หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI X58 Pro  (อ่าน 8727 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 10:31:50 »

ตัวนี้ Up เป้น Sli ได้นะครับ โดย Flash Bios ตัวล่าสุด V8.xx ลงไป Support ทันทีครับ ลองดูใน Forum MSI เองก็ได้ครับ ทาง MSI ออกมาบอกว่า All MSI X58 Can SLi โดย Flash Bios ลงไป

โอ้ววว แบบนี้ก็สุดยอดไปเลยครับ ขอบคุณมากครับท่าน สำหรับข้อมูล  jap
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2009, 10:33:42 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
nu18de29
Registered User
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 10:37:21 »

ของแรง แรงคะแนน และราคา yes
ihog6hog
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 10:52:29 »

ข้อมูลครับ

http://www.msicomputer.co.uk/marketing/X58SLI/index.html

You overclock your VGA, CPU, throw in extra fans and hope your PC can take it?
Or maybe you reach down your pocket and look with fear at the prices of latest high end cards?
There is another solution; a future-proof PC based on MSI X58 mainboard. And here's the best part: now you can upgrade your MSI X58 board to multi SLI support an you won't have to spend a penny. All MSI X58 boards support SLI technology. All you have to do is just update BIOS to upgrade your MSI X58 board FREE to MSI X58 SLI without paying extra for this feature! You don't have to throw away your current VGA and spend fortune on latest high end model; just buy same or similar one and connect them in SLI mode!

แปลโดย Google Translate

ของคุณคุณ overclock VGA, CPU ที่, โยนในพิเศษแฟนและหวังว่าคอมพิวเตอร์ของคุณสามารถนำไป?
หรือบางทีคุณอาจเข้าถึงลงพ็อคเก็ตของคุณและดูวาบที่ราคาสูงล่าสุดสิ้นสุดการ์ด?
มีโซลูชันอื่น; ในอนาคต-หลักฐานพีซีตาม MSI X58 mainboard. และต่อไปนี้เป็นส่วนที่ดีที่สุด: ขณะนี้คุณสามารถปรับรุ่นของคุณ MSI X58 กระดานเพื่อหลาย SLI สนับสนุนที่คุณจะไม่ต้องใช้เงิน. ทั้งหมด MSI X58 กระดานสนับสนุน SLI เทคโนโลยี. สิ่งที่คุณต้องทำคือเพียงปรับปรุง BIOS ที่การปรับรุ่นของคุณ MSI X58 บอร์ดฟรี MSI X58 SLI โดยจ่ายเพิ่มเติมสำหรับคุณลักษณะนี้! คุณไม่จำเป็นต้องโละ VGA ปัจจุบันของคุณและค่าใช้จ่ายในฟอร์จูนล่าสุดสูงสิ้นสุดรุ่น; เพียงซื้อเดียวกันหรือคล้ายกันและการเชื่อมต่อหนึ่งในพวกเขา SLI โหมด!

http://forums.hardwarezone.com.sg/showthread.php?t=2259807

มีคนโมแล้ว Work

http://global.msi.eu/index.php?func=prodmbspec&maincat_no=1&cat2_no=170&cat3_no=645&prod_no=1744

สเปคในหน้าเว็บบอกรองรับ SLI แล้ว
PatRaceTin

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 11:04:43 »

บอร์ด 1366 รุ่นประหยัด แข่งกันเยอะมากครับ

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 11:24:35 »

ดาราจัดด่วนเลย SLi rules

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 12:43:57 »

ดาราจัดด่วนเลย SLi rules

ได้ครับ  รับทราบ อิอิ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 15:58:32 »

ดาราไม่ต้องแรงมากก็ไำด้นะครับเดี๋ยวโดนหาว่าคัดซีพียูมาเทสอีก

รับfitting3/8จ้า
beerking

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 16:23:06 »

ดาราไม่ต้องแรงมากก็ไำด้นะครับเดี๋ยวโดนหาว่าคัดซีพียูมาเทสอีก

ครับ อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 17:34:13 »

ไอ้ตัวต้นเรื่องมันเป็นพวกพวกจิตเสื่อมอ่ะครับ อย่าไปสนใจมันมากเลยครับ ขนาดพ่อบังเกิดเกล้าของมันแท้ๆ

มันยังมานั่นด่าพ่อตัวมันเองให้ผมฟังเลยครับ ทั้งๆที่พ่อมันก็แสนจะเป็นคนดี (เคยไปนั่งคุยกับพ่อมันทีตอนไปเยี่ยมมันที่ค่ายทหารเกณฑ์)
เพียงแต่หาเงินให้ลูกทรพีผลาญไม่ทันแค่นั้น จะไปเอาอะไรกับคนจัญไรได้ขนาดนี้ครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 09:34:32 »

ไอ้ตัวต้นเรื่องมันเป็นพวกพวกจิตเสื่อมอ่ะครับ อย่าไปสนใจมันมากเลยครับ ขนาดพ่อบังเกิดเกล้าของมันแท้ๆ

มันยังมานั่นด่าพ่อตัวมันเองให้ผมฟังเลยครับ ทั้งๆที่พ่อมันก็แสนจะเป็นคนดี (เคยไปนั่งคุยกับพ่อมันทีตอนไปเยี่ยมมันที่ค่ายทหารเกณฑ์)
เพียงแต่หาเงินให้ลูกทรพีผลาญไม่ทันแค่นั้น จะไปเอาอะไรกับคนจัญไรได้ขนาดนี้ครับ อิอิ

ผมว่า  ถึงเวลานึงคนก็จะแยกแยะถูกผิดได้เองครับ

อะไรจริง ไม่จริง   เรื่องแต่ง  เรื่องโม้  ระดับคนมีสติปัญญาจริงๆเค้าแยกแยะเป็นครับ ไม่ต้องมีใครมาจูงจมูกแน่นอน 

นอกจาก พวกที่ พวกมากลากไปตามกระแสครับ  อย่างน้อย  ก็มีสิทธิ์เลือกครับ จะว่ากันหมดก็ไม่ได้  เคารพการตัดสินใจกันไป

ปล.  ผมมาโพสที่นี่ไม่ใช่พวกมากลากไปในะครับ   บรรยากาศมันเหมือนเพื่อนๆคุยกันมากกว่าครับสำหรับที่นี่   ใครจะกลายร่างจากโฮโมซาเปี้ยนไปเป็น Varanus  salvator ก็ช่างเค้าครับ เราไม่เป็นแบบเค้าก็เพียงพอแล้วครับ
Jill

« ตอบ #25 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 20:41:06 »

เข้ามางงคนโพสด้านบนครับ  อิอิกำ... drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์