หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายแล้วครับ] ขาย NDS Lite สีเงิน + MEM 2GB  (อ่าน 2126 ครั้ง)
lgmcben
Registered User
*

« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 00:50:50 »

[Update อีกที]
ขายไปแล้วนะครับทุกท่าน

ขาย NDS Lite สีเงิน + MEM 2GB
ดูรูปด้านล่างเลยครับ

สิ่งที่คุณจะได้รับ:
1. NDS Lite สีเงิน ซื้อมาประมาณ 2 ปีจากร้าน GCorners แต่สภาพ ใหม่แทบจะ 100% ดูรูปด้านล่างได้ครับ (เพราะแทบไม่ได้เล่น ถ้านับเวลาใช้งานจริงๆคงไม่ถึง 2 เดือน)
2. ตลับแฟลช Cyclo DS Evolution (มีระบบ Real-Time Save เซฟเกมได้ตลอดเวลา)
3. MicroSD Card SanDisk 2GB ลงเกมให้แล้วเกือบเต็มความจุ
3. USB Card Reader สำหรับก็อปเกม จากคอม ลง SD Card
4. ติดแผ่นกันรอย Hori แล้ว ทั้ง 2 จอ
5. เคสใส สำหรับถือเล่น กันรอย กันกระแทก
6. ปากกา 2 ด้าม

*** แถมแผ่นกันรอยสำรอง ซื้อจากร้าน ไดโซะ อีก 2 แผ่น

ทั้งหมดนี้ 2200 บาท ครับ
** แต่ถ้ารับของแถวเซนทรัลปิ่นเกล้าได้ ผมลดให้เหลือ 2000 ครับ

เครื่องนี้เคยมีปัญหาครั้งนึง ที่พอเปิดเครื่องมาแล้ว มันบอกว่าผมยังไม่ได้ใส่ตลับ ผมก็ถอดตลับออก ใส่ใหม่ แล้วมันก็เล่นได้ปกติ เคยเกิดแค่ครั้งเดียว จำไม่ได้แล้วว่าเมื่อไหร่

ซึ่งจริงๆแล้ว ผมทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น แล้วขายซะโดยไม่ต้องบอกพวกคุณ ผมก็ทำได้(เพราะตอนนี้ มันก็เล่นได้ปกติ จะทำให้เกิดปัญหานั้นอีกที ก็ทำไม่ได้แล้วด้วยซ้ำ)แต่อยากจะตรงไปตรงมากับคนในบอร์ดนี้น่ะครับ  ขายไม่ออกก็ไม่เปนไร เก็บไว้เล่นเอง อิๆ

รูปก็ตามนี้ครับ :

นัดรับของ วันธรรมดา ที่ เซนทรัลปิ่นเกล้า หรือ เมเจอร์ปิ่นเกล้า
หรือ วันเสาร์อาทิตย์ ที่ เซนทรัลปิ่นเกล้า หรือ เมเจอร์ปิ่นเกล้า, มาบุญครอง, สยาม หรือ BTS สีลม ครับ

ถ้ารับของแถวเซนทรัลปิ่นเกล้าได้ ผมลดให้เหลือ 2000 ครับ เพราะบ้านอยู่แถวนี้ 
แต่ถ้าต้องเข้าไปสีลม สยาม มาบุญครอง: ขาย 2200 ถือว่าขอค่ารถละกันคับ

ติดต่อ กิตติ 085-956-2010
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:12:53 โดย lgmcben » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 01:02:39 »

gasp ของแจ่มเลย อยากเล่นมาริโอจัง  love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์