หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : เอชพี เดินหน้าพัฒนารูปแบบการให้บริการไม่มีหยุดยั้ง จัดทัพ HP 30 Minutes Express Service เอาใจคอคนรักโน  (อ่าน 2294 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 22:47:01 »

เอชพี เดินหน้าพัฒนารูปแบบการให้บริการไม่มีหยุดยั้ง จัดทัพ HP 30 Minutes Express Service เอาใจคอคนรักโน้ตบุ๊ค  
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 08:33:56 »

เยี่ยมสิครับ แต่คอมแพคเครื่องเก่า ๆ ของผม คงต้องไปซ่อมด่วน 30 นาทีแถว ๆ ห้างพาราไดซ์ต่อไปครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 09:34:29 »

อิอิกำ เร็วเหมือนส่งพิซซ่าเลย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Joob_mint
Registered User
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 14:45:35 »

hp บริการดีสุดๆ เพิ่งซื้อ hp G series มาค่ะ ก็มีบริการ 30 Minutes Express Service เหมือนกันค่ะ
ซ่อมเร็วแบบนี้ก็ดีเนอะ ไม่ต้องเสียเวลารอ เยี่ยมค่ะ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 19:10:08 »

hp บริการดีสุดๆ เพิ่งซื้อ hp G series มาค่ะ ก็มีบริการ 30 Minutes Express Service เหมือนกันค่ะ
ซ่อมเร็วแบบนี้ก็ดีเนอะ ไม่ต้องเสียเวลารอ เยี่ยมค่ะ
อ้าวซื้อแล้วเหรอครับ เห็นมาตั้งกระทู้ถามวันนี้ตอนสามโมงกว่า ซื้อเร็วมากครับ drunk

หรือซื้อก่อนถามทีหลังครับ  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
pathong
Registered User
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 20:33:42 »

แล้วถ้าเป็นเครื่องรุ่นเก่าที่หมดประกันไปแล้ว ไม่ทราบว่าจะสามารถใช้บริการนี้ได้ป่าวครับ เพราะเห้นในข่าวเหมือนกันครับว่า

HP 30 Minutes Express Service พร้อมให้บริการลูกค้าโน้ตบุ๊คของเอชพีที่ยังอยู่ในระยะรับประกัน สำหรับโน้ตบุ๊คในรุ่นที่ร่วมรายการ     ได้แก่ HP Pavilion dv3-4xxx Series, HP Pavilion dm4 Series, HP Pavilion dv6-3xxx Series, HP EliteBook รุ่น 2540p, 2740p, 8440p, 8540p และ HP G Series  ใหม่ล่าสุด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์