หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : BenQ GW2250  (อ่าน 2053 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 00:14:02 »

จอพาแนล VA LED มุมมองรับภาพ 178องศา
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 01:13:51 »

ถึงตรงนี้ต้องเรียนกันไปตามตรงว่า  ดีไซน์ กาก มากๆครับ     ย้อนยุคไปสัก 5 - 10 ปีเห็นจะได้ครับแบบนี้

แต่  เบนคิวนี่ ไม่ธรรมดานะครับ เรื่องจอ  เค้าเอามาจากแหล่งผลิตจอดีๆหลายที่ครับ  จอราคาไม่กี่พันแต่มันเอาไปใช้งานที่ต้องการความถูกต้องเที่ยงตรงของสีได้เลยนะครับไม่ได้ว่ากันอวยกันเล่นๆครับ     จะเรียกอีกทีคือ เบนคิว จอภาพเค้าไม่ได้ขายที่ดีไซน์ หวือหวา  สวยงาม น่าใช้อะไรสักเท่าไหร่หรอกครับ แต่  เค้ามุ่งเน้นที่คุณภาพของภาพที่ได้มากกว่าครับ  ดีครับทำมาให้เลือกซื้อกันเยอะๆครับ เพิ่มตัวเลือกที่ดีขึ้นมาอีก 1 ตัวครับ  อิอิกำ tuxout
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 07:26:25 »

สวยดีครับ แต่ผมอยากให้ขอบจอมันแคบกว่านี้อีกนิดแล้วฐานวางให้สวยกว่านี้หน่อยน่าจะดีเลย
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 10:15:09 »

มองแบบการตลาด เขาคงจงใจดีไซน์แบบนี้เพื่อบีบให้ผู้ที่มีกำลังซื้อไปเล่นตัวที่ดีไซน์ดีกว่าและแพงกว่า glasses

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
mysuerte
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 11:21:46 »

ที่อยากรู้ที่สุดก็คือ จอแสงมันรั่วหรือเปล่าครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์