หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : SuperPI 1M of Core i5 670 by HuGnOi  (อ่าน 32410 ครั้ง)
เลียโม๊ะคุง
Registered User
*

« ตอบ #75 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:18:22 »

รอชมท่านฮูก5.XXXวิต่อครับ อิอิกำ out

panuza
*

panuza_nu@hotmail.com
« ตอบ #76 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:28:10 »

great

สุดยอดคับพี่

เดียวถ้ามีโอกาสจะหา ของไปให้แชเล่น อิอิ

....
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #77 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 23:52:21 »

รอชมท่านฮูก5.XXXวิต่อครับ อิอิกำ out
เง้อออ อย่างงี้ผมขอเวลาอีก3ปีครับ ปีนี้จะเล่นกันขนาดนั้นจริงๆ ผมคงต้องเผาเงินทิ้งอีกเป็นหมื่น ต้องหาm/bมาบัดกรีตัดประกันทิ้งอีกตัวละหมื่นกว่า ต้องหาCPUใหม่อีก อิอิ ยอมแล้วครับ drunk

ปล.ชื่อท่านน่าเอามาทำเป็นนามสกุลจริงๆ "บังเอิญผมเลียโม๊ะคุง เพราะมันเป็นเรื่องขำกลิ้งลิงปังคุง"

great

เดียวถ้ามีโอกาสจะหา ของไปให้แชเล่น อิอิ
อิอิ ท่านเอาถังผมไปโซโลเองเลยครับ มือท่านก้อแน่ไม่แพ้ใคร สำหรับผมคงต้องพักคล็อกกันซักหน่อย เวลาสนุกหมดแล้วครับ แผนการตอนนี้จะไปทุ่มให้กับครอบครัวครับ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 08:33:31 »

สุดยอดครับ  great

จริงๆก็ไม่ค่อยเห็นดีเห็นงามด้วยกับน้องๆวัยเรียนแต่ทุ่มเทให้กับการขวนขวายหาอุปกรณ์ฮาร์ดแวร์คอมพิวเตอร์ เพื่อมาสนองความต้องการที่ไม่มีที่สิ้นสุด  ถมเท่าไหร่ก็ไม่เต็ม   เพื่อเอามาประชันขันแข่งกับหมู่เพื่อนฝูงเพื่อขอให้อยู่แถวหน้าของลำดับเพียงอย่างเดียวนะครับ         

ผมคิดว่า ยังไง ภาระกิจหลังของชีวิต ก็ยังสำคัญกว่าเสมอครับ    ทำงานแล้วมีเงินมีทองพอให้เล่นก็ยังไม่สายครับ  ของแบบนี้อายุ30 up ก็เล่นได้ครับ  ยิ่งอายุเยอะๆเหมือนสมาชิกใน Vmod เรา ยิ่งแรงครับ เง้อ..

น้องๆที่กำลังเรียนแต่ฟุ้งซ่านอยากได้คอมแรงๆเอามาอัด PI ผมว่าควรดูอาจารย์ฮูกเป็นตัวอย่างครับ

ไม่อยากให้มองเรื่องฮาร์ดแวร์เพียงอย่างเดียวครับ  อยากให้ดูถึงความตั้งใจในการทำ ในการนำเสนอครับ  อันนั้นสำคัญกว่าผลคะแนนจริงๆครับ

HuGnOi

« ตอบ #79 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:21:27 »

อิอิ พี่หมอชมกันแบบนี้ เขินน๊ะครับเนี่ย oops
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:31:02 »

อย่าพึ่งเข้าใจผิดกันนะครับ

บังเอิญเลียใครไม่เป็น  out out out
panuza
*

panuza_nu@hotmail.com
« ตอบ #81 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:32:49 »

สุดยอดครับ  great

จริงๆก็ไม่ค่อยเห็นดีเห็นงามด้วยกับน้องๆวัยเรียนแต่ทุ่มเทให้กับการขวนขวายหาอุปกรณ์ฮาร์ดแวร์คอมพิวเตอร์ เพื่อมาสนองความต้องการที่ไม่มีที่สิ้นสุด  ถมเท่าไหร่ก็ไม่เต็ม   เพื่อเอามาประชันขันแข่งกับหมู่เพื่อนฝูงเพื่อขอให้อยู่แถวหน้าของลำดับเพียงอย่างเดียวนะครับ         

ผมคิดว่า ยังไง ภาระกิจหลังของชีวิต ก็ยังสำคัญกว่าเสมอครับ    ทำงานแล้วมีเงินมีทองพอให้เล่นก็ยังไม่สายครับ  ของแบบนี้อายุ30 up ก็เล่นได้ครับ  ยิ่งอายุเยอะๆเหมือนสมาชิกใน Vmod เรา ยิ่งแรงครับ เง้อ..

น้องๆที่กำลังเรียนแต่ฟุ้งซ่านอยากได้คอมแรงๆเอามาอัด PI ผมว่าควรดูอาจารย์ฮูกเป็นตัวอย่างครับ

ไม่อยากให้มองเรื่องฮาร์ดแวร์เพียงอย่างเดียวครับ  อยากให้ดูถึงความตั้งใจในการทำ ในการนำเสนอครับ  อันนั้นสำคัญกว่าผลคะแนนจริงๆครับ

ที่พี่ว่า ก็จิงนะคับ ตั้งหน้าตั้งตาเรียน จบ ทำงาน มีตัง ก็ซื้อหามาเล่นได้
ครอบครัวมันเปนอันดับหนึงอยู่แล้วคับ อิอิ
ส่วนผม ทำงานได้ตังแบ่งสันบันส่วนมาเล่นคอม อิอิ
การ oc ผมชอบมากมาย ตัวผมเองทำงานเกียวกับคอม ร้านคอมนั้นเอง
oc โชว์ เรียกลูกค้าได้พอสมควรเลย
นี่ๆ ควันอะไรอะคับบ

เง้อออ อย่างงี้ผมขอเวลาอีก3ปีครับ ปีนี้จะเล่นกันขนาดนั้นจริงๆ ผมคงต้องเผาเงินทิ้งอีกเป็นหมื่น ต้องหาm/bมาบัดกรีตัดประกันทิ้งอีกตัวละหมื่นกว่า ต้องหาCPUใหม่อีก อิอิ ยอมแล้วครับ drunk

ปล.ชื่อท่านน่าเอามาทำเป็นนามสกุลจริงๆ "บังเอิญผมเลียโม๊ะคุง เพราะมันเป็นเรื่องขำกลิ้งลิงปังคุง"

great

อิอิ ท่านเอาถังผมไปโซโลเองเลยครับ มือท่านก้อแน่ไม่แพ้ใคร สำหรับผมคงต้องพักคล็อกกันซักหน่อย เวลาสนุกหมดแล้วครับ แผนการตอนนี้จะไปทุ่มให้กับครอบครัวครับ^^
ผมก็อยากได้ถังเหมือนกัคบ  คือ แกรงใจพี่มากกว่า ใจก็อยากเล่น อิอิ
5 ลิตร คงไม่หน้าจะแพงมาก หรือ ถ้าพี่มีดครงการจะขายถัง ถ้าไม่แพงนะ+ผมมีตัง เอาคับ อิอิ
ขอบคุนคับพี่

....
HuGnOi

« ตอบ #82 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 20:04:09 »

อย่าพึ่งเข้าใจผิดกันนะครับ

บังเอิญเลียใครไม่เป็น  out out out
ไม่ได้เข้าใจผิดครับเข้าใจว่าถูกชมจากใจจริง มันก้อเขินๆน๊ะครับ love love love

ผมก็อยากได้ถังเหมือนกัคบ  คือ แกรงใจพี่มากกว่า ใจก็อยากเล่น อิอิ
5 ลิตร คงไม่หน้าจะแพงมาก หรือ ถ้าพี่มีดครงการจะขายถัง ถ้าไม่แพงนะ+ผมมีตัง เอาคับ อิอิ
ขอบคุนคับพี่
เรื่องซื้อต่อนี้สงสัย ท่านต้องต่ออีกคิวนึงแล้วละครับ มีจีบๆผมอยู่นี้ก้อมายืมไปใช้2-3รอบแล้ว แต่ผมว่าจะไม่ขาย เก็บไว้นานๆเล่นที ขำๆกับก๊วนแถวๆรังสิต 20ลิตรนี้ก้อเล่นกันเหนื่อยเหมือนกัน
ผมว่าถ้าจะหาไว้ใช้จริงๆ ซัก10ลิตรก้อได้ครับ 5ลิตรมันน้อยเกินไป มือ2ก้อไม่ได้แพงมากถูกกว่าการ์ดจออีก หาตามเวปเกษตรกร ถ้าไม่รีบเดี๋ยวก้อหาได้ หรือเอาชัวร์ๆ เบอร์หมอวัวที่ผมเคยให้ไปนั้นโทรไปให้แกช่วยหาเลยครับ แกเข้าออกหลายฟาร์มเดี๋ยวก้อหาให้ได้ บริการส่งถึงกรุงเทพอีก แต่ต้องไปรับตามทางที่ลูกน้องแกลงมาส่งของแค่นั้นเอง

ช่วงนี้ถ้าจะเล่นก้อมาเอาของผมไปเล่นก่อนก้อได้ครับ ผมคงไม่ได้ใช้อีกยาวเลย
Destiny_gun

« ตอบ #83 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 16:27:26 »

CPU ฟิ้นมั้ยครับพี่ จริง ผมเคยได้ประสบการ์ณแช่ Freeze มาจาก น้า Beerking เนี่ยละครับ จำได้ว่าสมัยนั้น AMD แรงขิงๆอ่ะครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #84 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 18:06:41 »

สุดยอดครับ

ว่าแต่ถ้าผมแก่เล้วทำให้เพื่อนดูอ่อนเยาว์ อันนี้ผมยอมนะ อิอิ เจอกันอย่าเรียกน้องเชนแล้วกันครับ  drunk
HuGnOi

« ตอบ #85 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 20:03:36 »

CPU ฟิ้นมั้ยครับพี่ จริง ผมเคยได้ประสบการ์ณแช่ Freeze มาจาก น้า Beerking เนี่ยละครับ จำได้ว่าสมัยนั้น AMD แรงขิงๆอ่ะครับ
อิอิ ยังไม่ได้ลองเลยครับ จับแช่ln2 1วัน1คืน แล้วก้อเอายัดใสเกะเรียบร้อย
ก่อนหน้านี้เอาไปลองกับบอร์ดลุงโป้ง เกือบพาบอร์ดลุงโป้งพัง สงสัยเป็นตัวกินบอร์ดครับ เดี๋ยวรอบอร์ดผมกลับมาก่อน ค่อยว่ากัน

ปล. ลุงเชนคนแก่ขี้งอนครับ อิอิ lol
Destiny_gun

« ตอบ #86 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 20:35:53 »

อิอิ ยังไม่ได้ลองเลยครับ จับแช่ln2 1วัน1คืน แล้วก้อเอายัดใสเกะเรียบร้อย
ก่อนหน้านี้เอาไปลองกับบอร์ดลุงโป้ง เกือบพาบอร์ดลุงโป้งพัง สงสัยเป็นตัวกินบอร์ดครับ เดี๋ยวรอบอร์ดผมกลับมาก่อน ค่อยว่ากัน

ปล. ลุงเชนคนแก่ขี้งอนครับ อิอิ lol

จัดไปครับ แต่ดูๆแล้ว CPU น่ากลัวจังครับ กินบอร์ดด้วย 555+ เอาฮาเลย
OrthadoX
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 22:51:01 »

แรงดีจัง เอาให้สุดๆไปเลยครับเอาใจช่วย ส่วนผม ขอยืนดูก่อน
HuGnOi

« ตอบ #88 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 23:50:09 »

แรงดีจัง เอาให้สุดๆไปเลยครับเอาใจช่วย ส่วนผม ขอยืนดูก่อน

ผมก็หมดแค่นี้แล้วละครับคุณป้อง ตอนนี้ก็ถอยมายืนมุงอยู่วงนอกก่อน

เอาไว้โอกาศเหมาะๆ เซ็ตทีมเล่นกันหนุกหนานดีกว่าครับ
beerking

« ตอบ #89 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 13:27:58 »

ผมก็หมดแค่นี้แล้วละครับคุณป้อง ตอนนี้ก็ถอยมายืนมุงอยู่วงนอกก่อน

เอาไว้โอกาศเหมาะๆ เซ็ตทีมเล่นกันหนุกหนานดีกว่าครับ

รีบออกไปอยู่วงนอกทำไมละครับ เข้าลงเป็นตัวจริงเลยท่าน อิอิ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7   ขึ้นบน
  พิมพ์