หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS P7H55-M LX  (อ่าน 7792 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 00:03:55 »

เงียบๆเย็นๆกับ Life Style ธรรมดาๆที่ไม่ธรรมดา
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 00:04:24 »

slap ::190208:: ::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 02:18:29 »

บอร์ดเรียบๆ ราคาเป็นเองน่าใช้มากเลย แต่เสียดายที่ผมเป็นสาวก AMD ครับ

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
chong

« ตอบ #3 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 03:40:50 »

biggrin ถ้าราคาซัก 2ถ้วนๆจะดีมากเลย  drunk

ปล.ฉายาคนเทสโหดมากฮะ gasp
idirex2000

« ตอบ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 05:19:13 »

เข้ามาชมความแรงของท่านรองประธาน ยสตน.  Cool Cool
mananmak
Registered User
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 06:24:05 »

คิวต่อไปช่วยจับ ASUS P7H55-M มาเชือดอีกตัวนะท่าน ..
Friday~13rd

« ตอบ #6 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 06:45:52 »

แบบนี้นี่เองที่น้าเชน บอกว่า "เล็กๆ สเปคผม"    drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 06:49:37 »

ระวังใส่ซีพียูแอ่นเป็นไม้บรรทัดนะครับ  เดี๋ยวจะมีกลิ่นบาบิคิวครับ เชื่อผมครับ เชื่อผม ผมผ่านวิชา กพอ. ชั้นประถมมาแล้ว เชื่อผมเถอะครับ อิอิกำ drunk

เดี๋ยวเดือดร้อนไปรับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูงแถวๆพันทิพอีกครับ อิอิกำจัญไร out

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 07:19:43 »

ที่ว่าคล็อคไม่ได้นี่ ปรับความตึงสปริงที่ล็อคซีพียู 4ด้านเท่ากันหมดยังครับ

บางทีปรับไม่เท่ากันอาจทำให้คล็อคไม่ไปจนถึง Socket ข้างในพังก็เป็นได้นะครับ

พอดีไปได้ความรู้ใหม่จากสายันข้างถังขยะเปียกมาอ่ะครับ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #9 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 08:37:33 »

biggrin ถ้าราคาซัก 2ถ้วนๆจะดีมากเลย  drunk

เรื่องชื่อท้ายบทความ เคยเตือนน้าเชนไปหลายทีแล้วครับว่าไม่เหมาะสม แต่แกไม่ยอมฟังครับ  drunk

tpp
True Love Always

« ตอบ #10 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 09:21:18 »

คิวต่อไปช่วยจับ ASUS P7H55-M มาเชือดอีกตัวนะท่าน ..

แว่วๆว่า gigabyte เค้ามีบอร์ดราคาใกล้เคียงกันที่อัดได้ด้วยนะครับ ถ้ามีโอกาสจะเอามาจัดให้ดูเลยครับ

ว่่าแต่อยากเห็นจับกับ cpu อะไรครับ i3 i5 หรือ i7 ครับ
tpp

« ตอบ #11 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 09:24:11 »

เข้ามาชมความแรงของท่านรองประธาน ยสตน.  Cool Cool

lol

บอร์ดเรียบๆ ราคาเป็นเองน่าใช้มากเลย แต่เสียดายที่ผมเป็นสาวก AMD ครับ

อิอิ กำ

ตัวนี้น่าจะ overclock ได้มังครับ ถ้ามีโอกาสจะจัดให้ครับ

เรื่องชื่อท้ายบทความ เคยเตือนน้าเชนไปหลายทีแล้วครับว่าไม่เหมาะสม แต่แกไม่ยอมฟังครับ  drunk

โยนขรี้ให้เราซ๊ะอย่างนั้นครับ เอิ๊กๆ
tpp

« ตอบ #12 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 09:42:06 »

ระวังใส่ซีพียูแอ่นเป็นไม้บรรทัดนะครับ  เดี๋ยวจะมีกลิ่นบาบิคิวครับ เชื่อผมครับ เชื่อผม ผมผ่านวิชา กพอ. ชั้นประถมมาแล้ว เชื่อผมเถอะครับ อิอิกำ drunk

เดี๋ยวเดือดร้อนไปรับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูงแถวๆพันทิพอีกครับ อิอิกำจัญไร out

เอิ๊กๆ ได้ยินแบบนี้แล้ววัยรุ่นอย่างผมแค้นปรี๊ดเลยครับ rofl
Red devil tr.

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 11:01:44 »

แว่วๆว่า gigabyte เค้ามีบอร์ดราคาใกล้เคียงกันที่อัดได้ด้วยนะครับ ถ้ามีโอกาสจะเอามาจัดให้ดูเลยครับ

ว่่าแต่อยากเห็นจับกับ cpu อะไรครับ i3 i5 หรือ i7 ครับ
i3 ดีกว่าครับราคาไม่แรง+บอร์ดราคาไม่สูงเกินไปคนใช้งานธรรมดา+อยากแรงเป็นบางครั้งจะได้เข้าถึงง่ายครับ
ผมแปลกใจทำไม บอร์ดค่ายอินเทลไม่ทำบอร์ดฟูลไซด์ ATX ที่มี VGA ออกมาบ้างครับ น้าเชนยกล้อ(เหลียวหลัง) lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2010, 11:04:39 โดย Red devil tr. » บันทึกการเข้า
tpp

« ตอบ #14 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2010, 13:40:32 »

i3 ดีกว่าครับราคาไม่แรง+บอร์ดราคาไม่สูงเกินไปคนใช้งานธรรมดา+อยากแรงเป็นบางครั้งจะได้เข้าถึงง่ายครับ
ผมแปลกใจทำไม บอร์ดค่ายอินเทลไม่ทำบอร์ดฟูลไซด์ ATX ที่มี VGA ออกมาบ้างครับ น้าเชนยกล้อ(เหลียวหลัง) lol

นั่นสินะครับ เดี๋ยวให้ท่านน่อมหามาให้ก็ได้ครับสำหรับ i3 เดี๋ยวจะเทสให้ครับ

ปล นิคเนมแจ่มอีกแล้วครับ กำ drunk
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์