หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเล่น hitman4 bloodmoney บ้าง  (อ่าน 2649 ครั้ง)
stupit gamer
Vmodtech Member

[GuMg]NonToI2_TH

« เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 18:28:23 »

arfผ่านด่านเกือบสุดท้ายยังไงอะ ผ่านไม่ได้สักที whip

MY Desktop
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 18:41:48 »

ใช่ภาคที่ตอนรองสุดท้ายเราบุกทำเนียบขาวรึเปล่าครับ biggrin
ถ้าใช่ก็นานมากครับ จำไม่ได้แล้ว แต่ด่านนี้ยากจริงๆ arf
ด่านสุดท้ายเราจะตายนะครับ แล้วมีอะไรต่อ เล่นให้ถึงแล้วกัน ^^
stupit gamer

[GuMg]NonToI2_TH

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 19:02:17 »

ผมเล่น easy จบแล้ว เลปยไปเล่นยากสุดตอนเล่น easy ผมฆ่าตายทุกคนก็เลยผ่านแต่เล่นยากสุดโดนยิงแปปเดียวก็ตาย
ใช่ภาคที่ตอนรองสุดท้ายเราบุกทำเนียบขาวรึเปล่าครับ biggrin
ถ้าใช่ก็นานมากครับ จำไม่ได้แล้ว แต่ด่านนี้ยากจริงๆ arf
ด่านสุดท้ายเราจะตายนะครับ แล้วมีอะไรต่อ เล่นให้ถึงแล้วกัน ^^
ด่านสุดท่ายเราไม่ตายครับ กดเดินซายขวาหน้าหลังไปเรื่อยๆเราจะตื่นแล้วฆ่าทุกคนให้หมดก็จะจบ

MY Desktop
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 19:48:18 »

ผมเล่น easy จบแล้ว เลปยไปเล่นยากสุดตอนเล่น easy ผมฆ่าตายทุกคนก็เลยผ่านแต่เล่นยากสุดโดนยิงแปปเดียวก็ตาย
ด่านสุดท่ายเราไม่ตายครับ กดเดินซายขวาหน้าหลังไปเรื่อยๆเราจะตื่นแล้วฆ่าทุกคนให้หมดก็จะจบ
นึกว่าเล่นไม่ถึงซะอีก winktongue
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์