หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : มาโหลด GTX 580 TechDemo กันเถอะ  (อ่าน 2966 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 03:12:18 »

มาแล้ว NVIDIA Endless City เป็น Tech Demo ที่ถูกแบบมาเพื่อแสดงให้ถึงความสามารถและประสิทธิภาพของการ์ดจอ NVIDIA (สำหรับรุ่นที่มี CUDA ขึ้นไปนะครับ สำหรับสาวกการ์ดจอ AMD หมดสิทธิครับ เพราะมันไม่มี Cuda ครับ) เอาการ์ดใครที่มี CUDA ก็โหลด Tech Demo ตัวนี้ไปทำการ  RUN สอบทดกันได้เลยนะครับ

ความต้องการ

DirectX 11
   windows Vista หรือ 7
   การ์ดจอ ที่สนับสนุน Cuda

>>Download<<

Source : geeks3D
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
IonRa
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 04:54:13 »

ลองกันหรือยังครับ

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 11:45:55 »

ติ๊กใช้ AMD  Cry Cry Cry

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 12:46:37 »

ลองกันหรือยังครับ

เด๋วคืนนี้ลองให้ครับ อิอิ love

ติ๊กใช้ AMD  Cry Cry Cry

เง้อ...

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 12:52:30 »

ลองแล้วครับ มันเป็น tech demo จริง ๆ แต่ไม่ใช่ benchmark และใช้พลัง gpu เยอะมากครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
nests

nestsrapee@live.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 13:43:38 »

ลองแล้วครับ มันเป็น tech demo จริง ๆ แต่ไม่ใช่ benchmark และใช้พลัง gpu เยอะมากครับ

น่าลองกันจริงๆ (ฉลองการ์ดใหม่ผมด้วย 555+)

K-Lite + MPC HC  พอละ ตั้งตามนี้เลย
http://nunnally.ahmygoddess.net/watching-h264-videos-using-dxva/
ดูหนังแบบอัดเต็มสตีมทั้ง CPU และ การ์ดจอ
http://imouto.my/configuring-potplayer-for-gpu-accelerated-video-playback-with-
IonRa

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 18:47:54 »

ขอบคุณครับ (ผมเองยังไม่ได้ลองเล่นดูเลยครับ)

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
IonRa

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 18:48:51 »

น่าลองกันจริงๆ (ฉลองการ์ดใหม่ผมด้วย 555+)

เอาเลยครับ สนับสนุน

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 21:23:07 »

ขอบคุณครับ (ผมเองยังไม่ได้ลองเล่นดูเลยครับ)
จัดเลยครับ เพลินดีเหมือนกัน  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์