หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวนี้มันน่าใช้มั้ยถามตรงๆเลย  (อ่าน 3276 ครั้ง)
kanana014
Registered User
*

« เมื่อ: 26 เมษายน 2016, 22:19:50 »

ถามตรงๆ ครับ hp advantage 3635 น่าใช้มั้ย ผมใช้งานทั่วๆ ไป พิมพ์ภาพจากมือถือบ้าง หรือไปเล่นพวกใส่แท้งค์ดีครับ น่าจะประหยัดกว่าเยอะ
ball2449
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 เมษายน 2016, 23:32:23 »

อยู่ที่การใช้งานของเราครับ รุ่นที่คุณถามมาเป็นรุ่นยอดนิยมรุ่นหนึ่งในตอนนี้เลยครับ เพราะว่าใช้งานทั่วๆ ไปได้ พิมพ์ภาพได้ ต่อมือถือพิมพ์ได้เลย ตลับหมึกราคาถูกครับ ส่วนพวก Tank นี่แนะนำตรงๆ ละกัน ถ้าไม่ได้พิมพ์เยอะ เน้นงานคุณภาพ สีสันดีหน่อย อยากไปใช้เลยครับ หัวตันกันมาเยอะ สีเพื้ยนมาเยอะครับ เหมาะกับคนที่ใช้พิมพ์เยอะๆ ทุกวันมากว่า ถ้าเราไม่ได้พิมพ์บ่อยตัว hp 3635 คุ้มสุดแล้ว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์