หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เผยโฉม NZXT S530  (อ่าน 10278 ครั้ง)
nzxt_th
Registered User
*

« เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 11:52:16 »

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคนวันนี้เอารูปสวยๆของ NZXT S530 มาฝากนะค่ะ heart
อย่าได้เสียเวลาแต่อย่างใดมาเริ่มกันเลยดีกว่า ฮี่ๆ

เป็นยังไงกันบ้างค่ะ กับโฉมงามของ S530 หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะค่ะ
สำหรับเพื่อนคนไหนที่สนใจเรื่องรายละเอียดของS530 หรือมีข้อสงสัย
ก็อย่าลืมมาเเชร์กันได้นะค่ะ ขอบคุณสำหรับเข้ามาเยี่ยมชมนะค่ะ  love
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์