หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CM 690 II กับชุดน้ำของผม  (อ่าน 20872 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2010, 18:12:14 »

สวยงามมากครับ น่าหามาลองจริงๆ cm690II เนี่ย   great
ขอบคุณมากครับ รอชมของท่านน่ะครับ love

ผมไม่กล้าโพสลงกระทู้ของท่านอื่นๆเขาอ่ะดิ่ครับ กลัวเขาว่าเอา ยังไม่ค่อยรู้กติกาของที่นี่เท่าไรด้วย
ที่นี้เป็นกันเองครับมีแต่ ลุงๆน้าๆอาจารย์และป๋า ใจดีครับ
อยู่กันสบายๆคุยกันได้ทุกเรื่องสนุกๆ
โพสเลยครับท่านผมและลุงๆอยากดูครับ great great

งั้นฝากไว้ที่นี่ 2 รูปนะครับ แล้วเดี๋ยวเครื่องเสร็จสมบูรณ์จะลองตั้งกระทู้นะครับ  oops

งามมากๆเลยครับ สุดยอด 
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一
Vmodtech Member

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2010, 20:08:50 »

ดุดันมากครับผม jap

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์