หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ECS : P67H2-A มี Hydra ด้วยนะ  (อ่าน 2839 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 14:09:28 »

ตอนแรกที่เห็นรูปร่างหน้าตาของเมนบอร์ด P67H2-A ตัวนี้แล้วไม่คิดเลยว่าจะเป็นเมนบอร์ดจากค่าย ECS เพราะมันดูหล่อเท่กว่าเมนบอร์ดของ ECS รุ่นก่อนๆที่เคยผลิตออกมามากมาย เมนบอร์ด ECS : P67H2-A ตัวนนี้มาพร้อมกับชิพเซตชิพเซต Intel P67 และแถมยังมี Hydra Technology ด้วยนะ ซึ่งงานนี้ขอรับร้องได้เลยว่าการ์ดจอของคุณจะมาจากค่ายเขียว หรือค่ายแดง เมื่อมาเสียบลงบนบอร์ดตัวนี้ก็ต่อ Multi-GPU ได้อย่างสนุกสนานแน่นอนครับท่าน ส่วนใครที่ยากได้เมนบอร์ดหน้าเท่แบบนี้แต่ราคาสบายๆกว่านี้ ทาง ECS เขาก็เตรียมส่งเมนบอร์ดรุ่นเล็กๆทีหน้าตาคล้ายกันแต่ตัด Hydra Technology ออกไปอย่าง P67H2-M มาให้เราได้เลือกซื้อกันตามความพึงพอใจ(ของเศษสตางค์ในกระเป๋าแต่ละคน)

Source : inpai
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 15:22:31 »

หมายถึง มีวงเก่าพี่ป้างหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 16:16:47 »

หมายถึง มีวงเก่าพี่ป้างหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk

อิอิกำ โคตรแก่เลยครับ วัยรุ่นไม่เข้าใจ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 18:14:15 »

นี่ก็แก่ พี่ป้างตอนหนุ่มๆหน้าเหมือนลุงเชนเลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 19:11:50 »

ป๋ามีเอ็มสุรศักดิ์ วงษ์ไทยหรือเปล่าครับ Cool

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 19:22:03 »

ป๋ามีเอ็มสุรศักดิ์ วงษ์ไทยหรือเปล่าครับ Cool

นี่ก็โคตรแก่เลยครับ แต่น่าเป็นรุ่นน้องลุงเชนนะครับ love

idirex2000

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 19:32:16 »

ขอบคุณครับป๋า great love
Suhanna

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 21:57:25 »

ผู้หญิงใน MV ของ เอ็ม นี่ชื่ออะไรเหรอครับ หน้าตาคุ้นจริงๆ  love

เคยเห็นเอ็มหนสุดท้าย ตอนไปพักที่โรงแรมเขาใหญ่ก่อนปิด เห็นเอาไอ้ล้อโตไปหัดปีนเนินอยู่ ยี่สิบปีแล้วมังครับ อิอิ
คิดถึงอยู่เหมือนกัน

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 22:01:47 »

ผู้หญิงใน MV ของ เอ็ม นี่ชื่ออะไรเหรอครับ หน้าตาคุ้นจริงๆ  love

เคยเห็นเอ็มหนสุดท้าย ตอนไปพักที่โรงแรมเขาใหญ่ก่อนปิด เห็นเอาไอ้ล้อโตไปหัดปีนเนินอยู่ ยี่สิบปีแล้วมังครับ อิอิ
คิดถึงอยู่เหมือนกัน

ซอนย่า คูลลิ่ง ครับ love

tpp
True Love Always

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 22:22:26 »

กำ

whip
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์