หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: PHENOM II X6 1055T กับราคาที่น่าจับจอง แหล่มเลย  (อ่าน 15720 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #45 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 15:20:46 »

ราคาไล่ 750 จริง ๆ ครับ งานนี้ต้องอยู่ที่รักใครชอบใครละ หรือใครอยากดูดรามาเดี๋ยวผมจัดให้กระทู้นึง...

"ทำไม AMD 6 หัว หัวเยอะกว่าอินเทล แต่ทำไมอินเทลแพงกว่า ทั้ง ๆ ที่หกหัวดีกว่า"  rofl

ดราม่ามั้ยเธอว์ๆๆๆ อีกแล้ว  ดราม่าจากฟาร์มถั่วงอกขยะเปียกป่ะครับเนี่ย 55+
เง้อ...มีคนอยากชมด้วยแฮะ กลัวตั้งแล้วมันไม่ดรามาเหมือนอีกที่อ่ะดิครับ  lol

เดี๋ยวต้องนั่งรถเมล์ร้อนไปพิสูจน์ครับ  น่าจะเพาะถั่วงอกได้งามๆเลยครับ อิอิกำ out
ถังขยะเปียกฮือฮากันใหญ่เลยครับ การ์ดถั่วงอก GF100 เข้ามาเมืองไทยอีกสองยี่ห้อแล้ว  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #46 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 15:56:28 »

พรุ่งนี้ติดตามชมผลการทดสอบ จากเสี่ยดอจ (dodge) แห่งคุ้มหนองคู ขอนแก่นได้เลยครับ   lol

อุอุ  รอชมครับ
idirex2000

« ตอบ #47 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 16:56:08 »

เพาะถั่วงอกรอคุ้มหนองคู้
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #48 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 20:31:29 »

พรุ่งนี้ติดตามชมผลการทดสอบ จากเสี่ยดอจ (dodge) แห่งคุ้มหนองคู ขอนแก่นได้เลยครับ   lol
เปรี้ยวเหรอครับ... slap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์