หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Mozart TX ภาคที่หนึ่งครับ อิอิ  (อ่าน 31447 ครั้ง)
Suhanna
Vmodtech Member

« ตอบ #60 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 23:37:59 »

สองตอนคู่นี้ จากร้านเจ๊บ๊วย นานมากแล้วครับ ตั้งแต่ปี 07 ได้มั้ง เป็นหม้อติด tt Armor LCS กับ ซื้อแยกอีกตัวนึงเข้าใจว่าพันแปดแถมพัดลมอีกคู่นึงครับ

หม้อคู่นี้ยึดติดกับ TX แล้วคงไม่ถอดแล้วครับ รอ Fitting ไปเรื่อยๆ ละกัน

ปั้มกับถังพักก็เสร็จแล้ว ไม่ได้ถ่ายรูปให้ดู รอใส่บอร์ดอีกนิดเดียวก็เสร็จแล้วครับ อดทนรอ............. grrrrrr

วันนี้ Net TOT มันวิ่งแปลกๆ สงสัยเค้าจะลองเคเบิ้ลใยแก้วเนอะ อิอิ

ทุกทีวิ่งแค่ 8-900 K ก็เก่งแล้ว (ของผม 8M) วันนี้มันมาแปลกๆเนอะ นี่ขนาด NAS ตัวบนยัง โหลดหนังของภรรยาผมอยู่ด้วยนะครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #61 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 07:32:13 »

สองตอนคู่นี้ จากร้านเจ๊บ๊วย นานมากแล้วครับ ตั้งแต่ปี 07 ได้มั้ง เป็นหม้อติด tt Armor LCS กับ ซื้อแยกอีกตัวนึงเข้าใจว่าพันแปดแถมพัดลมอีกคู่นึงครับ

หม้อคู่นี้ยึดติดกับ TX แล้วคงไม่ถอดแล้วครับ รอ Fitting ไปเรื่อยๆ ละกัน

ปั้มกับถังพักก็เสร็จแล้ว ไม่ได้ถ่ายรูปให้ดู รอใส่บอร์ดอีกนิดเดียวก็เสร็จแล้วครับ อดทนรอ............. grrrrrr

วันนี้ Net TOT มันวิ่งแปลกๆ สงสัยเค้าจะลองเคเบิ้ลใยแก้วเนอะ อิอิ

ทุกทีวิ่งแค่ 8-900 K ก็เก่งแล้ว (ของผม 8M) วันนี้มันมาแปลกๆเนอะ นี่ขนาด NAS ตัวบนยัง โหลดหนังของภรรยาผมอยู่ด้วยนะครับ

โห...เนตแรงมากครับ

ปล. เอ่อ พี่ครับ the a-teams นี่พอเข้าใจครับ แต่ภาษาญี่ปุ่นด้านล่างนี้เป็นแบบ unsen หรือเปล่าครับพี่ อิอิ  lol
Suhanna

« ตอบ #62 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 14:30:05 »

uncen หรือเปล่ายังไม่ทราบครับ ตอนเลือกไม่ได้ดูตัวอย่างเลยอ่ะครับ อิอิ  lol

ผมลองเล่นกับ Router ตัวนี้เล่นครับ ลอง Load จากหลายๆค่าย แล้วก็ดูถ้า Seed มันน้อย จะได้เร็วหรือเปล่า  whistle
Suhanna

« ตอบ #63 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 10:34:44 »

รอแทบสลบ กว่าจะมาได้  diablo

จะได้เดินต่อซะที อิอิ  lol

ว่าแล้วบ่ายนี้ไปเดินบ้านหม้อ หาอุปกรณ์มาเดินสายไฟ PSU ต่อดีกว่า  go
Suhanna

« ตอบ #64 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 15:27:31 »

ได้ของบ้านหม้อมาครบเลยอ่ะครับ (แหะๆ ไม่ได้ไปเอง เดินออกไปจะขึ้น Taxi เจอผู้ช่วยพอดี) เลยรบกวนเค้าให้ไปช่วยจัดให้หน่อย ได้ของสำหรับโมสาย Silverstone 1000W มาครบเลยอะครับ ค่าของรวมๆกันเกือบ 700 บาท (ทำจริงมากกว่านั้นนิดหน่อย เพราะของส่วนใหญ่ผมมีอยู่แล้ว) รอบนี้กะเล่นสายสีดำด้านทั้งหมดครับ ทำเสร็จแล้วเอา Tip มาให้ดูกัน (ไม่ยากครับ) คราวนี้เล่นแบบประหยัดแรง ประหยัดพลัง งบประมาณเอาแค่ท้วมๆพอ อิอิ  lol

tpp
True Love Always

« ตอบ #65 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 22:29:03 »

โห รอชมครับพี่
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์