หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาเรื่องคลายเครียดครับ 580 GTX 4-way SLI แบบขำๆ  (อ่าน 9753 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 15:38:14 »

กลับมาทีแรง แฮงใจหายใจคว่ำทุกทีเลยครับ  great great great great great

ของพี่เขาแรงจริงครับ อิอิ  lol lol lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
emmy
Registered User
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 16:58:33 »

สุดยอดมากครับ  lol
Pegazus
Beyond Nature

« ตอบ #17 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 13:06:39 »

ขอบคุณครับทุกท่าน

เง้อ

พี่หมอปีกาซัสได้มางานที่พิดโลกหรือเปล่าครับ งานบิ๊กไบค์ตรงสี่แยกอินโดจีนครับ

ช่วงหน้าหนาวนี้   บิ๊กไบค์  มากันทุกอาทิตย์ เห็นตลอดเลยครับ 

ยิ่งเจอพวกตัวพันขึ้นไปนี่   ไม่รู้จะแรงกันไปไหนครับ  ผมว่ามี 240 - 250 อ๊ะ  วิ่งกันขนาดนั้น 

ตำรวจ ไม่ต้องพูดถึงครับ  จับไม่ได้ ไล่ไม่ทันแน่นอน  เง้อ

พอดี ผมแวะๆเข้าไปหาข้าวเหนียวหมูปิ้งในงานกิน แล้วก็ ออกมาครับ อิอิกำ drunk

พิดโลกไม่ได้ไปครับ อยู่แค่แถวขอนแก่นเท่านั้นครับ เมียไม่ให้ไปไกลๆ เห็นคนอื่นเขาไปกันได้เป็นกลุ่ม อิจฉาเขาน่าดูเลยครับ ไม่มีโอกาสเหมือนคนอื่นเขา Cry

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 14:11:21 »

ขอบคุณครับทุกท่าน

เง้อ

พี่หมอปีกาซัสได้มางานที่พิดโลกหรือเปล่าครับ งานบิ๊กไบค์ตรงสี่แยกอินโดจีนครับ

ช่วงหน้าหนาวนี้   บิ๊กไบค์  มากันทุกอาทิตย์ เห็นตลอดเลยครับ 

ยิ่งเจอพวกตัวพันขึ้นไปนี่   ไม่รู้จะแรงกันไปไหนครับ  ผมว่ามี 240 - 250 อ๊ะ  วิ่งกันขนาดนั้น 

ตำรวจ ไม่ต้องพูดถึงครับ  จับไม่ได้ ไล่ไม่ทันแน่นอน  เง้อ

พอดี ผมแวะๆเข้าไปหาข้าวเหนียวหมูปิ้งในงานกิน แล้วก็ ออกมาครับ อิอิกำ drunk

พิดโลกไม่ได้ไปครับ อยู่แค่แถวขอนแก่นเท่านั้นครับ เมียไม่ให้ไปไกลๆ เห็นคนอื่นเขาไปกันได้เป็นกลุ่ม อิจฉาเขาน่าดูเลยครับ ไม่มีโอกาสเหมือนคนอื่นเขา Cry

อิอิกำครับพี่ แบบนี้ต้องพาแฟนซ้อนท้ายไปด้วยเลยครับ จะได้เข้าถึงความมันส์ อาจมีให้ไปทัวร์ 77จังหวัดเลยคราวนี้

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #19 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 20:50:48 »

กลับมาทีแรง แฮงใจหายใจคว่ำทุกทีเลยครับ  great great great great great

ของพี่เขาแรงจริงครับ อิอิ  lol lol lol
แรงทุกจุดเลยครับ รูปดิสเพลย์ ลายเซ็นด้วยครับ อิอิสุดยอด  great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Pegazus
Beyond Nature

« ตอบ #20 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 21:00:51 »

อิอิกำครับพี่ แบบนี้ต้องพาแฟนซ้อนท้ายไปด้วยเลยครับ จะได้เข้าถึงความมันส์ อาจมีให้ไปทัวร์ 77จังหวัดเลยคราวนี้
ซ้อนพาไปกินข้าว เที่ยวเล่น ทุกวันเสาร์ครับ ยิ่งกลัวคราวนี้ ไม่ยอมให้ไปคนเดียวเลย ไปด้วยตลอด อิ อิ  love แต่เขากลัวไม่ยอมไปไกลๆนี่แหละ

« ตอบ #21 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 21:11:32 »

ซ้อนพาไปกินข้าว เที่ยวเล่น ทุกวันเสาร์ครับ ยิ่งกลัวคราวนี้ ไม่ยอมให้ไปคนเดียวเลย ไปด้วยตลอด อิ อิ  love แต่เขากลัวไม่ยอมไปไกลๆนี่แหละ

อิอิครับพี่  drunk drunk drunk

Theone555
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 16:59:34 »

ของ 580 สักตัวสิครับ อิอิ

Coer i7 [email protected]
ASUS MAXIMUS III EXTREME
VGA GTX470 SLI 2Way
G.SKILL DDR3 4TDD/2000
HDD SEAGATE   500GB
SilverStone ST1000-P
Coolermaster CM690 ll+ AD
CPU  Water Cooler EK
Jill

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 00:26:36 »

ว่าแล้ว ไปยกเค้าบ้านพี่หมอกันดีกว่าครับ  อิอิกำ   drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์