หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Asus ENGTS450 TOP Review  (อ่าน 4771 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:03:33 »

Asus ENGTS450 TOP  แรงจากโรงงาน
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:04:37 »

อิอิ ลุกขึ้นมาหากระดาษ ทิชชู่ เชิดน้ำ คลิกเข้ามาได้ที่ 1 พอดีครับ เง้อออ  rofl drunk go mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:05:29 »

อิอิ

โห  ไวมาก  ยังไม่อ่านแน่ๆ อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:06:10 »

อิอิ

โห  ไวมาก  ยังไม่อ่านแน่ๆ อิอิ

รูปหน้าแรกเว็บแก้ด้วย ผิดขนาดอีกแล้ว ทั้งรูปเล็กรูปใหญ่เลย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:07:50 »

อิอิ

อิอิ ยังไม่ได้อ่านครับอาจารย์  เดียวตามไปอ่าน ครับ อิอิ   คืนนี้ ไปเที่ยวไหนครับอาจารย์ครับ  lol drunk mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:12:46 »

อิอิ

รูปหน้าแรกเว็บแก้ด้วย ผิดขนาดอีกแล้ว ทั้งรูปเล็กรูปใหญ่เลย

อิอิ เรียบร้อยครับ  กลัวไม่ทันสารคาม  เง้อ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 00:33:45 »

อิอิ

อิอิ เรียบร้อยครับ  กลัวไม่ทันสารคาม  เง้อ
ขอบคุณครับ เด๋วผมไปแก้คำผิดต่อ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 01:34:16 »

"Asus Top Series แรงมาตั้งแต่คลอดจากโรงงาน" บอกตามตรงว่าถูกใจผมมากๆ เพราะไม่ต้องมานั้ง OC เองให้ลำบากไงครับ

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 01:49:47 »

"Asus Top Series แรงมาตั้งแต่คลอดจากโรงงาน" บอกตามตรงว่าถูกใจผมมากๆ เพราะไม่ต้องมานั้ง OC เองให้ลำบากไงครับ

พวกตัว OC มาผมว่าข้อดีมันมีอย่างคือพอใช้ไปนานๆเก่าๆแล้วมันเสื่อมวิ่งไม่ได้จริงตามความเร็วที่กำหนดมา เราก็เอาไปเคลมได้นี่แหละครับ อิอิกำ

idirex2000

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 07:19:18 »

ท่อฮีทไปร์ใหญ่ได้ใจเลยครับ
rapin

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 11:14:00 »

รากหญ้า drunkอิ..อิ..

yuki_kaze

« ตอบ #11 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 11:23:30 »

3dmark05 oc รู้สึกว่าเซทความละเอียดหน้าจอผิดนะครับ rules

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
VMODCARD
Registered User
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 19:33:23 »

ตัวนี้แพงเพราะยี่ห้อนี่เอง อิอิกำ

WE LOVE ASROCK !!!!!
nests

nestsrapee@live.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 21:32:34 »

ถ้าซื้อมาอัพจาก HD3870 คุ้มไหมครับ

K-Lite + MPC HC  พอละ ตั้งตามนี้เลย
http://nunnally.ahmygoddess.net/watching-h264-videos-using-dxva/
ดูหนังแบบอัดเต็มสตีมทั้ง CPU และ การ์ดจอ
http://imouto.my/configuring-potplayer-for-gpu-accelerated-video-playback-with-
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์