หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่น Darksiders เข้ามาสนทนากันเลยคร้าบบบ  (อ่าน 28687 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 21:48:51 »

น้าๆช่วยดูให้หน่อยครับ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #46 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 21:59:45 »

darksiders อะคับ ตอนเริ่มเเรก ที่เราจะใช้เเตรเป่าอะคับ ผมเป่าไม่ได้อะคับ  ก็เลยติดอยู่ตรงนั้นอะคับ  อยากทราบว่าเรากดตัวไหนหรอคับเเตรถึงจะเป่า  เล่นในคอมนะคับ ใช้คีบอด

ผมเคยดูแต่หนังสาวญี่ปุ่นเป่าขลุ่ยอ่ะครับ รอผู้เชี่ยวชาญเกมส์นี้มาตอบอีกทีนะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
biskitbell
Registered User
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 10:31:36 »

อ๋อคับๆ ไงก็กรุณาช่วยทีนะคับ ต้องการความช่วยเหลือจริงๆคับ ขอบคุณล่วงหน้าละกันนะคับพี่ๆ  Cool
Night

« ตอบ #48 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 18:26:53 »

darksiders อะคับ ตอนเริ่มเเรก ที่เราจะใช้เเตรเป่าอะคับ ผมเป่าไม่ได้อะคับ  ก็เลยติดอยู่ตรงนั้นอะคับ  อยากทราบว่าเรากดตัวไหนหรอคับเเตรถึงจะเป่า  เล่นในคอมนะคับ ใช้คีบอด

ผมเคยดูแต่หนังสาวญี่ปุ่นเป่าขลุ่ยอ่ะครับ รอผู้เชี่ยวชาญเกมส์นี้มาตอบอีกทีนะครับ อิอิกำ
ผมก็จำไม่ค่อยได้แล้วครับ
แนะนำให้ดูที่การตั้งค่า คีบอร์ด ใน option ครับ จะมีการตั้งค่า คีบอร์ดกับ จอยสติก ของผมทั้งสองอย่างเลย
ตั้งค่าปุ่มไหนก็ได้ครับที่เราถนัด แนะนำ ให้ตั้งเป็นปุ่ม ctrl เพราะยุใกล้กับ w a d s กดถนัดดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2011, 18:29:17 โดย olive » บันทึกการเข้า

taewit11
Registered User
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 20 เมษายน 2011, 13:13:26 »

มันต้องเปลี่ยนไปถือแตรก่อน ต้องมุมบนขวามั้ง ถ้าจำไม่ผิด ไม่แตะนานละครับ จบนานละ หรือลองดูคำสั่งที่มันบอกอ่ะครับ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์