หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความรู้สึกของคนที่เล่น Call of Duty: Black Ops-SKIDROW  (อ่าน 25537 ครั้ง)
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 12:32:43 »

ผมยังไปไม่ถึงครึ่งเรื่องเลยมั้งครับ จำได้ว่าสอยขีปนาวุธร่วงไปแล้ว แล้วก้อไปด่านต่อไปยังไม่จบเลยครับ

เง้ออ ผมก็ติดอยู่ด้านนั้นเหมือนกันครับ  ไปต่อไม่เป็นเลยผม  drunk drunk drunk

อ้าวกำ ตอนที่ท่านจะยิงให้เจ้าขีปนาวุธร่วง ท่านต้องบังคับทิศทางระเบิดที่เรายิงด้วยครับ อิอิ jap

ปล.เห็นด้วยกับพี่หนุ่มแฮะว่าภาคนี้ กระสุนมาเยอะมาก jap
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #46 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 12:35:34 »

ผมยังไปไม่ถึงครึ่งเรื่องเลยมั้งครับ จำได้ว่าสอยขีปนาวุธร่วงไปแล้ว แล้วก้อไปด่านต่อไปยังไม่จบเลยครับ

เง้ออ ผมก็ติดอยู่ด้านนั้นเหมือนกันครับ  ไปต่อไม่เป็นเลยผม  drunk drunk drunk

อ้าวกำ ตอนที่ท่านจะยิงให้เจ้าขีปนาวุธร่วง ท่านต้องบังคับทิศทางระเบิดที่เรายิงด้วยครับ อิอิ jap

ปล.เห็นด้วยกับพี่หนุ่มแฮะว่าภาคนี้ กระสุนมาเยอะมาก jap

ขอบคุณที่แนะนำเทคนิคการเล่นครับ  love mdr

ปล.มันดีเหมือนกันครับเกมส์นี้ อิอิ  drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #47 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 14:02:26 »

เง้อ FPS ผมไม่ค่อยถนัดครับ lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2010, 14:20:04 โดย IonRa » บันทึกการเข้า

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
ezygamelink
Registered User
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #48 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 14:03:11 »

ภาพสวยมากครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 18:23:55 »

พึ่งโหลดเสร็จ ลองจั่วดูเล็กน้อยครับ

รู้สึกว่า  ยิงไม่ค่อยแม่นจริงๆครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #50 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 18:38:23 »

กำลังตามไปครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #51 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 18:45:31 »

มันคือเรื่องอะไร ?

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 18:48:28 »

อิอิ มันคือเกมส์ปลูกผักครับ love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #53 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 21:06:42 »

โหลดเสร็จแล้วมันไม่มีเบนซ์มาร์คนี่หว่า อิอิกำ

tpp
True Love Always

« ตอบ #54 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 21:16:24 »

กำ จะเอามา benchmark อีกแล้วเหรอครับ นอนบ้างดีกว่ามั๊ย  rofl
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #55 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 21:37:06 »

อิอิ มันคือเกมส์ปลูกผักครับ love

เง้อออ ปลูกผักก็เสียวได้ด้วย  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 08:34:31 »

ลองพินิจพิเคราะห์ดูแล้วนี่ 

เกมส์ DX10  อายครับ   เง้อ

เดี๋ยวขอตัวไปดู anatomy คูณหรั่งที่โหลดพึ่งเสร็จมาก่อนนะครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #57 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 08:38:14 »

พูดถึง dx10 นึกได้ว่าผมไม่ค่อยเห็นเกมส์ที่เป็น dx10 นะครับ พอ 9 แล้วก็มาดังที่ 11 เลย ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #58 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 09:53:37 »

เง้อออ ปลูกผักก็เสียวได้ด้วย  drunk

555+ ผลัดกันถอนผลัดกัันปลูก โอ้ว สวรรค์  อิอิ กำ lol
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 10:33:30 »

รู้สึกว่าคิดผิดยังไงบอกไม่ถูกครับ เสรือกไปเลือกความแยกแบบเหลือแต่โครงกระดูก...  เข้าด่านเวียดนามนี่  กระสุนน่าจะมีทุกๆ 1 ตารางนิ้วครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์