หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : SuperPI 1M of Core i5 670 by HuGnOi  (อ่าน 32408 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #60 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 21:23:53 »

จะพยายามลดครับท่าน truesanu  แต่ผมมีคงแค่บทความเดียว เง้อออ... แต่เดี๋ยวคงหาอะไรทำแล้วมาอ้อนขอลงบทความอีกดีกว่า เง้ออออ lol

ผมก้อuserธรรมดาครับไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้า แต่รู้ในเรื่องลึกๆบางเรื่องที่ไม่ขอพูดออกอากาศดีกว่า ไม่ได้ฟังความแค่ข้างเดียวด้วยครับ ผมฟังมาทั้งสองข้างแบบคุยกันจะๆ สัมผัสนิสัยกันซึ่งๆหน้า และผมคิดว่าผมก็พอจะมีความคิดตัดสินอะไรได้บ้างในการที่จะเลือกคบใคร

สังเกตุจาก user และ webmaster ในนี้ส่วนมากจะมีอายุ(โดยเฉพาะลุงเชน rules)มีงานทำเป็นเรื่องเป็นราวครับ มีความคิดเป็นของตัวเองทุกคนครับ ทำไมถึงยังอยู่เวปนี้กันทั้งที่กัดแขวะ กันขนาดนี้ อ่านดูมันฟังไม่เข้าถ้าอย่างที่ท่านว่านั้นแหละครับ

เค้าด่ากันตรงๆออกอากาศไปเลยครับ ยอมเสียภาพลักษณ์ ไม่มีเล่นลับหลังเหมือนฝ่ายโน้นภาพลักษณ์ดูดีแต่เล่นกันใต้น้ำ
ผลที่ได้คือ บทความของที่นั้นบางบทความ (เน้น บางบทความ) เริ่มดูดีขึ้นมีความเป็นกลางในการทดสอบเปรียบเทียบบ้าง อย่างงี้ได้ประโยชน์กับuser อย่างเราๆครับ

ผมว่าท่านลอง อ่านๆถามๆดูก็ได้ครับ อย่าเพิ่งตัดสินใจอะไร คบลึกๆซักหน่อยถ้าท่านมีความคิดเป็นของตัวเอง ท่านจะเห็นเอง ถึงตอนนั้นถ้าท่านจะคิดต่างจากผม ผมก็ยอมรับและเคารพในความคิดของท่านครับ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #61 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 21:28:54 »

ล่าสุดผมเห็นดาราเอาแรมตากแดดไว้ตรงที่ระเบียง

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:05:32 »

สังเกตุจาก user และ webmaster ในนี้ส่วนมากจะมีอายุ(โดยเฉพาะลุงเชน rules)มีงานทำเป็นเรื่องเป็นราวครับ มีความคิดเป็นของตัวเองทุกคนครับ ทำไมถึงยังอยู่เวปนี้กันทั้งที่กัดแขวะ กันขนาดนี้ อ่านดูมันฟังไม่เข้าถ้าอย่างที่ท่านว่านั้นแหละครับ

อันนี้ผมว่าผมไม่น่าใช่นะครับ  เพราะว่า   ทุกวันนี้ผมรู้สึกเหมือนถูกครอบงำจากคุณแม่ที่บ้านอยู่เลยครับ  เมื่อกี้ก็พึ่งเอาผ้าไปซักอยู่หยกๆครับ  เง้อ....
idirex2000

« ตอบ #63 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:10:58 »

อันนี้ผมว่าผมไม่น่าใช่นะครับ  เพราะว่า   ทุกวันนี้ผมรู้สึกเหมือนถูกครอบงำจากคุณแม่ที่บ้านอยู่เลยครับ  เมื่อกี้ก็พึ่งเอาผ้าไปซักอยู่หยกๆครับ  เง้อ....
ดีน่ะผมยังโสด อิอิกำ
HuGnOi

« ตอบ #64 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:16:11 »

ล่าสุดผมเห็นดาราเอาแรมตากแดดไว้ตรงที่ระเบียง
เง้ออออ ลุงดารา จะทำแรมแดดเดียวหรือครับ อิอิ..กำ เดี๋ยวแวะไปกินข้าวเหนียวเนื้อทอดอีกดีกว่า

ปล.ดักไว้ก่อนห้ามใครแซวว่าจะได้กินข้าวเหนียวถั่วดำแทน น๊ะครับ

กำ..ครับพี่หมอ คุณแม่บ้านผมก็ชอบไล่ผมไปตากผ้าที่ด่านฟ้า ไม่เคยคำนึงเลยว่าหนังหน้าผมมันแพ้แดดแพ้ลม โดนพัดลมแขกเป่าหน้าแล้วฝ้าขึ้น อิอิ..กำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #65 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:20:49 »

เง้อ ครับ แก่ยันเลย เจอหน้ากันอย่าเรียกน้องเชนแล้วกัน แฮ่มๆ intello
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:34:43 »

ยังดีครับสมัยนี้วิศวกรเค้าคิดทำเครื่องซักผ้าแบบอัตโนมัติ โยนเข้าถังแล้วนั่งรออย่างเดียว สะดวกดีครับ

ผมว่าคนเหล่านี้น่าจะมีความชำนาญในการซักผ้าเองแน่ๆครับ  ถึงมีความกดดันจนประดิษฐ์เครื่องมือพวกนี้ออกมาครับ อิอิกำ

ขอคาราวะจากใจจริงครับ great
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #67 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:45:50 »

ยังดีครับสมัยนี้วิศวกรเค้าคิดทำเครื่องซักผ้าแบบอัตโนมัติ โยนเข้าถังแล้วนั่งรออย่างเดียว สะดวกดีครับ

ผมว่าคนเหล่านี้น่าจะมีความชำนาญในการซักผ้าเองแน่ๆครับ  ถึงมีความกดดันจนประดิษฐ์เครื่องมือพวกนี้ออกมาครับ อิอิกำ

ขอคาราวะจากใจจริงครับ great

รวมเล่มมุข ปี 2009-2010 เถอะพี่ ขายดีแน่นอน 555+  drunk

truesanu
Registered User
*

« ตอบ #68 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:53:35 »

จะพยายามลดครับท่าน truesanu  แต่ผมมีคงแค่บทความเดียว เง้อออ... แต่เดี๋ยวคงหาอะไรทำแล้วมาอ้อนขอลงบทความอีกดีกว่า เง้ออออ lol

ผมก้อuserธรรมดาครับไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้า แต่รู้ในเรื่องลึกๆบางเรื่องที่ไม่ขอพูดออกอากาศดีกว่า ไม่ได้ฟังความแค่ข้างเดียวด้วยครับ ผมฟังมาทั้งสองข้างแบบคุยกันจะๆ สัมผัสนิสัยกันซึ่งๆหน้า และผมคิดว่าผมก็พอจะมีความคิดตัดสินอะไรได้บ้างในการที่จะเลือกคบใคร

เค้าด่ากันตรงๆออกอากาศไปเลยครับ ยอมเสียภาพลักษณ์ ไม่มีเล่นลับหลังเหมือนฝ่ายโน้นภาพลักษณ์ดูดีแต่เล่นกันใต้น้ำ
ผลที่ได้คือ บทความของที่นั้นบางบทความ (เน้น บางบทความ) เริ่มดูดีขึ้นมีความเป็นกลางในการทดสอบเปรียบเทียบบ้าง อย่างงี้ได้ประโยชน์กับuser อย่างเราๆครับ

ผมว่าท่านลอง อ่านๆถามๆดูก็ได้ครับ อย่าเพิ่งตัดสินใจอะไร คบลึกๆซักหน่อยถ้าท่านมีความคิดเป็นของตัวเอง ท่านจะเห็นเอง ถึงตอนนั้นถ้าท่านจะคิดต่างจากผม ผมก็ยอมรับและเคารพในความคิดของท่านครับ

ครับผมก่อนอื่นก็ต้องขอบคุณอีกครั้งครับ ที่อ่านแล้วเข้าใจในเจตนาของผม ไม่มีคนไม่พอใจผมเลย

ผมเอ่ยขึ้นมาก็เพื่อเวลาบางคนที่ไม่รู้เรื่องลึกๆอะไรเลย(แบบผม) มาอ่านแล้วมันจะรู้สึกแปลกๆเท่านั้นเองครับ
ไม่ได้หมายถึงบทความ ท่าน HuGnOi คนเดียวนะครับ บทความอื่นๆด้วยครับ
ที่จริงแล้วผมเวลาได้อ่านบทความดีๆ ผมจะรู้สึกสนุกไปกับมันนะ เวลามีบทความอะไรออกใหม่ผมจะชอบมาก
อารมณ์เหมือนตอนเมื่อก่อนนี้ ที่ผมเฝ้ารอหนังสือการ์ตูนรวมเล่มออกขายเลยครับ ฮ่าๆ

สุดท้ายล่ะยังไงก็ขอให้ผลิตบทความดีๆมาให้พวกเราได้อ่านกันเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #69 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 22:59:38 »

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ติดตามบทความของเรานะครับ

และที่ขาดไม่ได้เลยคือต้องขอขอบคุณตี๋แก่เป็นอย่างยิ่งเลยครับ

สำหรับแรงบันดาลใจในการทำบทความ อิอิกำ  out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #70 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:02:23 »

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ติดตามบทความของเรานะครับ

และที่ขาดไม่ได้เลยคือต้องขอขอบคุณตี๋แก่เป็นอย่างยิ่งเลยครับ

สำหรับแรงบันดาลใจในการทำบทความ อิอิกำ  out
อิอิกำครับท่านประธาน yes yes
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #71 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:05:58 »

อิอิกำครับท่านประธาน yes yes

โดนใจมากพี่พงษ์ 555+ เอาไปห้ากระโหลก  rofl

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:10:07 »

ในฐานะ user ที่เฝ้ารอบทความดีๆออกมาสู่สายตาโดยตลอดนะครับ

ผมว่าที่จะลืมขอบคุณไม่ได้นี่ ต้องระบบขนส่งมวลชนด้วยนะครับ ที่ยังเปิดให้บริการรถเมล์ร้อนอยู่ครับ

ขอบคุณบ้านหม้อที่ยังเป็นแหล่งขายพัดลมในราคาถูก เปิดโอกาสให้คนต่างชาตินำไปจำหน่ายในราคา X2 ได้ครับ

สุดท้ายนี้ ขอบคุณร้านเน็ตชั่วโมงละ 10 บาท ที่เปิดโอกาสเอาไว้เวลาซอกเกตไหม้แล้วจะได้ไปเล่นย้อมใจ เวลาที่รู้สึก จิ๊บๆ ตัวสองตัว ชิวๆ ได้ด้วยครับ รวมถึงคนไทยที่ตื่นตูมจิตใจไม่เข้มแข็งแบบเขมรขายพัดลม ต้องขอขอบคุณจริงๆครับ tuxout
idirex2000

« ตอบ #73 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:10:32 »

Database error อิอิกำ gasp gasp
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #74 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:15:10 »

เข้า Vmod ต้องระวังไว้ 2 อย่างครับ

1. โดนชักชวนเข้าวงการแช่น้ำ
2. โดนชักชวนเข้าวงเสพดาก  เผลอๆอาจโดนเคลมแจกทองต้อนรับน้องใหม่ได้ครับ อิอิกำ drunk

เรื่องแขวะๆกันนี่   แรกๆอาจจะดูซีเรียสกันนะครับถ้าไม่เคยเข้ามา  โดยเฉพาะจากเว็บเขียวนะครับ

แต่ว่า  สิงสถิตไปนานๆ จะรู้ว่า  มันอิอิกำจริงๆครับ  เง้อ out out out
ข้อนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ  great great great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์