หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : รวมฮิต COMPUTEX GIRL 2010  (อ่าน 9158 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 21:25:15 »

พริตตี้ไทยสวยกว่า แต่พริตตี้ไต้หวันตั้งใจทำงานกว่า รู้เรื่องของที่นำเสนอมากกว่า ถามแล้วตอบได้มากกว่า
แต่ผมกลับชอบพริตตี้ไทยมากกว่า อิอิ

ใช่เลยครับ แต่หมอนวดไทยเราตั้งใจทำงานมากกว่านะครับ อิอิกำ

น้องถูกใจให้เบิ้ลอีกต่างหากครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 07:40:39 »

คอแซร์นี่แจ่มจริงๆนะครับ เร้าจายยย
kim

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 07:59:20 »

พริตตี้ไทยสวยกว่า แต่พริตตี้ไต้หวันตั้งใจทำงานกว่า รู้เรื่องของที่นำเสนอมากกว่า ถามแล้วตอบได้มากกว่า
แต่ผมกลับชอบพริตตี้ไทยมากกว่า อิอิ

ใช่เลยครับ แต่หมอนวดไทยเราตั้งใจทำงานมากกว่านะครับ อิอิกำ

อะ...ป๋าไม่เห็น review หมอนวดไต้หวันเลย มีแต่รีวิวพริตตี้
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 08:52:43 »

คอแซร์นี่แจ่มจริงๆนะครับ เร้าจายยย

ดูน้องเค้าจะมาแนวเดียวกับน้องปอยนะครับลุง lol drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Gigolo

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 09:39:54 »

และแล้วสิ่งที่รอคอยก็มาถึง เอิ้กๆ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #20 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 09:58:56 »

อะ...ป๋าไม่เห็น review หมอนวดไต้หวันเลย มีแต่รีวิวพริตตี้
อ๋อ มีการเปรียบเทียบ เพราะมีของสองสิ่ง รีวิวด่วนเลยครับ อิอิกำครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 10:20:51 »

ที่ไต้หวันแพงหูฉีกเลยครับ และเผลอๆได้เจอพนักงานคัดทิ้งจากไทยด้วยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
FORCE
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:08:50 »

ขวาสุด  beautyleg model  ก็มาด้วย    jap jap jap

ขาจ๋วย ๆ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:39:20 »

ที่ไต้หวันแพงหูฉีกเลยครับ และเผลอๆได้เจอพนักงานคัดทิ้งจากไทยด้วยครับ อิอิกำ

ไม่เคยไปครับ

หมายถึง  รุ่นเคี้ยวหมากของไทย แต่ใหม่ของไต้หวันหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #24 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:57:01 »

ขวาสุด  beautyleg model  ก็มาด้วย    jap jap jap

ขาจ๋วย ๆ อิอิ

โอ้ครับ ไม่รู้จริงๆ ไม่งั้นถ่ายติดขามาด้วยแล้วครับ

ไม่เคยไปครับ

หมายถึง  รุ่นเคี้ยวหมากของไทย แต่ใหม่ของไต้หวันหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk

อิอิครับ ชื่อสาวไทยหอมหวลตลบอบอวลไปทั่วโลกครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
zaddman

« ตอบ #25 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 16:19:38 »

งานนี้ได้เมลคุยมา 3 คน ครับ อิอิอิอ...แหล่มเลยครับ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Northbridge

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 20:30:27 »

น่ะ แอบเจอสาวก Beauty leg ละ  warn

cutiemomus
Registered User
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 21:30:01 »

เข้ามาหื่นด้วยคนคับ

โมเอะ : โมเอะ : โมเอะ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์