หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนเล่น CALL OF DUTY "BLACK OPS" มาเช็คสเปคกันก่อนครับ  (อ่าน 33214 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #30 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 12:10:15 »

ใช่เลยครับ มันแม่นจริง ๆ หลบตรงไหนก็โดน ขี้เกียจจะเล่นแล้วครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Onal'z Benz

« ตอบ #31 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 22:10:54 »

เอาแล้ว

โดนล้างสมองซะงั้น เง้อ 

ตอนนี้รู้สึกว่า   AI มันยิงแม่นจริงๆครับ โผล่ตอนไหน โดนตอนนั้น   นี่ขนาเลือก ไอ้หนูใส่หมวกแล้วนะครับเนี่ย อิอิกำ drunk
อันนี้อยู่ที่ประสาทสัมผัสเราด้วยครับ ทริคการเล่น การอ่านใจ AI
หรือการตายบ่อยๆแล้วจะว่ามันประจำอยู่ตรงไหนบ้างอ่ะนะ 5 55+  drunk

---------
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #32 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2010, 11:06:32 »

ประกาศเลยครับ... rules ผมเคลียร์เรียบร้อยแล้วครับ ในระดับรองโหดสุด แต่จะเล่นอิกรอบในระดับโหดสุดครับ
จบหมาดๆเมื่อคืน ตอนเที่ยงคืนครึ่ง (เมียบ่นชิบหาย " เมริงงงจะเล่นเอาโล่ดีเด่นงายวะ " ผมเลยสวนกลับไปไม่ยั้งด้วยความโมโหว่า " ครับ " จากนั้นก็นอน )  ใครติดด่านไหนอยู่ถามมาเลย เด๊วหาว่าโม้ bad

ไปซื้อที่เซียร์เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมานิเองครับ แต่เอาเข้าจริงๆก็เล่น 1 เดียวจบ แต่ก็นอนดึกหน่อย

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
Theone555
Registered User
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 14:08:50 »

เล่นจบแล้วสนุกดีคับ
แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร อิอิ

ปรับสุด จอ20'' ภาพสวยมากครับ สุดยอดดดดดด

Coer i7 [email protected]
ASUS MAXIMUS III EXTREME
VGA GTX470 SLI 2Way
G.SKILL DDR3 4TDD/2000
HDD SEAGATE   500GB
SilverStone ST1000-P
Coolermaster CM690 ll+ AD
CPU  Water Cooler EK
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 20:48:50 »

ตอนนี้ยังอยู่ในลาวอยู่เลยครับ  มุดรูโดนเสียบเป็นระยะๆ   อิอิกำ out
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 13:01:24 »

คือว่าตอนนี้เบื่อจะเล่นแบบจริงๆจังๆแล้วอะ  mdr  อยากจะเล่นแบบไร้สาระ ยิงผีดิบแบบไม่ต้องซื้อปืนซื้อลูกปืนให้มัน
เสียเวลาอะครับ รบกวนช่วยแนะนำ Trainer ดีๆ ใช้กับโหมดยิงผีดิบหน่อยครับ lol

รบกวนด้วยครับ    ขอบคุณครับ

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
alongkron
Registered User
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 25 เมษายน 2012, 02:29:37 »

cpu ไม่ผ่านอ่ะ หุหุ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์