USB DAC + Headphone Amp แอมป์หูฟังที่ครบเครื่องในตัวเดียว

<< < (2/4) > >>

Musicman:
จากการที่ทดสอบจากระบบที่ใช้ดังนี้นะครับ

CD : CEC5300
Pre : Audio Research SP-9 modified
Power Amp : Krell KSA-250
Speaker : b&w 805

จากการทดลองเปลี่ยนเทียบระหว่าง
CD : CEC5300
Pre : Audio Research SP-9 modified
กับ
Notebook DELL + USB DAC AMP

จากการฟังเปรียบเทียบโดยนำ DELL มาแทน CD และนำ USB DAC AMP แทน Audio Research SP-9 modified
จากการที่ได้เชิญนักฟังที่รู้จักกันราวๆ 2-3 คนมานั่งฟังกันแบบ AB Test ต้องขอบอกว่าฟังกันแยกแทบจะไม่ออกเลยครับ
คุณภาพของ DAC ตัวนี้และภาค AMP ของ USB DAC AMP ตัวนี้ก็ตามที่กล่าวไว้แหละครับ
หากอยากลองพิสูจน์ก็สามารถโทรมาเพื่อเข้ามาฟังกันได้ครับ
ขอบคุณครับ

Musicman:
ลืมรายละเอียดไปครับ เพื่อให้เสียงดียิ่งๆขึ้น ต้องเปลี่ยน Op Amp เป็นเบอร์ op275 ครับ

Musicman:
ท่านใดสนใจลองโทรมานัดฟังได้ครับ
ขอบคุณครับ

gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一:
ขายได้ไวไวจร้า

Musicman:
ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว