนี้บิลมา2ใบ ของ สค กะ กย ที่สำคัญ ผมจ่ายไปหมดแล้ว arf

ดูค่าอัพโหลดดิ sleep

เปลื่ยนเลยเสี่ย whip
กำลังดูๆอยู่ eyes
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #26 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 09:34:25 »

Cry  unlove อุบล มาสิ้นหวังด้วยครับ ไม่ใช่เรื่องเน็ตแต่อกหักเง้อ  drunk

เง้อ  Cry Cry drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #27 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 09:42:26 »

เจอหนุ่มสารคามมั่ง กับ  8 M  3BB  อิอิ เท่ห์  โหลด RHJ  SKY  ปี้ด  ถึงจุดสุดยอดเลยคะรับ   rules drunk go out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Friday~13rd

« ตอบ #28 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 09:57:27 »

2 ปีแล้วเหรอน้า ท่าทาง SSID จะเป็นค่าดีฟอลต์ใช่ป่ะครับเนี่ย  drunk

ครับ โชว์เป็นชื่อยี่ห้อเร้าท์เตอร์ฯ หราเลย  แถมไม่มีกุญแจล๊อค  ใจดีมากๆ ข้างบ้านเลยได้พลอยไปด้วย
จริงๆ มันมีหลาย SSID ครับที่โผล่โชว์...แล้วไม่ล๊อคสัญญาณ  แต่อันนี้ขีดเยอะสุด  เอิ้กๆๆ

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
สบาย-สบาย

« ตอบ #29 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 10:46:49 »

ครับ โชว์เป็นชื่อยี่ห้อเร้าท์เตอร์ฯ หราเลย  แถมไม่มีกุญแจล๊อค  ใจดีมากๆ ข้างบ้านเลยได้พลอยไปด้วย
จริงๆ มันมีหลาย SSID ครับที่โผล่โชว์...แล้วไม่ล๊อคสัญญาณ  แต่อันนี้ขีดเยอะสุด  เอิ้กๆๆ

มีให้เลือกเอาแบบ แรงมาก แรงน้อยได้ด้วยนะเนี่ย โชคดีจริงๆเลย ... อิอิ

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์