หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: End of Semester[ก่อนเปิด ขอบ้าก่อน]  (อ่าน 6818 ครั้ง)
pluanant
Registered User
*

« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 01:49:35 »

สวัสดีครับ คุณครู เห้ย ทุกคน วันนี้ เราจะมานำเสนอ คอมเก่า เอามาดำ
เรื่องมีอยู่ว่า พอย้ายโรงเรียนแล้ว ก็เกิดอาการ ว่างจัด จะเล่นคอมทั้งวันก็ใช่ที่ เพราะฉะนั้น ลุยโลด เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า คอมP4 ที่น่าสงสาร ถูก ร้านใดร้านหนึ่งใน Tukcom Sriracha ว่ามัน เจ้งกระบ้ง แล้วให้เราขายบอดให้เขาไปT T ด้วยความที่ว่า งก ซน บ้า มองตาพ่อ แล้วรู้ใจว่าไม่ขาย ซะใจ ช่างคนนั้นจริงๆ 555+
เอาล่ะเจอเคสเก่าๆ เอามาทำ ที่นอนสุดท้ายให้แก่p4ที่รัก:smellie_oops: มาต่อไฟ แปบๆ เห้ยติด เลยไปซื้อHDD PUS มาลงวินโดดู โอแม่จ้าว มันใช้ได้ครับ ลื่น ด้วย ตอนนี้เลยงอลไม่เคยซ้อของร้านนั้นอีกเลย^^ ด้วยความที่ว่า เห็นคนเข้าทำแล้ว สวย เลยทำมั้งก่อนทำ เจ้าเคส ของP3

อยู่มาวันหนึ่ง พ่อแม่ก็ลากไป HomePro ชวนไปดูห้องน้ำบ้านใหม่ ประกดว่าเราไปดูแต่สี จะเลือกสีก็ใช่ที่ตาบอดสีที่แม่ให้มาT T ก็ได้มา แต่สี ดำ.......:smellie_love: แต่ก่อนสภาพมันเป็นงี้น่ะครับ ไอ้กล่องเหล็กนั้นมาจากPUS แต่ไปซ้ำ ก่ะของ ลุง เลยขอไม่เอาออกมาดีกว่า

อุปกรที่จะให้ขาย
อุปกรที่บอกว่าเสีย

อันนี้แทรกน่ะครับ แต่ก่อนไปทำก่ะซิ้งMotherboard แต่มันเย็นอยู่แล้วก็เลยดึงออก
ไปทำอย่างนี้้....

อลังการแต่ไม่มีไรดีขึ้น:smellie_evil:
เอาล่ะิ่เปิดงาน....

รกแท้ๆT T แต่เย็นสบายครับ ...

มีตระกร้อไว้ครอบปากผมด้วยเห้ยไม่ใช่คราฟ.....

แค่กๆ เหม็นเอาเรื่องแฮะ

มันมาแล้ว เบอ...

ชอบรูปนี้จัง:smellie_oops:

เก็บสายเหนื่อยกว่าพ่นสีอีกT T

Ass....

แอบดู....

เทสๆ... (แม่บอกว่าจัดในคอมแร้วจัดนอกคอมด้วยสิ บอกตามตรงครับเข่าอ่อน:smellie_oops:)

สายแพเป็นอะไรที่เก็บยากมาก ก่ะเอาคัตเตอร์ กรีดแล้วเนี่ย

ฝันเห็นงู

หน่วยกู้ภัยแก่ HDD

บรรยายม่ะถูกแล้ว...

เอาไปลากเล่นๆ ดิ ว้าว 800MHz ส่่วนคอ Video card สุดเก็ด ร้อนดับจิตอีกเช่นเคย....

อันนี้ที่เก็บรูปคราฟฟ.... http://picasaweb.google.co.th/pluanant/P4BlackEdition#
สุดท้ายก็ขอขอบคุณทุกท่านที่รับชม เราได้ถึงที่หมายโดยปลอดภัยแล้วกรุนาเก็บทรัพย์สินของท่าน และ เตรียมตัวออกสู่โลก แห่งความเป็นจริงนบัด นี้ างกับตันรู้สึกยินดี ที่มอบ ความไร้สาระ เห้ย... แน่  อาจ พร่ามมากไป ดูแต่รูปก็ดีใจแล้วครับ ขอให้ท่านกลับที่นอน โดยสวัสดิภาพ   ไปและครับบาย.....
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 02:01:03 »

ดูแล้วมันส์ดีครับ ชอบๆครับ อิอิ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 02:30:26 »

อิอิ เล่นกันแบบนี้เลย แทงสด ไม่ถุง ไม่เซ็น  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 07:50:14 »

ดีครับเป็นการพัฒนาของที่มีอยู่เดิมให้ดีขึ้นด้วยตัวเอง
หลายๆคนพอเห็นสิ่งต่างๆเก่าและเริ่มผุพังบ้างก็ทิ้งบ้างก็เลิกดูแล

อยากบอกว่า เจ๋งมากๆครับ   Cool drunk

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 12:31:06 »

เด๋วต้องลอกไอเดียนี้ไปใช้บ้างแล้ววววว great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 12:54:50 »

ชอบครับกระทู้แนวนี้ อยากทำมั่งแต่แค่คิดก็เหนื่อยแล้ว winktongue rules

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
PatRaceTin

« ตอบ #6 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 13:27:08 »

ชอบตอนพ่นสีครับหอมกลิ่นทินเนอร์

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 13:41:43 »

ชอบตอนพ่นสีครับหอมกลิ่นทินเนอร์

เง้อ.... drunk

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 13:53:02 »

great เจ๋งดีครับ แต่อยากให้หา  ตระแกรงมากันพัดลมด้านหน้าเคสด้วยอะครับ มันอันตราย... ถ้าเป็น 12CM ก็บอกคับ มีแผ่นปิดหม้อน้ำสำหรับ 12CM สั่งมา แต่ปางก่อนแล้วไม่ได้ใช้  love

pluanant
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 14:23:08 »

อ้างถึง
ดูแล้วมันส์ดีครับ ชอบๆครับ อิอิ
ขอบคุณครับเดียวจะเลิกและเปิดเรียน

อ้างถึง
เงอะ!?!

อ้างถึง
เด๋วต้องลอกไอเดียนี้ไปใช้บ้างแล้ววววว
ได้เสมอครับ^^
อ้างถึง
ดีครับเป็นการพัฒนาของที่มีอยู่เดิมให้ดีขึ้นด้วยตัวเอง
หลายๆคนพอเห็นสิ่งต่างๆเก่าและเริ่มผุพังบ้างก็ทิ้งบ้างก็เลิกดูแล
ขอบคุณครับ
อ้างถึง
อิอิ เล่นกันแบบนี้เลย แทงสด ไม่ถุง ไม่เซ็น
เซ็นไม่ไหวครับ sarcastic

อ้างถึง
ดูแล้วมันส์ดีครับ ชอบๆครับ อิอิ

เย้มีคนอ่านด้วย love

อ้างถึง
เจ๋งดีครับ แต่อยากให้หา  ตระแกรงมากันพัดลมด้านหน้าเคสด้วยอะครับ มันอันตราย... ถ้าเป็น 12CM ก็บอกคับ มีแผ่นปิดหม้อน้ำสำหรับ 12CM สั่งมา แต่ปางก่อนแล้วไม่ได้ใช้
กลัวอยู่ครับเคยโดน 8CM เลือดออกเลย T T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2009, 14:26:36 โดย pluanant » บันทึกการเข้า
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #10 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 15:19:11 »

ดิบเถื่อนดี mdr
pluanant
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 00:17:50 »

อ้างถึง
ชอบครับกระทู้แนวนี้ อยากทำมั่งแต่แค่คิดก็เหนื่อยแล้ว
ขยันคอม มีผล ดีกว่าคอม พังจะ น้ามล้นออกทางตาครับT T
อ้างถึง
ดิบเถื่อนดี
ของคู่ก่ะผมอยู่แร้ว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์