หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะกลับบ้านยังงัย  (อ่าน 14262 ครั้ง)
Red devil tr.
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 21:12:32 »

ยินดีดัวยครับ ที่ปลอดภัย.. drunk
yoshiki

« ตอบ #46 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 22:01:37 »

อิอิ พี่เบียร์ถึงบ้านโดยปลอดภัยแล้ว ส่วนผมพอทำงานเสร็จปุ๊บวิ่งยาวขึ้นเรือไปออฟฟิศแฟนแล้วรีบขับรถกลับเลย พรุ่งนี้คงไม่ได้เข้าไปทำงานที่ชิดลมครับ คาดว่าคงได้ทัวร์ทั่ว กทม. แน่เลย whip
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #47 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 22:05:54 »

ท่านเบียร์กลับได้ยังครับ

ตอนนี้ปลอดภัยอยู่ในบาร์แตงโมแล้วครับ
มิน่าล่ะเงียบเลย สงสัยอยู่กับดีเจ

เวรกรรม อิอิ กำ วันนี้ไม่ได้ออกไปไหนครับ ^^
ปกติมาดึกวันนี้มาหัวค่ำได้ไง อิอิกำ

อังคารถ่ายรายการ เสร็จก็ไปเปิดเพลงต่อ กลับมาตีสองนอนตีสามตีสี่
พุธเมื่อวานก็ไปเล่นมาที่ cafe democ ครับ อิอิ กำ

@ H Plus Chanal live TV  11 May 2010

ปล. พี่ลูกศรน่ารักมาก

Cream crew @ H Plus Chanal live TV 11 May 2010 part 1LQ | LQ+ | HQ | HQ+ | by Aeva

Cream crew @ H Plus Chanal live TV 11 May 2010 part 2LQ | LQ+ | HQ | HQ+ | by Aeva

@ Cafe democ BKK Thailand 12 May 2010

Rabbit Disco Dj and ToBi Funky Deep Tech Style @ Cafe democ part 1LQ | LQ+ | HQ | by Aeva

Rabbit Disco Dj and ToBi Funky Deep Tech Style @ Cafe democ part 2 (Embedding disabled, limit reached)

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #48 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 22:41:28 »

อย่างเท่ห์เลยครับดีเจ great

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #49 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 22:54:03 »

ดีเจพลิ้วจริงๆครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 22:58:39 »

ลดทอดมันลงรับรอง  บางกว่านี้แน่ๆนะ DJ  อิอิกำ drunk

เสียดายนะ   น่าจะใส่เสื้อ Vmodtech ด้วยครับ  เง้อ

ว่าแต่   น้องเสื้อเทาๆ ขวามือสุดของจอนั่น เอวดีจริงๆครับ  อิอิกำอีก drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #51 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 23:10:01 »

อิอิ น่าสนใจครับดีเจ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #52 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 23:18:59 »

อิอิ น่าสนใจครับดีเจ

คนเอวดีๆที่ลุงเหลิมบอกไว้ข้างบนอ่ะเหรอครับลุงเชน lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tobi-x-kato

« ตอบ #53 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 23:23:07 »

ไว้มี event สาด ln ลงบ้องที่พันธ์ทิพย์บอกนะครับ เดี๋ยวไปยิง effect ให้ 555+
ขอค่ารถขนเครื่องพอครับ เอิ๊กส์    drunk

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #54 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 23:59:01 »

ตอนนี้เมืองไทยเค้าฮิตเพลงอะไรกันบ้างอ่ะครับ

ฮิพฮอพที่เปิดในผับแถวทองหล่อ เอกมัยอ่ะครับ 

จะไปหาโหลดมาฟังบ้าง

อยู่ออสแมร่งเปิดแต่เฮาส์จนเอียน  จากได้ R&B หรือ hip hop จังหวะดีๆฟังครับ

tobi-x-kato

« ตอบ #55 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 00:14:16 »

ตอนนี้เมืองไทยเค้าฮิตเพลงอะไรกันบ้างอ่ะครับ

ฮิพฮอพที่เปิดในผับแถวทองหล่อ เอกมัยอ่ะครับ 

จะไปหาโหลดมาฟังบ้าง

อยู่ออสแมร่งเปิดแต่เฮาส์จนเอียน  จากได้ R&B หรือ hip hop จังหวะดีๆฟังครับ

พอดีช่วงนี้ไม่ได้ตาม hiphop เหมือนกันครับ in da house อย่างเดียว เอิ๊กส์ๆๆๆ

ตอนนี้ trend ที่นิยมกันก็คงเป็น hip house ลักษณะ warm ด้วย Hip hop , old school ก่อน
และก็ตามด้วย hiphop cover house ประมาณว่า beat house ร้อง hip hop
ที่ pitbull , Akon , liljohn มาทำกันน่ะครับ

I know you want me.
Sexy bitch
Shot

etc.

ส่วน R N B นี่ตอนนี้ไม่ค่อยได้เสพครับ แต่ศิลปินคุณภาพน่าจะมีงานให้เสพอยู่พวก
Rihanna , Neyo , Mario

Hiphop chart น่าจะช่วยท่านได้ครับ โหลดมาและตามไปหาอัลบั้มศิลปินที่ชื่นชอบต่อ ^^

beerking

« ตอบ #56 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 00:18:38 »

อิอิ ผมกลับมาวันนี้ ฟังอยู่ 3 เพลงครับ

1. พระเจ้าตาก
2.บางระจันวันเพ็ย
3.ความเชื่อ บอดี้สแลม อิอิ เวอร์ชั่นที่พี่แอ๊ดช่วยครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #57 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 01:11:13 »

ไว้มี event สาด ln ลงบ้องที่พันธ์ทิพย์บอกนะครับ เดี๋ยวไปยิง effect ให้ 555+
ขอค่ารถขนเครื่องพอครับ เอิ๊กส์    drunk

ิอิอิขอบคุณครับ แต่ตอนนี้ตังค์ซื้อln2ยังไม่มีเลยครับ รอแป๊ปนะครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์