หน้า: 1 [2] 3 4 ... 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “เฮียฮ้อ” แฉแอนนี่ท้องรีดเงิน คบผู้ชายรวดเดียว 4 คน  (อ่าน 35868 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 16:20:43 »

สำหรับผม พอแล้ว เรื่องของเค้าไม่ใช่เรื่องของเรา เบื่อการติดตาม รอดูตอนจบเลยดีกว่า sleep
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 16:35:07 »

ผมได้ยินข่าวนี้ตอนที่ไปห้างสะดวกซื้อนะครับ  ได้ยินตั้งแต่ปากทางเข้าแล้ว เง้อ  พึ่งรู้ว่า ข่าวนี้มันดังจริงๆครับ 

เมื่อเช้านี้ แวะเข้าไปซื้อของกินโลตัสเล็ก   เมาท์กันตั้งแต่ยามเฝ้า gate แล้วครับ เง้อ เป็น topic ที่แรงมาก

แบบนี้เป็นอุทาหรณ์สอนใจเราได้นะครับ

สบูจ๋ายดอกสองดอก แต่ว่า ซวยระยะยาวนี่ก็ ไม่ไหวเหมือนกัน

แบบนี้ จ่ายค่าถุงยางนิรภัย  กล่องนึงได้ตั้ง 3 อันแหนะ   หรือไม่ก็ ไปสาสุขขอแจกก็ได้ครับ อย่างหนาตราช้างเลย เง้อ

จะว่าไปนี่   ก็คิดถึง DJ เหมือนกันครับ  น่าจะรับประสบการณ์ดีๆจากเกาะมาเยอะพอสมควรกับหน้าที่การเป็น DJ
คิดว่า ตอนนี้น่าจะได้ผัวฝรั่งเรียบร้อยแน่นอนครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 17:19:38 »

เรื่องนี้ช่างมีเงี่ยนงำจริงๆ  mad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 17:24:07 »

แสดงว่า ที่เหลือที่เฮียฮ้อไม่ได้แฉอีกนี่

น่าจะเรื่อง แพร๊ด แพร๊ด แพร๊ด......  แน่นอนครับ   แบบนี่ส่งเข้ายันฮีซ่อมช่วงล่างน่าจะช่วยได้ครับ อิอิกำ tuxout
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 17:25:07 »

พูดผิดครับ....  ตีปลอกครับ  เง้อ

แต่ว่า ทางลัดก็น่าจะมีครับ  น่าจะพึ่งบริการ ถุงยางนิรภัย 3 ชั้น น่าจะไหวครับ อิอิกำ drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 17:34:03 »

แสดงว่า ที่เหลือที่เฮียฮ้อไม่ได้แฉอีกนี่

น่าจะเรื่อง แพร๊ด แพร๊ด แพร๊ด......  แน่นอนครับ   แบบนี่ส่งเข้ายันฮีซ่อมช่วงล่างน่าจะช่วยได้ครับ อิอิกำ tuxout

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim

« ตอบ #21 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 17:42:15 »

พูดผิดครับ....  ตีปลอกครับ  เง้อ

แต่ว่า ทางลัดก็น่าจะมีครับ  น่าจะพึ่งบริการ ถุงยางนิรภัย 3 ชั้น น่าจะไหวครับ อิอิกำ drunk

3 ชั้นพากันขาดทุกชั้นแน่ๆเลย หากลงดากผิดรู he
HuGnOi

« ตอบ #22 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 18:17:15 »

ซับซ้อนซ่อนเงี้ยนจริงๆ เดี๋ยวต้องรอดูตอนจบ yes
Red devil tr.

« ตอบ #23 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 18:37:40 »

ผมว่างานนี้ เฮียออกโรงเองก็ต้องมีส่วนอยู่มากตามที่เฮียเขาว่ามา ตอนจบคงต่อไม่ติดทั่งสองฝ่ายถึงจะตกลงกันได้หรือพิสูตรแล้วว่าเป็นลูกของไก่อ่อนจริง คนรับกรรมคือเด็กทั่งในวันนี้และวันข้างหน้า..

« ตอบ #24 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 18:47:36 »

ถูกต้องเลยครับคนระดับนี้ออกมาเองต้องมีหลักฐานน่าเชื่อถือออกมาพูดแน่ๆ ไม่งั้นถ้าเป็นเรื่องไม่จริงนี่เจ๊งทั้งบริษัทแน่  drunk

stupit gamer

[GuMg]NonToI2_TH

« ตอบ #25 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 18:48:30 »

งั้นผมขอเปงพ่อเด็กเอง drunk drunk drunk (ไม่รู้ว่าอยากได้ลูกหรือว่าอยากได้แม่) drunk drunk drunk

MY Desktop

« ตอบ #26 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 18:51:05 »

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=pondpond&month=28-09-2010&group=12&gblog=79

โฉมหน้า 1ใน4 อิอิกำ

« ตอบ #27 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 18:58:23 »

http://www.siamrath.co.th/?q=node/83873

พอมาข่าวนี้ กลับบอกว่าไม่เคยมีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง เง้อออออ

kim

« ตอบ #28 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 19:29:59 »

http://www.siamrath.co.th/?q=node/83873

พอมาข่าวนี้ กลับบอกว่าไม่เคยมีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง เง้อออออ

คือตอนนี้น้องจุ๊นเค้าทำงานอยู่ค่ะ ยังไม่สะดวกจะให้สัมภาษณ์นะ ซึ่งตัวพี่เองก็ไม่เคยคุยเรื่องข่าวกับจุ๊นเลย จุ๊นเองก็เหมือนกันไม่เคยคุยเรื่องอะไรแบบนี้กับพี่เลย กับข่าวที่ออกมาน้องเค้าก็ไม่ได้เครียดอะไรนะ ส่วนเรื่องที่มีคนจ้าง 10 ล้านนั้น เรื่องนี้ไม่มีทางเป็นไปได้เลย (หัวเราะ) จะเป็นไปได้ยังไงข่าวนี้คงเป็นแค่ข่าวลือคือ ตอนนี้กระแสข่าวอะไรมันเยอะมากเลย พี่ว่านี่ก็เป็นอีกกระแสที่ลือกันมานะคะ เอาเป็นว่าจุ๊นยังไม่สะดวกให้สัมภาษณ์และยังไม่มีการแถลงข่าวอะไรตอนนี้ ด้วย

ป๋านี้คือคำบันทึกที่นักข่าวเค้าได้ไปถามจากผจก.ของจุ๋นมา
เค้าไม่ได้ตอบปฎิเสธนิครับว่า ไม่มีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง พูดทำนองว่าน้องเค้าไม่เคยบอกเรื่องนี้ให้ฟัง

แบบนี้ต้องรอจากปากคำเจ้าตัวดีกว่าครับ เพราะผจก.ส่วนตัวมักให้ข่าวปฎิเสธก่อนอยู่แล้ว ไม่ว่าจะจริงหรือไม่ แล้วเจ้าตัวค่อยออกมาแถลงข่าวที่หลัง

หากไอ้จุ๋นออกมาหักปากกาเฮี่ยฮ้อนะ งานนี้ช่อง 3 ได้โดนเผาอีกรอบแน่ๆ gasp เพราะเค้าอ้างถึงผู้ใหญ่ในช่อง 3 ที่รู้เรื่องนี้และเป็นคนให้ข่าวกับทางเฮี่ยฮ้อเอง eyes
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #29 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 19:31:11 »

ยสตน. แบบนี้ แล้วมี SS หรือลิงค์มั้ยครับ อิอิกำครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 9   ขึ้นบน
  พิมพ์