หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [Review] Galaxy GeForce 9500GT 1GB DDR2  (อ่าน 7185 ครั้ง)
narakrit
Vmodtech Member

« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 14:14:20 »

สวัสดีครับ วันนี้มาดูกันต่อกับการ์ดจออีกซักตัว เป็นรุ่นเล็กๆ จาก Galaxy ครับ สำหรับตัวนี้ก็เป็นการ์ดจอราคาประหยัด สำหรับผู้ที่เล่น เกมส์ออนไลน์ และออฟไลน์ทั่วๆไปครับ ชุดเด่นสำหรับรุ่นนี้ก็คงจะเป็นเรื่องของหน่วยความจำ หรือวิดีโอแรมที่ใส่มามากถึง 1GB มาดู ตารางเปรียบเทียบข้างล่างนี้กันเลยครับ..

กล่องของการ์ดจอ Galaxy GeForce 9500GT 1GB DDR2 เป็นโทนสีดำน้ำเงินดังรูปครับ

มุมขวาล่างมีบอกชื่อรุ่นอย่างชัดเจนครับ

หน้าตาการ์ดจอ Spark GeForce 9600GT-Green Arctic ที่มีชุดซิ้งค์พร้อมพัดลมขนาดใหญ่ครับ

แผ่น PCB สีน้ำเงินตามสไตล์ Galaxy มีชิพแรม DDR2 อยู่ด้านหลังอีก 8 ตัวครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบ

ผลการทดสอบต่างๆ ยังมีอีกเยอะครับ กดไปอ่านต่อได้ครับ http://pcendless.com/2009/05/galaxy-geforce-9500gt-1gb-ddr2/

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 14:28:37 »

การ์ดรุ่นเล็ก แต่ก็พอเล่นเกมส์ได้ โดยเฉพาะเกมส์เก่าๆ ลื่นเชียวหล่ะ mdr
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์