หน้า: 1 ... 7 8 [9]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: “เฮียฮ้อ” แฉแอนนี่ท้องรีดเงิน คบผู้ชายรวดเดียว 4 คน  (อ่าน 35865 ครั้ง)
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #120 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 11:57:31 »

ไม่รู้นะครับ เรื่องเอะอะก็อ้างเพศแม่ เป็นผู้หญิงนะมันเสียหาย เป็นผู้หญิงนี่มันทำอะไรก็ถูกหมดทุกเรื่องเหรอครับ

ตอนมีไรกันนี่โดนข่มขืนเหรอครับ สมยอม ชอบ สนุกกันทั้งคู่ แต่พอท้องขึ้นมา ฝ่ายหญิงเสียหายรุนแรง ให้มา3แสนก็ไม่พอ

ไหนจะผ่อนรถ เลี้ยงแม่ เรื่องที่เสียหายกฏหมายก็มีช่องอยู่ ให้ฟ้องฝ่ายชายได้ ตรวจDNAยืนยัน เรียกค่าเลี้ยงดูรายเดือนได้

จนกว่าลูกจะเรียนจบปริญญาตรีหรือบรรลุนิติภาวะ ตัวอย่างก็มีทำกันมา ดาราชายโดนแบบนี้ก็มีหลายคนแล้ว ขั้นตอนมันมีอยู่

เรื่องมันก็ง่าย จบเร็ว แต่นี่มาแนวใหม่แบล็คเมล์กันมาตั้งแต่อุ้มท้อง พอคลอดมาฝ่ายชายที่โดนแบล็คเมล์ทำไม่ได้ดังใจ ดันไม่พึ่งกฏหมายกลับไปออกสื่อแทน

บีบน้ำตาพล่ามกันไปต่างๆนาๆ พอฝ่ายชายออกมาพร้อมแสดงความรับผิดชอบแต่ขอให้ตรวจ DNA ยืนยันก่อนว่าใช่ลูกจริงหรือไม่

ก็หาว่าดูถูกมั่งล่ะ เสื่อมเสียศักดิ์ศรีบ้างล่ะ กลัวโดนแย่งเอาลูกไปเลี้ยงมั่งล่ะ เลยไม่รู้ว่าออกมาพล่ามอยู่ได้ทำไม เรียกร้องอะไร ความเป็นธรรมที่ต้องการคืออะไร

มีแต่ออกมาพล่ามพล็อตเหมือนละคร ตัวเองดีอย่างนั้นอย่างนี้ ที่แก้ผ้าถ่ายภาพเพราะไม่มีเงิน ไม่มีงาน แก้ผ้าหาเงินคือเรื่องที่ถูกต้องไปแล้วเหรอ?

แล้วที่เรียนหนังสือหนังหาจนจบพยาบาลมา ไม่รู้ว่าเรียนไปหาพระแสงอะไร ผมว่าไม่ต้องดูหรอกครับว่าใครโกหก เอาเรื่องที่เห็นๆจะๆมาเรียงดูก็พอ

คนไทยดูละครน้ำเน่ากันมากไปครับ จนแม่งทะลุออกมานอกจอกันแล้วครับงานนี้ อิอิกำ

+3 กีบเลยครับ(อ้าว..ไม่ใช่พันทิบนี่หว่า อิอิ) โดนใจมาก ๆ ครับ great
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #121 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 09:10:47 »

ไม่รู้นะครับ เรื่องเอะอะก็อ้างเพศแม่ เป็นผู้หญิงนะมันเสียหาย เป็นผู้หญิงนี่มันทำอะไรก็ถูกหมดทุกเรื่องเหรอครับ

ตอนมีไรกันนี่โดนข่มขืนเหรอครับ สมยอม ชอบ สนุกกันทั้งคู่ แต่พอท้องขึ้นมา ฝ่ายหญิงเสียหายรุนแรง ให้มา3แสนก็ไม่พอ

ไหนจะผ่อนรถ เลี้ยงแม่ เรื่องที่เสียหายกฏหมายก็มีช่องอยู่ ให้ฟ้องฝ่ายชายได้ ตรวจDNAยืนยัน เรียกค่าเลี้ยงดูรายเดือนได้

จนกว่าลูกจะเรียนจบปริญญาตรีหรือบรรลุนิติภาวะ ตัวอย่างก็มีทำกันมา ดาราชายโดนแบบนี้ก็มีหลายคนแล้ว ขั้นตอนมันมีอยู่

เรื่องมันก็ง่าย จบเร็ว แต่นี่มาแนวใหม่แบล็คเมล์กันมาตั้งแต่อุ้มท้อง พอคลอดมาฝ่ายชายที่โดนแบล็คเมล์ทำไม่ได้ดังใจ ดันไม่พึ่งกฏหมายกลับไปออกสื่อแทน

บีบน้ำตาพล่ามกันไปต่างๆนาๆ พอฝ่ายชายออกมาพร้อมแสดงความรับผิดชอบแต่ขอให้ตรวจ DNA ยืนยันก่อนว่าใช่ลูกจริงหรือไม่

ก็หาว่าดูถูกมั่งล่ะ เสื่อมเสียศักดิ์ศรีบ้างล่ะ กลัวโดนแย่งเอาลูกไปเลี้ยงมั่งล่ะ เลยไม่รู้ว่าออกมาพล่ามอยู่ได้ทำไม เรียกร้องอะไร ความเป็นธรรมที่ต้องการคืออะไร

มีแต่ออกมาพล่ามพล็อตเหมือนละคร ตัวเองดีอย่างนั้นอย่างนี้ ที่แก้ผ้าถ่ายภาพเพราะไม่มีเงิน ไม่มีงาน แก้ผ้าหาเงินคือเรื่องที่ถูกต้องไปแล้วเหรอ?

แล้วที่เรียนหนังสือหนังหาจนจบพยาบาลมา ไม่รู้ว่าเรียนไปหาพระแสงอะไร ผมว่าไม่ต้องดูหรอกครับว่าใครโกหก เอาเรื่องที่เห็นๆจะๆมาเรียงดูก็พอ

คนไทยดูละครน้ำเน่ากันมากไปครับ จนแม่งทะลุออกมานอกจอกันแล้วครับงานนี้ อิอิกำ

+3 กีบเลยครับ(อ้าว..ไม่ใช่พันทิบนี่หว่า อิอิ) โดนใจมาก ๆ ครับ great

อ้าวเดี๋ยวผีไฟแดงก็มาหลอก  อิอิ

รับfitting3/8จ้า
stevieg08
Registered User
*

vans-off-the-wall-1966@hotmail.com
« ตอบ #122 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 00:13:59 »

ติดตามต่อไปครับ  ผมว่า ตรวจ DNA คือทางออกที่ดีที่สุดแล้ว   great great

++++
H2oplus
Registered User
*

« ตอบ #123 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 22:24:09 »

ผมว่านะ ผู้หญิงมันรู้ว่ามันเอาตอนไหนท้อง ไม่แน่นะ DNA อาจที่เด็ดเธอ ก็ได้  slap
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 22:28:11 »

ผมว่านะ ผู้หญิงมันรู้ว่ามันเอาตอนไหนท้อง ไม่แน่นะ DNA อาจที่เด็ดเธอ ก็ได้  slap

ผมว่า แห้งแทบไม่ทันเลยหละครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #125 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 23:33:11 »

อยากหล่อเหมือนฟีล์ม drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #126 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 23:49:40 »

ไม่อน่ว่าทีเด็ดเธอ อาจจะอยู่ที่แพร๊ดๆๆๆๆก็ได้ครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #127 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010, 23:59:18 »

ไม่อน่ว่าทีเด็ดเธอ อาจจะอยู่ที่แพร๊ดๆๆๆๆก็ได้ครับ  drunk

ลุงเปลี่ยนคีย์บอร์ดหรือเปล่าครับ  jap
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #128 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 00:01:06 »

ลุงเปลี่ยนคีย์บอร์ดหรือเปล่าครับ  jap

วันนี้อยู่บ้านขอรับน้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #129 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 07:36:51 »

วันนี้อยู่บ้านขอรับน้า

นึกว่ากำลังเปลี่ยนใจมาใช้โลจิถอก  rofl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ตุลาคม 2010, 07:40:51 โดย tpp » บันทึกการเข้า
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #130 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 08:57:11 »

หล่อเหมือนผมก็พอครับ jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #131 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 09:48:37 »

ขอเล่าประสบการณ์สมัยผมยังวัยรุ่นให้ฟังเล็กๆ

เรื่อมันมีอยู่ว่า มีนักเรียนหญิงคนนึงใจแตกนะแหละ

ทีนี้พวกผู้ชายเพื่อนผม คิดว่ามันง่ายเลยพาไปเที่ยวน้ำตก

ลงแขกเวียนเทียนเสร็จ พ่อฝ่ายหญิงก็จะแจ้งความกับตำรวจ

แต่เขามาคุยตกลงกันเองกับบรรดาผู้ปครองให้จ่ายตังเป็นค่าเสียหายแทน

จนเรื่องก็จบไป วันต่อมาเพื่อนผมนั่งกินลูกชิ้นอยู่หน้าโรงเรียน

พ่อผู้หญิงคนนั้นขับรถกระบะป้ายแดงมาส่งที่โรงเรียน

ผู้หญิงนั่นก็ ตะโกนบอกว่า รถเนี่ย..เงินพวกมิงทั้งนั้น!

เพื่อนผมมันก็เลวจริงที่โทรมหญิง แต่พวกที่หากินกับคดีความมันก็มีนะ  drunk

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
beerking

« ตอบ #132 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 10:26:30 »

หล่อเหมือนผมก็พอครับ jap

เง้อ  อิอิ
หน้า: 1 ... 7 8 [9]   ขึ้นบน
  พิมพ์