หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มพลังการ์จอด้วยนมแลตตาซอย...อ่าาาา...ชุ่มปอด  (อ่าน 18098 ครั้ง)
pimmachote
Registered User
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 23:54:35 »

สุดยอดครับท่านผมอยากเล่นกับ CPU มั่งจัง  love

จัดเลยคับ จะทำเองแล้วตั้งเป็นโครงการผมว่าคงได้รับคำแนะนำที่ดีจากพี่น้องทั้งหลายในนี้

หรือจะหาซื้อก้อมีคนทำขายกันแล้ว

หรือจะเล่นแบบเอาหนุกหนาน ผมยินดีหิ้วอุปกรณ์ต่างๆไปหาถึงบ้าน(กรุงเทพน๊ะ)พร้อม dice เต็มความจุ แต่ไม่รับลอง อาการที่เค้าเรียกว่า "แต๊ป" คับ เพราะผมยังใหม่ในเรื่องนี้มากๆ แล้ว POT ผม มันเล่น Dice ถือว่าน่าพอใจ ส่วน LN2 ยังสงสัยคับ love

มืออย่างท่าน คอนฟิกแน่นๆ ยาวคับ ส่วนผม อาศัยชอบออกแรงไม่เน้นผล คอนฟิกชุ่ยมากๆ love

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ ผมอยู่สระบุรีครับถ้าอยากเล่นจริงๆผมหิ้วเครื่องผมไปเล่นกับท่านดีกว่าจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันด้วยครับ love
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 00:19:19 »

สุดยอดครับท่านผมอยากเล่นกับ CPU มั่งจัง  love

จัดเลยคับ จะทำเองแล้วตั้งเป็นโครงการผมว่าคงได้รับคำแนะนำที่ดีจากพี่น้องทั้งหลายในนี้

หรือจะหาซื้อก้อมีคนทำขายกันแล้ว

หรือจะเล่นแบบเอาหนุกหนาน ผมยินดีหิ้วอุปกรณ์ต่างๆไปหาถึงบ้าน(กรุงเทพน๊ะ)พร้อม dice เต็มความจุ แต่ไม่รับลอง อาการที่เค้าเรียกว่า "แต๊ป" คับ เพราะผมยังใหม่ในเรื่องนี้มากๆ แล้ว POT ผม มันเล่น Dice ถือว่าน่าพอใจ ส่วน LN2 ยังสงสัยคับ love

มืออย่างท่าน คอนฟิกแน่นๆ ยาวคับ ส่วนผม อาศัยชอบออกแรงไม่เน้นผล คอนฟิกชุ่ยมากๆ love

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ ผมอยู่สระบุรีครับถ้าอยากเล่นจริงๆผมหิ้วเครื่องผมไปเล่นกับท่านดีกว่าจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันด้วยครับ love

ไปด้วยคนครับ อิอิ  ขอแลกเปลี่ยนบ้างผมยังอ่อนหัดขอความรู้ด้วยครับ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #32 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 00:22:12 »

ไปด้วยคนครับ อิอิ  ขอแลกเปลี่ยนบ้างผมยังอ่อนหัดขอความรู้ด้วยครับ

สองท่านข้างบนอย่าเผลอหลับนะครับ ดาราไปเล่นด้วยอันตรายมากๆ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #33 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2009, 02:01:27 »

ไอเดียบรรเจิดอีกแล้ว พี่ฮูก  Cool Cool Cool

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #34 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 10:32:22 »

สองท่านข้างบนอย่าเผลอหลับนะครับ ดาราไปเล่นด้วยอันตรายมากๆ drunk

ท่าน dazeb มีประสบการณ์กับตัวเองมาแล้วหรอครับ  lol lol lol

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #35 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 11:35:34 »

ท่าน dazeb มีประสบการณ์กับตัวเองมาแล้วหรอครับ  lol lol lol

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ วันนั้นเมา แต่จิตใต้สำนึกบอกว่าโดนลวนลาม whistle rofl

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
one
*

อ.เมือง ระยอง

« ตอบ #36 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2009, 17:42:44 »

นี่แค่นมแลตตาซอย แล้วถ้านมจากเต้าจะขนาดใหน  mdr อิอิ...กำ

HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #37 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2009, 02:51:47 »

666นมนั้นสงสัย06จะทะลุหมื่น
pasta
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2009, 10:23:29 »

ถ้าเป็นน้ำแข็งแห้ง เอาไปวางตรงขาซิงค์ได้นะ เย็นกว่า เพียงแต่ที่มันน้อย นึกภาพออกไหม
armyo
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2009, 16:23:44 »

สุดๆๆๆ

ไอเดียเจ๋งๆๆแบบนี้ควรเอาเยี่ยงอย่าง
m_e_n_g

moss_jz@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2009, 12:12:46 »

บรรเจิดสุดๆ  idea

thongdee
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 18:14:14 »

เยี่ยมเลยค่ะั

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์