หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงน่อม แวะหน่อย แวนเทจไหมแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  (อ่าน 20913 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 22:57:12 »

gasp จะแรงไปไหนกันครับ แวะมาเชียร์ สุดท้ายแล้วใครเคลมก่อนคนนั้นน่าจะชนะนะครับ ... อิอิ

เชียร์ลุงสบายๆ อีกคนครับ อิอิ

ดารา สู้ๆ ครับ

สงกรานต์ไปตกปลาแถวไหนครับ จะตามไป กรี๊ดดดดดดด ... อิอิ

ว่าจะ outdoor แถวบางสะพานนะครับ อิอิ  ไม่รู้จะถ่ายรูปออกมาได้ขนาดใหนครับ ลุงสบายสบาย อิอิ

ว่างๆช่วงสงกรานต์ ช่วยๆปั้มบทความที่ค้างไว้ออกมาบ้างก็ได้ครับสาดดดด

รับแซปคร้าบ อิอิ
beerking

« ตอบ #46 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 22:59:45 »

งานนี้ผมว่ามีเคลม อิอิกำ drunk

ลุงเหลิมเข้ามาเล่นอีกคนสิครับ อิอิ love
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #47 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 23:01:23 »

งานนี้ผมว่ามีเคลม อิอิกำ drunk

อิอิไม่เคยกัวครับ ยังมีอาวุธที่ขนเตรียมมาฆ่าคนแก่อีกเยอะครับ bad bad bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 07:57:31 »

ลุงเหลิมเข้ามาเล่นอีกคนสิครับ อิอิ love

อาจารย์เบียร์ครับ   เงินกินข้าวต่อวันเดี๋ยวนี้เหลือ 200 บาทแล้วครับ เปรี้ยวซื้อบอร์ดซื้อการ์ดมาเล่นเปลี่ยนเหมือนซิมรายเดือนนี่ไม่ได้แล้วครับ เง้อ

ถ้าว่ามีโครงการจะเปลี่ยนการ์ดเหมือนกันครับ   เดี๋ยวผมรอช้อนการ์ดเคลมจากแถวๆนี้ดีกว่าครับ อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #49 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 07:59:51 »

อิอิไม่เคยกัวครับ ยังมีอาวุธที่ขนเตรียมมาฆ่าคนแก่อีกเยอะครับ bad bad bad

สงสารผู้อาวุโสหน่อยเถอะป๋า ขอร้อง beurk
tpp
True Love Always

« ตอบ #50 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:08:48 »

::190208:: ::190208:: ::190208:: น่ากลัวจริงๆครับ
beerking

« ตอบ #51 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:02:47 »

อาจารย์เบียร์ครับ   เงินกินข้าวต่อวันเดี๋ยวนี้เหลือ 200 บาทแล้วครับ เปรี้ยวซื้อบอร์ดซื้อการ์ดมาเล่นเปลี่ยนเหมือนซิมรายเดือนนี่ไม่ได้แล้วครับ เง้อ

ถ้าว่ามีโครงการจะเปลี่ยนการ์ดเหมือนกันครับ   เดี๋ยวผมรอช้อนการ์ดเคลมจากแถวๆนี้ดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

อิอิ แม้ม ครับ  งานนี้ต้อง แม้ม อย่างเดียว อิอิ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:47:55 »

อิอิ แม้ม ครับ  งานนี้ต้อง แม้ม อย่างเดียว อิอิ

แม้ม คือศัพท์ใหม่ มาจากคำว่า เม้มผสมกับคำว่าแม้ว เป็น แม้ม หมายความว่า การยักยอกทรัพย์แบบเฮี่ยสุดๆ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:49:57 »

แม้ม คือศัพท์ใหม่ มาจากคำว่า เม้มผสมกับคำว่าแม้ว เป็น แม้ม หมายความว่า การยักยอกทรัพย์แบบเฮี่ยสุดๆ อิอิกำ drunk

ไม่ใช่อย่างนั้นครับ

น่าจะหมายถึงตอนนี้ท่านผู้นำกำลังทำคีโมไข่อยู่ครับ ห้องเครื่องกำลังมีปัญหาหนักเลยครับ   แบบนี้แหล่ะครับเข้าสู่วัยทอง  ไม่แน่ใจว่าจรวดจะเป็นยังไงนะครับ คาดว่าคงปั่นไม่ขึ้นแล้วหละครับรุ่นนี้ อิอิกำ out

« ตอบ #54 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 11:55:51 »

ไม่ใช่อย่างนั้นครับ

น่าจะหมายถึงตอนนี้ท่านผู้นำกำลังทำคีโมไข่อยู่ครับ ห้องเครื่องกำลังมีปัญหาหนักเลยครับ   แบบนี้แหล่ะครับเข้าสู่วัยทอง  ไม่แน่ใจว่าจรวดจะเป็นยังไงนะครับ คาดว่าคงปั่นไม่ขึ้นแล้วหละครับรุ่นนี้ อิอิกำ out

อิอิครับ วิดีโอลิงค์ เมื่อวานเหลือ 5นาทีเลิกแล้วครับ สงสัยกลัววิกหลุด อิอิกำ

tpp

« ตอบ #55 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:16:55 »

แม้มไหมแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
beerking

« ตอบ #56 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:22:02 »

แม้มไหมแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อิอิ  สอย 530 มาไล่ลุงเชนดีกว่า อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:23:21 »

ระหว่างที่อาจารย์ทั้งหลายเล่นอาวุธหนักกัน ตอนนี้ผมแพลนๆไว้ว่าจะเอา Atom ร้านจิ๊บมาใช้อีกสักเครื่องแล้วครับ อิอิกำ tuxout

จริงๆนะเนี่ย ไม่ได้พูดเล่น  D410 อะไรนั่น กะว่าไม่เกินอาทิตย์หน้าครับคงไปหามาใช้หน่อย ฮาร์ดดีสก์ เคสสังกะสีตัวละ 350 ดีวีดีไดร์ฟ ซัพพลายกะหลั่วๆ ก็ครบแล้ว ที่ต้องซื้อก็แรมตัวเดียวพอ   แต่ว่าตัว  2 core มันมีวางขายเฉพาะบอร์ดหรือเปล่าไม่รู้เหมือนกันครับ
tpp

« ตอบ #58 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:24:37 »

อิอิ  สอย 530 มาไล่ลุงเชนดีกว่า อิอิ

มาครับดารา แวนเทจไหมแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
tpp

« ตอบ #59 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:26:53 »

ระหว่างที่อาจารย์ทั้งหลายเล่นอาวุธหนักกัน ตอนนี้ผมแพลนๆไว้ว่าจะเอา Atom ร้านจิ๊บมาใช้อีกสักเครื่องแล้วครับ อิอิกำ tuxout

จริงๆนะเนี่ย ไม่ได้พูดเล่น  D410 อะไรนั่น กะว่าไม่เกินอาทิตย์หน้าครับคงไปหามาใช้หน่อย ฮาร์ดดีสก์ เคสสังกะสีตัวละ 350 ดีวีดีไดร์ฟ ซัพพลายกะหลั่วๆ ก็ครบแล้ว ที่ต้องซื้อก็แรมตัวเดียวพอ   แต่ว่าตัว  2 core มันมีวางขายเฉพาะบอร์ดหรือเปล่าไม่รู้เหมือนกันครับ

อืม ครับ เคยได้ลองใช้งาน atom มาก่อนบ้างหรือเปล่าครับ เพราะว่า laptop แม่ผมก็เริ่มงอแงแล้ว เมื่อสองอาทิตย์ก่อนก็ไปดูเนตบุคกันสามคนกับแม่แล้วก็น้า เลยกำลังคิดว่ามันจะช้ากว่า pentium M เยอะหรือเปล่าไม่รู้ครับ แม่เค้าเล่นเนตบ้างส่วนใหญ่จะ youtube กำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์