หน้า: [1] 2 3 ... 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “เฮียฮ้อ” แฉแอนนี่ท้องรีดเงิน คบผู้ชายรวดเดียว 4 คน  (อ่าน 35863 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 14:57:56 »

เฮียฮ้ออ้างแอนนี่ท้องรีดเงินเคยคบผู้ชาย4คน มีจุ๊นคืนงานฟิล์มบางส่วน

“เฮียฮ้อ” ออกโรงแฉ “แอนนี่” คบผู้ชายรวดเดียว 4 คนรวม “จุ๊น” แถมเรียกเงินคนละ 2 แสนห้า มั่นใจไม่ถูกฟ้องยันมีข้อมูลมากกว่านี้แต่ยังไม่อยากพูด

เมื่อ 13.30 น. ที่ผ่านมาของ “เฮียฮ้อ สุรชัย เชษฐโชติศักดิ์” แถลงข่าว โดยเจ้าตัวเผยว่าเรื่องที่เกิดขึ้นไม่ใช่เรื่องของคนสองคนอีกต่อไปแล้ว พร้อมกับแฉฝ่ายหญิงแหลก โดยบอกว่าระหว่างที่คบหากับหนุ่มฟิล์มนั้น แอนนี่ ยังคบหาอยู่กับผู้ชายอีก 3 คนด้วยกัน

หนึ่งในนั้นก็คือนักแสดงจากช่อง 3 “จุ๊น กิตติคุณ สัมฤทธิ์พันธ์สุข” รวมอยู่ด้วย โดยทางบิ๊กบอสอาร์เอสฯ เผยด้วยว่าเรื่องนี้ตนได้รับคำบอกเล่าจากผู้บริหารของช่อง 3 ว่าหนุ่มจุ๊นได้เข้าไปปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับสาวแอนนี่จริง รวมถึงยังได้รับการบอกเล่าด้วยว่าที่ผ่านมานักแสดงสาวนั้นยังเคยเรียกเงิน กับหนุ่มทั้ง 4 คน คนละ 2 แสนห้าด้วย

พร้อมกันนี้เจ้าตัวก็ได้เรียกร้องให้มีการตรวจดีเอ็นเอเพื่อพิสูจน์ความจริง เพราะไม่เช่นนั้นนักร้องหนุ่มก็จะต้องตกเป็นจำเลยของสังคมต่อไป โดยบอกว่าการพูดครั้งนี้ไม่กลัวถูกฟ้องและยังมีข้อมูลมากกว่านี้

ส่วนอนาคตในการทำงานเพลงของฟิล์ม กับทางค่าย อาร์เอส นั้น หลังจากที่เจ้าตัวยอมรับผิดทุกอย่าง ฉะนั้นทางผู้ใหญ่ก็พร้อมจะคืนโอกาสในวงการบันเทิงให้แต่มีเงื่อนไข โดยจะเรียกมาคุยงานบางชิ้นที่สามารถทำได้ ซึ่งก่อนหน้านี้อาจเป็นฟิล์มที่ทำงานนี้อยู่ แต่ตอนนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงบ้าง ส่วนงานที่ยกเลิกไปแล้วก็จบไป

พร้อมฝากถึง แอนนี่ ว่า ควรหยุดการกระทำได้แล้ว ตอนนี้ปัญหาใหญ่ในตอนนี้ของแอนนี่คือการตรวจ DNA ออกมาสารภาพพูดเรื่องจริงกับสังคม มันผิดพลาดแล้วแต่สังคมจะให้อภัยอย่าทิ้งปัญหาที่เด็ก อย่าทิ้งเรื่องให้คาราคาซัง ต้องแก้ไข และความจริงเป็นสิ่งไม่ตายคนที่ท้าทายความจริงไม่รอดสักราย เรื่องนี้น่าจะจบได้แล้ว

เรียบเรียงข่าวโดย www.isnhotnews.com

โธ่....อีแอนนี่ จบข่าวเลย unlove
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:07:25 »

ติดตามต่อไปครับ  ผมว่า ตรวจ DNA คือทางออกที่ดีที่สุดแล้ว   great great

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:08:02 »

แหม.....ของมันห้ามใจไม่ไหวอะนะ  drunk  ไม่ได้ตั้งใจให้หน้ามืด แต่ก็เสร็จจากข้างในแบบ เบาหวิวละม้าง  ::192::

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
charif

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:10:50 »

สงสัยต้องตรวจ DNA แล้วละ ไม่งั้นเรื่องไม่จบ

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:11:08 »

คนเราจะทำอะไรอย่าฝืนธรรมชาติครับ ใครฝืนธรรมชาติก็ฉิบหายทุกรายครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kim

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:12:54 »

ติดตามต่อไปครับ  ผมว่า ตรวจ DNA คือทางออกที่ดีที่สุดแล้ว   great great

พี่ว่าเอาฟิล์มมันไปตรวจเลือดหาเอดส์ก่อนไม่ดีกว่าหรือไงนะ go

我愛泰國。

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:15:41 »

พี่ว่าเอาฟิล์มมันไปตรวจเลือดหาเอดส์ก่อนไม่ดีกว่าหรือไงนะ go

เง้ออออ อิอิกำครับ   หายไข้ดียังครับพี่คิม  พอมีแรง ไปอาบน้ำยังครับ อิอิเง้อออ  rofl drunk mdr go

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:22:12 »

1ใน4 ยังลุ้นน้อยกว่า น้ำเต้าปูปลา 1ใน6หน่อยนะครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:31:20 »

เง้ออออ อิอิกำครับ   หายไข้ดียังครับพี่คิม  พอมีแรง ไปอาบน้ำยังครับ อิอิเง้อออ  rofl drunk mdr go

ยังเลยครับน้อง ไปอาบน้ำตั้งแต่วันแรกแล้วยะ จมน้ำเลย unlove

我愛泰國。

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:34:54 »

เง้ออออ อิอิกำครับ   หายไข้ดียังครับพี่คิม  พอมีแรง ไปอาบน้ำยังครับ อิอิเง้อออ  rofl drunk mdr go

ยังเลยครับน้อง ไปอาบน้ำตั้งแต่วันแรกแล้วยะ จมน้ำเลย unlove

เง้ อิอิ แบบนี้ ต้องไปอีกรอบนึงครับ หายแน่นอนครับ  เง้ออ  rofl out tuxout mdr

yoshiki

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:43:23 »

ติดตามต่อไปครับ  ผมว่า ตรวจ DNA คือทางออกที่ดีที่สุดแล้ว   great great

+1 ครับ เห็นด้วยอย่างแรงนิ  great
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:47:21 »

ถ้าผู้หญิงเค้าชัวว์ เค้าก็ตรวจไปนานแล้วครับ

แต่ถ้าตรวจมาแล้ว  ไม่ใช่  ซวย  ลูกก็พลอยซวยด้วย

สุดท้ายเรื่องนี้ ขอคำสั่งศาลครับ  น่าจะนะ

อีกอย่าง ผมว่า  อันนี้ในความรู้สึกผมเองล้วนๆนะครับ

ผู้หญิงนี่  แปดล้านเล่มเกวียนเลยครับ    

ผู้ชายก็ ไก่อ๊อน  ไก่อ่อน  

มีอย่างที่ไหน  ไปจั่วเค้าสด  อันนี้ก็พอสมควรแล้ว  ยังจะไปถามเค้าอีกว่า เสร็จข้างในได้มั๊ย  อันนี้ถ้าฝ่ายหญิงมันเข้าทาง หมายถึง ถ้าเค้ารู้ว่าท้องมาแล้ว  ก็เรียบร้อย ปล่อยเลย  เหอๆ     จั่วไปก็มีคราวซวยไป

นะ  ทางออกคือ ตรวจ DNA  ครับ

ถ้าตรวจแล้วเป็นลูกน้องเค้าจริง ผมว่าก็ โอเคนะ   เค้าก็บอกแล้วว่าถ้าตรวจมาใช่ลูกเค้า เค้าก็ยอมรับนี่เนาะ  

ส่วนผู้หญิงบอก ไม่อยากตรวจ   จะเลี้ยงลูกคนเดียว  

อืม ถ้าตรวจแล้ว ไม่ใช่ลูกน้องผู้ชายเค้า  เธอก็เตรียมตัวเลี้ยงลูกคนเดียวได้เลย      เดี๋ยวก็เหมือนกันกรณีแด๊กนะครับ   อันนั้นเสียหมา แถมน้องจัสตินซวยอีก    ไม่ดีทั้งสองฝ่ายครับ

เนอะ  ไก่แก่แม่ปลาช่อน ปะทะ ไก่อ่อน   งานนี้  แจกเขากันถ้วนหน้าแน่นอนครับ อิอิกำ out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:53:00 »

คาดว่าน้องผู้ชายเค้าน่าจะกำลังไปรักษาหนองในกับเริมอยู่แน่นอนครับ   อิอิกำ drunk
yuki_kaze

« ตอบ #13 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 16:04:38 »

ถ้าผู้หญิงเค้าชัวว์ เค้าก็ตรวจไปนานแล้วครับ

แต่ถ้าตรวจมาแล้ว  ไม่ใช่  ซวย  ลูกก็พลอยซวยด้วย

สุดท้ายเรื่องนี้ ขอคำสั่งศาลครับ  น่าจะนะ

อีกอย่าง ผมว่า  อันนี้ในความรู้สึกผมเองล้วนๆนะครับ

ผู้หญิงนี่  แปดล้านเล่มเกวียนเลยครับ    

ผู้ชายก็ ไก่อ๊อน  ไก่อ่อน  

มีอย่างที่ไหน  ไปจั่วเค้าสด  อันนี้ก็พอสมควรแล้ว  ยังจะไปถามเค้าอีกว่า เสร็จข้างในได้มั๊ย  อันนี้ถ้าฝ่ายหญิงมันเข้าทาง หมายถึง ถ้าเค้ารู้ว่าท้องมาแล้ว  ก็เรียบร้อย ปล่อยเลย  เหอๆ     จั่วไปก็มีคราวซวยไป

นะ  ทางออกคือ ตรวจ DNA  ครับ

ถ้าตรวจแล้วเป็นลูกน้องเค้าจริง ผมว่าก็ โอเคนะ   เค้าก็บอกแล้วว่าถ้าตรวจมาใช่ลูกเค้า เค้าก็ยอมรับนี่เนาะ  

ส่วนผู้หญิงบอก ไม่อยากตรวจ   จะเลี้ยงลูกคนเดียว  

อืม ถ้าตรวจแล้ว ไม่ใช่ลูกน้องผู้ชายเค้า  เธอก็เตรียมตัวเลี้ยงลูกคนเดียวได้เลย      เดี๋ยวก็เหมือนกันกรณีแด๊กนะครับ   อันนั้นเสียหมา แถมน้องจัสตินซวยอีก    ไม่ดีทั้งสองฝ่ายครับ

เนอะ  ไก่แก่แม่ปลาช่อน ปะทะ ไก่อ่อน   งานนี้  แจกเขากันถ้วนหน้าแน่นอนครับ อิอิกำ out

ผชช.จริงๆครับ intello

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 16:15:40 »

ยังดีนะครับ ไม่ใช่ ผชว.    ....

ไม่งั้นเดี๋ยวไปรูดที่กระทู้ท่าน ชิชิต่อครับ  อิอิกำ drunk
หน้า: [1] 2 3 ... 9   ขึ้นบน
  พิมพ์